Q.9 Đã gặp chân ái 09 Masteri 79

Lượt xem: 1,257

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
15
160
59
44
0 ₿
Tui đang đi cafe với tâm trạng phơi phới yêu đời và có một cảm giác rằng hôm nay là một ngày đẹp trời Và quả thiệt là may mắn tin nhắn báo lương đến , trong lòng hân hoan lạ thường tự dung nhớ đến 09 Masteri, thế là quyết định đến ngay và luôn để gặp bé .
:3onion24::3onion24::3onion24:
Vào đến nơi vừa nhìn thấy đống xe để trước cửa là tui thấy có vẻ không ổn rồi , khi bước vào là y như rằng 1 *** anh em đang ngồi đợi lên phòng. Sau thủ tục đưa code Camapro cho bạn lễ tân check, tui di chuyển vị trí ra ghế dài ngồi kế 1 bác đang húp vội tô mì bò giao lưu nhẹ nhẹ . Cũng phải 15 phút sau mới có phòng trống để lên.
:cuteonion32::cuteonion32::cuteonion32:
Đang ngồi xông hơi nghe tiếng gõ cửa và rồi sau đó thấy loáng thoáng bóng em ấy bước vào. Tui vội bước ra và chào hỏi em ấy. Đôi mắt to biết nói làm lòng tui xao xuyến, trao đổi tâm sự vài câu rồi tắm thôi

Onsen với bé luôn là một cái gì đó rất đặc biệt, dù đã trải nghiệm ở rất nhiều nơi nhưng bé 09 vẫn có 1 điểm cộng khó tả trong lòng tui , 20p bơi lội với bé cho tui cái cảm giác được người tình chăm sóc từng tí một chứ không phải 1 nhân viên massage , mơn trớn nhẹ nhàng , vuốt ve tình cảm , ánh mắt cử chỉ của em khiến tôi say đắm trong làn nước ấm áp.
:ami-(30)::ami-(30)::ami-(30):
Quá trình massage khỏe với bé diễn ra như bao lần, ngửa trước úp sau với đầy đủ các công đoạn bài bản. Bé luôn làm phần massage khỏe rất kỹ luôn, tới gần 1h đồng hồ , mỗi lần bé đấm xong là tui lại thấy khỏe khoắn hơn hẳn, vừa đấm vừa trò chuyện xưa với bé cũng làm đầu óc tui thư giãn hơn nhiều.
Đang úp thì bỗng thấy không khí yên lăng hẳn và rồi những đường lưỡi cộng với tiếng thở nhẹ của bé làm tui run lên từng hồi, các chiêu thức thư giãn như đi lưỡi, kiến bò, BJ ngược, lick ti, BJ được bé tung ra khiến cho tui đầu hàng không lâu sau đó. Từ cách bé nhẹ nhàng kích thích tới lúc bé bắt đầu BJ luôn cho tui cảm xúc rất dạt dào.

Sau khi thư giãn xong, bé xin phép ra vệ sinh lại rồi vào massage đầu trước khi tắm lại cho tui lần nữa. Tắm xong ngồi tám với bé chút là vừa hết giờ. Chia tay bé với một cái ôm và hôn nhẹ ở má, tui ra về và không quên hẹn ngày tái nạm với bé.

Tic 720k khi xài code Camapro
Tip: 1200k
Locker 50k
:8onion38::8onion38::8onion38:
Sau đây là đánh giá sơ bộ về bé:
SBD: 09
Khuôn mặt rất nhìn, đặc biệt là đôi mắt đẹp gây ấn tượng lắm nha.
V1: Cam Việt Nam. rất đẹp nha.
V2: eo ót đàng hoàng.
V3: quá chuẩn rồi.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @MrLE đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Massage Masteri 79 cảm ơn anh @MrLE đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được chân ái
hân hạnh được phục vụ anh lâu dài

Bet188

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
17
81
60
9 ₿
nhìn hình thấy da ngâm ngâm chắc thịt nhỉ

trampham