<ĐÃ HẾT HẠN>Đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn

Lượt xem: 4,107

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1/11/18
62
39
Massage Windy Sài Gòn xin trân trọng thông báo đến toàn thể quý anh em, quý khách hàng về chương trình Đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn cũng như một số thay đổi về mức giảm giá khi sử dụng code như sau:

• Chương trình giảm giá khi sử dụng code sẽ áp dụng cho Vé SUPER VIP:700k/90p giảm còn 600k khi sử dụng code – Đến với gói super vip này quý khách hàng có thể xông hơi tại phòng riêng, thoải mái TẮM trong khung cảnh lung linh phiêu bồng như TIÊN, đặc biệt với sự đổi mới về kỹ thuật Massage Thái trên Nệm Hơi cực chất và tùy chọn 1 trong các hương liệu để massage như sữa dưỡng thể, dầu thái, sữa tươi, sữa chua, hoặc bạc hà. Đặc biệt kỹ thuật thổi sáo điêu luyện với các skill BJ 100% + CIA + WC đảm bảo sẽ làm quý khách hàng hài lòng

Thời gian áp dụng bắt đầu từ ngày 1/12/2018

• Chương trình đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn với những ưu đãi cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng như sau:

Với mỗi khách hàng khi mua SUPER VIP và có sử dụng Code lấy tại app CaMaPro Hoặc Gọi HotLine 0888.882.663 sẽ được ưu đãi TẶNG 1 VÉ SUPER VIP

Khi đến cơ sở quý khách hàng nhớ đưa Code và thông báo với lễ tân mình tham gia chương trình Đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn để được nhận ưu đãi nhé

Chương trình áp dụng đến hết ngày 31/12 hoặc khi có thông báo khác từ cơ sở Windy Sài Gòn

Với chương trình ưu đãi như trên, Windy Sài Gòn mong muốn quý khách hàng sẽ có nhiều cơ hội trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở cùng các bạn bè, chiến hữu trong tháng 12 này. Massage Windy Sài Gòn hân hạnh đón chào quý khách hàng

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • M mrtutruong:
    Boss mở lại chưa ae ơi
  • A Anh Mười:
    Các bác cho e hỏi ngu phát đc k ạ?
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ?
  • T Thien3000:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
  • hitaro hitaro:
    Thien3000 nói:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
    có mấy bài report cũng ổn đó bác
  • P phihoang:
    cần tìm quán mátxa tại ha nội làm muộn chút hoặc b nào nhận matxa tại nhà
  • T Thien3000:
    Đi tới giờ vàng free vé là ai cũng dx free chứ đâu cần gì nữa hả các bác.
  • J Jeremy:
    Tân Phú có chỗ nào mở không anh em ?
  • nguyen89 nguyen89:
    @Jeremy, Ưindy mở đó bác, mà đến phải gọi đt mới mở của
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ? ở bình thạnh pvđồng
  • L langtuvedem89:
    ae cho hỏi thien hai q10 mở lại chưa nhỉ
  • T takasu:
    Thien3000 nói:
    hôm đó có lướt qua đời nhau 1 lần, em ở ngoài dáng cao như người mẫu, 3 vòng căng đét mlem mlem
  • T Thien3000:
    ok year
  • T Thien3000:
    Chieu nay co ae nao đi Dubai ko.
  • T Thánh mỏi mệt:
    Cho hỏi thớt đi vé 1200k tip sao thớt??
  • robotbua robotbua:
    Sắp 17h giờ r, chuẩn bị chạy thôi yociexp58yociexp58
  • T takasu:
    lên xe đi thôi
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    Đại Nam yersin mở lại chưa các bác
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
    mình cũng đang ngóng chỗ này, thông báo mở ngày 19/11 xong đóng luôn hic
  • S S1mple:
    Các bác cho hỏi, PA Relax Q10 sao rồi nhờ?
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Xin chào tất cả ah em.
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Làm báo cáo thế nào nhỉ. Mong anh em chỉ giáo ;

anhhai111991

Sư Huynh Massage
    15/7/14
    584
    106
    30
    TPHCM
    Cái vụ này coi bộ hay nè. Vé tặng để lần tới sử dụng, mình nghĩ thường vé tặng có thời hạn ngắn, 1 - 2 tuần nên hơi bị đuối đây. :p:p:p
    chứ tặng vé mà sử dụng liền chắc thêm dịch vụ đưa về nhà nữa chứ sao lết nổi kaka:D:D

