Đã gặp dê thì chỉ phê với bé 35 dubai q1

Lượt xem: 1,211

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Chào mod LAK cùng anh em, sau một thời gian tranh đấu với bao nhiêu anh em cuối cùng mod LAK đã gửi đến một thông điệp nhẹ nhàng , khám phá số mới với 1 thông tin rất ít ỏi từ 1 bác đi trước nhưng cũng đủ lắm rồi khi thấy bác @Nguyễn nhâm cũng trả lời các thông số cần thiết , vậy là tức tốc 4h30 đứng sẵn quẹt chấm công và gọi ngay cho dubai book bé 35 lúc 5h.

Con đường từ Bình Thạnh qua đến dubai nay cảm giác rất xa , càng đi càng hồi hộp không biết bé có được như bác mêu tả không, gu tui thì khoái đi bên minh tâm nữa, và ghé Phúc Long mua ly trà uống cho tỉnh táo. Vừa đến nơi thì trơi vừa bắt đầu mưa, hên là đi sớm không là tèo. Đến rồi chỉ đá chống và chú giữ xe gửi cái thẻ đi vào . Xuất trình code cũng như báo số đặt , 1p30s done . Ra ngồi ghế nhâm nhi ly trà .

Sau 5ph được đưa lên lầu vào phòng bắt đầu xông hơi , trời đang chuyển nên lúc vào xông hơi thấy thoải mái hẳn , ngồi tầm 5ph mồ hôi ra như tắm , lúc đó em bước vào pha nước rồi xếp khăn, nhìn dáng em không thể nhầm vào đâu được , một dáng rất quen thuộc với mấy bé tui hay đi. và lần này thì lại gặp bên dubai một sân chơi hoàn toàn hấp dẫn hơn .

Làm quen : Tui bước ra nhìn bé bé cười thôi mà đã như quen lắm rồi, lai cái ghế ngồi bé lại ngồi lên đùi lau lau , 2 đứa ngồi nói chuyện khá thân , một phần tui cũng kết dáng bé, rất ổn, cao vừa m6, cơ thể thơm tho mùi nước hoa sang sang làm nhớ lại kỷ niệm gặp mấy bé bên mt , ngồi nói chuyện một hồi thì bắt đầu bé đưa tui đi tắm, do điệp vụ nên tui cũng chỉ đi vé thái thôi , thế mà lúc tắm bé làm rất kỹ và hầu như tui chấm điểm tối đa cho việc tắm . Nằm trong bồn , bé chà xà bông rồi maxa nhẹ trên người cũng như cho cậu nhỏ, như một ma lực nào đó mà cậu nhỏ lại thức giấc ngay thế là em chỉ hj nhẹ trong bồn thôi tui đã muốn out rồi . Cố kềm lại và bước ra cho em lau người xong lên giường nằm.

Khỏe : Bao chuẩn, đấm rất có lực , và bên dubai thì có thêm phần đá nóng với cái gối thảo dược nữa , bé làm tầm 40ph , đều này chắc mấy bác đi thì biết kỹ thuật mx chung là như thế nào rồi, ấn, vuốt rồi đi đá nóng rất bài bản, người đang sung nảy giờ bé đấm xong thì lại nhẹ người lại , kểu này làm cho dồn nén dữ lắm đây.

Mệt : Phần mong chờ nhất , nằm sấp xuống bắt đầu là màn truyền thống thả kiến của bé, người tui như run lên vậy, đã thiệt, mà chưa đâu, tiếp đến bé bắt đầu đi lưỡi và cặp ngực bé chạm nhẹ người tui thôi mà đã cảm thấy lạnh toát rồi, sau đó bé mới bắt đầu dùng dầu, và dùng cặp ngực đó đi du lịch khắp nơi, từ cổ xuống đến mông rồi xuống chân, phối hợp đôi tay bé không ngưng nghỉ , một hồi tui không chịu nổi phải lật lại và bắt đầu nằm thưởng thức màn thư giản của bé, với tiết mục đi lưỡi nhẹ nhàng và bj cực kỳ êm, khiến tui không thể nào cầm cự được khi vừa sờ vào v4 của bé chỉ mới cảm nhận sự ướt ướt thôi mà out luôn rồi. Rất sướng nhé mấy bác không bị tâm lý cho ra mau mà là tâm lý sướng ngất. Một cảm giác nhớ mãi khi bé bj mà tui cực kỳ thích, cực đã, cơ thể bé như tạo nên một sự cuốn hút nhất làm cho bao con trym phải chào thua.

Khỏe lại : Sau các màn thư giản đến khâu hồi sức lại, với bài massage đầu của bé làm cho cái sự hứng căng tột độ được dịu lại và như đưa vào một giấc mơ bên bé. Bé ngồi nói chuyện với tui tý xoa bóp tay rồi đưa tui ra tắm lại, vừa lúc hết giờ.

Chia tay bé sau 90ph gặp gỡ và sẽ tiếp tục các đợt sau sẽ gặp, một gu rất ưng tui thích.

Cảm ơn bác LAK đã tạo đều kiện cho tui được gặp bé 35 . Tui sẽ không giành suất với anh em nữa đâu, hihi.

Tic : bác LAK
Tip : Tic + bonus do được free với quá hài lòng
Pv gx 50k gửi chung.

• Like
Điểm cảm xúc: Nụ cười ko vui

Nguyễn nhâm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/19
Chủ đề
5
42
29
34
0 ₿
Kakaka tui nói ko sai đk bác? Chỉ nhìn body thôi chịu k nổi r chứ bé cần chi tung tuyệt chiêu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.