Q.12 Đá bóng cùng bé 11 CẩmThy

Lượt xem: 813

TAPSUMINI

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
12/2/23
Chủ đề
7
57
26
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nay trúng code bóng đá được mod DORY pm code là mình inbox cơ sở liền
Tới đúng giờ hoàng đạo thì mưa tầm tã, vật vã mãi mới bò được tới nơi. show code các thứ xong nằm chờ xíu là lên phòng
Mình lên tầng 2 vip 06. phòng rộng trung bình , mỗi tội wc nằm ngoài . Vào xông hơi mà hơi lên ù ù đã quá trời, ngồi xíu mà mồ hôi như tắm luôn
Ra ngoài xíu thì bé vào, vừa vào mình đã sờ đùi sờ mông bé liền. công nhận da mịn màng gì đâu. Tám xíu rồi vào tắm, bé cởi đồ ra hú hồn luôn
v1 đã chỉnh sửa nhưng đẹp dã man con ngan, v2 gòn gàng , v3 săn chắc mình vỗ mấy cái liền hehe
Vào tắm 2 đứa xà quần nhau 1 lúc thì ra ngoài để bé lau người cho đỡ lạnh. Lau xong bé massage khoẻ cho mình . Bé đấm đá khoẻ lắm cộng thêm mấy màn bẻ khớp dẫm lưng làm xương kêu rôm rốp luôn
Đấm đá mà lâu lâu còn ghẹo mình nữa vuốt ve, nghịch wc các kiểu. Bé nói chuyện khá tếu, lâu lâu bị liệu ghẹo cái bé liệu mắc cười muốn chết
Sau màn khoẻ là bài Thái, bé đi lưỡi + v1 săn chắc rà tới đâu nổi da gà tới đó. Lật lại cho bé chà phía trên + rà lưỡi khắp nơi thằng em muốn nổ tung.
Rồi bé quay người lại lick ti + cho mình bú bình. phê pha no sữa xong bé BJ + HJ kết hợp cho tới khi out hoàn toàn , bé vẫn còn nghịch cho tới khi xìu hẳn
XOng việc tắm rửa lại rồi 2 đứa mặc đồ ra về

quánh giá face có nét xinh
v1 v2 v3 v4 ngon nghẻ trẻ khoẻ
năng kiểu massage khoẻ có bài vở bẻ khớp

tic = mod DORY tài trợ
tip = tic

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Dory

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,476
531
32
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi thư giãn ưng ý! Rất mong được sớm đón tiếp anh trở lại thăm! Cảm ơn anh nhiều ạ!

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
900
3,295
1,685
850 ₿
chúc mừng anh @TAPSUMINI có buổi trải nghiệm phê pha cùng bé từ quà event Bóng Đá