1/11/18
    62
    39
    Vé được tặng để lần sau sử dụng đc ko hay phải sử dụng ngay lúc đó
    dạ sư dụng cho lần sau a nhé . các a nhớ lưu ý là đưa mã code và phai noi với quầy thu ngân là a tham gia chương trinh đón noel cùng windy sài gòn các a nhé . câu đó như là 1 pass để ap dung cho chương trinh event lân này ạ . các a k đưa code mà k đoc pass là sẽ k dc ap dung chương trinh km các a nhé

• Like
    Reactions: boycondon560

Trien

Nhập Môn Massage
    25/10/16
    173
    84
    HCM
    Các bro cứ đi đi rồi về sẽ hiểu. Report của mình có hình ảnh và comment mà còn chưa được duyệt đăng thì hiểu cả rồi. Chúc các bro may mắn.

Zlat

V.I.P Member
    24/11/13
    885
    415
    Massage Windy Sài Gòn xin trân trọng thông báo đến toàn thể quý anh em, quý khách hàng về chương trình Đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn cũng như một số thay đổi về mức giảm giá khi sử dụng code như sau:

• Chương trình giảm giá khi sử dụng code sẽ áp dụng cho Vé SUPER VIP:700k/90p giảm còn 600k khi sử dụng code – Đến với gói super vip này quý khách hàng có thể xông hơi tại phòng riêng, thoải mái TẮM trong khung cảnh lung linh phiêu bồng như TIÊN, đặc biệt với sự đổi mới về kỹ thuật Massage Thái trên Nệm Hơi cực chất và tùy chọn 1 trong các hương liệu để massage như sữa dưỡng thể, dầu thái, sữa tươi, sữa chua, hoặc bạc hà. Đặc biệt kỹ thuật thổi sáo điêu luyện với các skill BJ 100% + CIA + WC đảm bảo sẽ làm quý khách hàng hài lòng

Thời gian áp dụng bắt đầu từ ngày 1/12/2018

• Chương trình đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn với những ưu đãi cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng như sau:

Với mỗi khách hàng khi mua SUPER VIP và có sử dụng Code lấy tại app CaMaPro Hoặc Gọi HotLine 0888.882.663 sẽ được ưu đãi TẶNG 1 VÉ SUPER VIP

Khi đến cơ sở quý khách hàng nhớ đưa Code và thông báo với lễ tân mình tham gia chương trình Đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn để được nhận ưu đãi nhé

Chương trình áp dụng đến hết ngày 31/12 hoặc khi có thông báo khác từ cơ sở Windy Sài Gòn

Với chương trình ưu đãi như trên, Windy Sài Gòn mong muốn quý khách hàng sẽ có nhiều cơ hội trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở cùng các bạn bè, chiến hữu trong tháng 12 này. Massage Windy Sài Gòn hân hạnh đón chào quý khách hàng

Thời gian hết hạn của vé được tặng là khi nào vậy bạn - Nếu tui đi ngày 31/12 được nhận vé ?

Lonelyboy81

Sư Huynh Massage
    6/8/16
    585
    260
    dạ sư dụng cho lần sau a nhé . các a nhớ lưu ý là đưa mã code và phai noi với quầy thu ngân là a tham gia chương trinh đón noel cùng windy sài gòn các a nhé . câu đó như là 1 pass để ap dung cho chương trinh event lân này ạ . các a k đưa code mà k đoc pass là sẽ k dc ap dung chương trinh km các a nhé
    Anh hỏi nhé: anh đi vs bạn. Anh vào mua vé super vip và làm đầy đủ các yêu cầu thì sẽ đc vé mời, anh cho bạn a sử dụng ngay lập tức đc ko?

1/11/18
    62
    39
    Các bro cứ đi đi rồi về sẽ hiểu. Report của mình có hình ảnh và comment mà còn chưa được duyệt đăng thì hiểu cả rồi. Chúc các bro may mắn.
    dạ bên e phục vụ a có gi chưa dc hài lòng hay thê nào mong a gop ý kiến để e sửa đổi lại ạ e cảm ơn a

1/11/18
    62
    39
    Thời gian hết hạn của vé được tặng là khi nào vậy bạn - Nếu tui đi ngày 31/12 được nhận vé ?
    dạ trong tháng 12 điều dc tặng hết a nhé . nhưng các a nhớ nói a tham gia chương trinh đón giang sinh cung windy a nhé . đó là câu pas để ap dụng cho event lần này

Thiêng Ưng

Bé Thích Massage
    25/7/16
    92
    41
    13
    Quận 7
    Bác inbox mình nội dung rp dc ko. Đang muốn thử mà nghe mùi quá

