<ĐÃ HẾT HẠN>Đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn

Lượt xem: 5,186

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
Massage Windy Sài Gòn xin trân trọng thông báo đến toàn thể quý anh em, quý khách hàng về chương trình Đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn cũng như một số thay đổi về mức giảm giá khi sử dụng code như sau:

• Chương trình giảm giá khi sử dụng code sẽ áp dụng cho Vé SUPER VIP:700k/90p giảm còn 600k khi sử dụng code – Đến với gói super vip này quý khách hàng có thể xông hơi tại phòng riêng, thoải mái TẮM trong khung cảnh lung linh phiêu bồng như TIÊN, đặc biệt với sự đổi mới về kỹ thuật Massage Thái trên Nệm Hơi cực chất và tùy chọn 1 trong các hương liệu để massage như sữa dưỡng thể, dầu thái, sữa tươi, sữa chua, hoặc bạc hà. Đặc biệt kỹ thuật thổi sáo điêu luyện với các skill BJ 100% + CIA + WC đảm bảo sẽ làm quý khách hàng hài lòng

Thời gian áp dụng bắt đầu từ ngày 1/12/2018

• Chương trình đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn với những ưu đãi cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng như sau:

Với mỗi khách hàng khi mua SUPER VIP và có sử dụng Code lấy tại app CaMaPro Hoặc Gọi HotLine 0888.882.663 sẽ được ưu đãi TẶNG 1 VÉ SUPER VIP

Khi đến cơ sở quý khách hàng nhớ đưa Code và thông báo với lễ tân mình tham gia chương trình Đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn để được nhận ưu đãi nhé

Chương trình áp dụng đến hết ngày 31/12 hoặc khi có thông báo khác từ cơ sở Windy Sài Gòn

Với chương trình ưu đãi như trên, Windy Sài Gòn mong muốn quý khách hàng sẽ có nhiều cơ hội trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở cùng các bạn bè, chiến hữu trong tháng 12 này. Massage Windy Sài Gòn hân hạnh đón chào quý khách hàng

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Cái vụ này coi bộ hay nè. Vé tặng để lần tới sử dụng, mình nghĩ thường vé tặng có thời hạn ngắn, 1 - 2 tuần nên hơi bị đuối đây. :p:p:p
chứ tặng vé mà sử dụng liền chắc thêm dịch vụ đưa về nhà nữa chứ sao lết nổi kaka:D:D

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
dạ sư dụng cho lần sau a nhé . các a nhớ lưu ý là đưa mã code và phai noi với quầy thu ngân là a tham gia chương trinh đón noel cùng windy sài gòn các a nhé . câu đó như là 1 pass để ap dung cho chương trinh event lân này ạ . các a k đưa code mà k đoc pass là sẽ k dc ap dung chương trinh km các a nhé

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Các bro cứ đi đi rồi về sẽ hiểu. Report của mình có hình ảnh và comment mà còn chưa được duyệt đăng thì hiểu cả rồi. Chúc các bro may mắn.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Thời gian hết hạn của vé được tặng là khi nào vậy bạn - Nếu tui đi ngày 31/12 được nhận vé ?

• Like

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Anh hỏi nhé: anh đi vs bạn. Anh vào mua vé super vip và làm đầy đủ các yêu cầu thì sẽ đc vé mời, anh cho bạn a sử dụng ngay lập tức đc ko?

• Like

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
dạ bên e phục vụ a có gi chưa dc hài lòng hay thê nào mong a gop ý kiến để e sửa đổi lại ạ e cảm ơn a

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
dạ trong tháng 12 điều dc tặng hết a nhé . nhưng các a nhớ nói a tham gia chương trinh đón giang sinh cung windy a nhé . đó là câu pas để ap dụng cho event lần này

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
dạ được a nhé nhưng chỉ ap dụng vào 2 khung h từ 10h đến 14h và 18h đến 20h hàng ngày a nhé .

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

Thiêng Ưng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/7/16
Chủ đề
4
84
31
15
Quận 7