Trien

Nhập Môn Massage
    25/10/16
    173
    84
    HCM
    mõi người mõi gu khác nhau ạ e cung đang đợi phản hồi của a triển gop ý bên e để bên e khắc phục để cơ sở hoan thiện hơn ạ
    Mình cũng là dân làm ăn, nên mình sẽ ko áp đặt cơ sở vì như bạn nói: Mỗi người 1 gu.
    Về KTV, mình hoàn toàn ko phàn nàn gì cả, bất cứ chỗ nào cũng sẽ có thợ đẹp thợ tuyển và thợ chưa được ok cho lắm, nhưng nhìn chung, bé KTV hôm mình đi là OK.
    Về CSVC mới là điều mình muốn góp ý. Mình tính ịn nguyên cái report này lên comment cho lẹ mà làm vậy kì nên mình xin được chia sẻ góp ý như sau, cơ sở có thể suy nghĩ về 3 options:
    OPTION 1: GIẢM GIÁ VÉ. Vì cơ bản giá ko hợp lý. Còn vì sao thì bên dưới mình sẽ đi sâu hơn.
    OPTION 2: BỎ 2 GÓI VUA, THAY VÀO ĐÓ KHÁCH CÓ THỂ YÊU CẦU 2-3KTV VÀ NHÂN SỐ TIỀN SUẤT THEO ĐẦU KTV. Ví dụ: khách yêu cầu 2 KTV thì vé là vé VIP x2, tip thì khách sẽ tự cho và không dưới mức giá vé, tất nhiên cũng x2 theo đầu KTV.
    OPTION 3: CẢI THIỆN CSVC HƠN NỮA.
    - Điều chỉnh nguồn nước mạnh hơn.
    - Trang bị thêm tool: VIP trở lên cần có 1 chai dầu gội và 1 chai sữa tắm (H&S hay Xmen gì đó nó mới đang tiền khách bỏ ra), bàn chải kem đánh răng, dao cạo râu...
    - Thay ga giường và khăn trắng, cái này chủ quan mình không thích mấy màu "lạ" như vàng nghệ, nâu, hay xanh và tím...:p
    - Thái độ của các "hắc bạch gia nhân", mình đi massage chứ có đi đánh bi-a đâu mà quăng cho mình cục lơ.
    - Thêm trái cây, mì bò trứng, trứng luộc nước trà nước suối... Nói thiệt chứ đi Massage Khỏe còn có hết ba cái đó :cool:
    Thật sự Windy cần cải thiện nhiều hơn nữa để phục vụ tốt cho ae và tham gia vào sân chơi này.
    Chào thân ái và đoàn kết!:cool::cool::cool:

1/11/18
    62
    39
    Mình cũng là dân làm ăn, nên mình sẽ ko áp đặt cơ sở vì như bạn nói: Mỗi người 1 gu.
    Về KTV, mình hoàn toàn ko phàn nàn gì cả, bất cứ chỗ nào cũng sẽ có thợ đẹp thợ tuyển và thợ chưa được ok cho lắm, nhưng nhìn chung, bé KTV hôm mình đi là OK.
    Về CSVC mới là điều mình muốn góp ý. Mình tính ịn nguyên cái report này lên comment cho lẹ mà làm vậy kì nên mình xin được chia sẻ góp ý như sau, cơ sở có thể suy nghĩ về 3 options:
    OPTION 1: GIẢM GIÁ VÉ. Vì cơ bản giá ko hợp lý. Còn vì sao thì bên dưới mình sẽ đi sâu hơn.
    OPTION 2: BỎ 2 GÓI VUA, THAY VÀO ĐÓ KHÁCH CÓ THỂ YÊU CẦU 2-3KTV VÀ NHÂN SỐ TIỀN SUẤT THEO ĐẦU KTV. Ví dụ: khách yêu cầu 2 KTV thì vé là vé VIP x2, tip thì khách sẽ tự cho và không dưới mức giá vé, tất nhiên cũng x2 theo đầu KTV.
    OPTION 3: CẢI THIỆN CSVC HƠN NỮA.
    - Điều chỉnh nguồn nước mạnh hơn.
    - Trang bị thêm tool: VIP trở lên cần có 1 chai dầu gội và 1 chai sữa tắm (H&S hay Xmen gì đó nó mới đang tiền khách bỏ ra), bàn chải kem đánh răng, dao cạo râu...
    - Thay ga giường và khăn trắng, cái này chủ quan mình không thích mấy màu "lạ" như vàng nghệ, nâu, hay xanh và tím...:p
    - Thái độ của các "hắc bạch gia nhân", mình đi massage chứ có đi đánh bi-a đâu mà quăng cho mình cục lơ.
    - Thêm trái cây, mì bò trứng, trứng luộc nước trà nước suối... Nói thiệt chứ đi Massage Khỏe còn có hết ba cái đó :cool:
    Thật sự Windy cần cải thiện nhiều hơn nữa để phục vụ tốt cho ae và tham gia vào sân chơi này.
    Chào thân ái và đoàn kết!:cool::cool::cool:
    emxin chân thành cảm ơn sự gop ý của a ạ bên e sẽ sớm khắc phục triệt để vấn đề này ạ . lê tân k nhiệt tình đón tiếp e sẽ chân chỉnh lại ngay ạ còn nước suối my trứng bên e điều có ạ . dàu gội sưa tắm sưa rưa măt dao cạo râu nhưng thứ nay cace e ktv viên điều có ạ nhưng thứ nay là các e ấy tự mua dung cho khach ạ . e thay mặt windy xl a e sẽ khắc phục nhưng điểm chưa tốt bên e ạ

Kamelot

Tiểu Đệ Massage
    21/11/15
    473
    199
    38
    emxin chân thành cảm ơn sự gop ý của a ạ bên e sẽ sớm khắc phục triệt để vấn đề này ạ . lê tân k nhiệt tình đón tiếp e sẽ chân chỉnh lại ngay ạ còn nước suối my trứng bên e điều có ạ . dàu gội sưa tắm sưa rưa măt dao cạo râu nhưng thứ nay cace e ktv viên điều có ạ nhưng thứ nay là các e ấy tự mua dung cho khach ạ . e thay mặt windy xl a e sẽ khắc phục nhưng điểm chưa tốt bên e ạ
    Dầu gội đầu, sữa tắm mà để KTV tự mua, vậy là KTV thích mua gì, xài gì thì khách ráng chịu.
    Cái này k ổn. Cơ sở phải trang bị mọi thứ mới đúng. Vì giá vé cao mà. Cần chuyên nghiệp và tạo thành hệ thống bài bản. (k khéo lại bị mang tiếng bóc lột ktv quá).
    Riêng cá nhân tôi thì ngại đi cơ sở nào mà dùng dậu gội, sữa tắm kg (hàng công nghiệp mỗi lần mua mấy chục lít, k thương hiệu). Khăn, ga màu tối (nhìn vào k biết sạch dơ hay ướt thế nào). Toilet k sạch sẽ là kị lắm. :d

1/11/18
    62
    39
    Dầu gội đầu, sữa tắm mà để KTV tự mua, vậy là KTV thích mua gì, xài gì thì khách ráng chịu.
    Cái này k ổn. Cơ sở phải trang bị mọi thứ mới đúng. Vì giá vé cao mà. Cần chuyên nghiệp và tạo thành hệ thống bài bản. (k khéo lại bị mang tiếng bóc lột ktv quá).
    Riêng cá nhân tôi thì ngại đi cơ sở nào mà dùng dậu gội, sữa tắm kg (hàng công nghiệp mỗi lần mua mấy chục lít, k thương hiệu). Khăn, ga màu tối (nhìn vào k biết sạch dơ hay ướt thế nào). Toilet k sạch sẽ là kị lắm. :d
    dạ bên e cho ktv đi mua tự dùng điều có lý do ạ có nhiều vấn đề ở sau các a k thể hiều dc chỉ người quan lý như e mới hiểu rõ ạ . còn đò dùng nv mua về tự dùng k phải muốn mua gia mua ạ bên e điều ktra hết ạ , vì windy cũng là 1 hệ thống lớn từ hà nội vào ạ chứ k phải 1 cái duy nhất mới mở e k thể chỉ vì vài đồng tiết kiệm làm ảnh hưởng cả hệ thống dc ạ , từ đệm hơi và dầu thái bên e phai nhập từ nước ngoài về ạ chứ việt nam k đảm bảo , vì khi sử dụng và dùng ktv bên e phải đảm bảo cho bản thân các e ấy và bên e càng phải giử sức khỏe cho ktv để k phai bị mặc bệnh gi rồi mang tiếng cả cơ sở , nó có rất rất nhiều vấn đề nên e k thể nói ra hết trên đây dc , chỉ ngắn gọn nhất là nếu đồ dùng k tốt hàng k chất lượng nguoi chiệu nhiều ảnh hưởng nhất là bên e tiết 1 đồng mà mất 10 đồng người kinh doanh k bao h muốn như vậy ạ . bên e luôn luôn lắng nghe và cam đoan sẽ sưa đổi nhưng điểm chưa tốt bên e để cơ sở chúng e càng đi lên ạ

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.
    Mở ảnh nền