<ĐÃ HẾT HẠN>Đón Noel Nồng Cháy cùng Windy Sài Gòn

Lượt xem: 5,190

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Mình cũng là dân làm ăn, nên mình sẽ ko áp đặt cơ sở vì như bạn nói: Mỗi người 1 gu.
Về KTV, mình hoàn toàn ko phàn nàn gì cả, bất cứ chỗ nào cũng sẽ có thợ đẹp thợ tuyển và thợ chưa được ok cho lắm, nhưng nhìn chung, bé KTV hôm mình đi là OK.
Về CSVC mới là điều mình muốn góp ý. Mình tính ịn nguyên cái report này lên comment cho lẹ mà làm vậy kì nên mình xin được chia sẻ góp ý như sau, cơ sở có thể suy nghĩ về 3 options:
OPTION 1: GIẢM GIÁ VÉ. Vì cơ bản giá ko hợp lý. Còn vì sao thì bên dưới mình sẽ đi sâu hơn.
OPTION 2: BỎ 2 GÓI VUA, THAY VÀO ĐÓ KHÁCH CÓ THỂ YÊU CẦU 2-3KTV VÀ NHÂN SỐ TIỀN SUẤT THEO ĐẦU KTV. Ví dụ: khách yêu cầu 2 KTV thì vé là vé VIP x2, tip thì khách sẽ tự cho và không dưới mức giá vé, tất nhiên cũng x2 theo đầu KTV.
OPTION 3: CẢI THIỆN CSVC HƠN NỮA.
- Điều chỉnh nguồn nước mạnh hơn.
- Trang bị thêm tool: VIP trở lên cần có 1 chai dầu gội và 1 chai sữa tắm (H&S hay Xmen gì đó nó mới đang tiền khách bỏ ra), bàn chải kem đánh răng, dao cạo râu...
- Thay ga giường và khăn trắng, cái này chủ quan mình không thích mấy màu "lạ" như vàng nghệ, nâu, hay xanh và tím...:p
- Thái độ của các "hắc bạch gia nhân", mình đi massage chứ có đi đánh bi-a đâu mà quăng cho mình cục lơ.
- Thêm trái cây, mì bò trứng, trứng luộc nước trà nước suối... Nói thiệt chứ đi Massage Khỏe còn có hết ba cái đó :cool:
Thật sự Windy cần cải thiện nhiều hơn nữa để phục vụ tốt cho ae và tham gia vào sân chơi này.
Chào thân ái và đoàn kết!:cool::cool::cool:

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
emxin chân thành cảm ơn sự gop ý của a ạ bên e sẽ sớm khắc phục triệt để vấn đề này ạ . lê tân k nhiệt tình đón tiếp e sẽ chân chỉnh lại ngay ạ còn nước suối my trứng bên e điều có ạ . dàu gội sưa tắm sưa rưa măt dao cạo râu nhưng thứ nay cace e ktv viên điều có ạ nhưng thứ nay là các e ấy tự mua dung cho khach ạ . e thay mặt windy xl a e sẽ khắc phục nhưng điểm chưa tốt bên e ạ

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Dầu gội đầu, sữa tắm mà để KTV tự mua, vậy là KTV thích mua gì, xài gì thì khách ráng chịu.
Cái này k ổn. Cơ sở phải trang bị mọi thứ mới đúng. Vì giá vé cao mà. Cần chuyên nghiệp và tạo thành hệ thống bài bản. (k khéo lại bị mang tiếng bóc lột ktv quá).
Riêng cá nhân tôi thì ngại đi cơ sở nào mà dùng dậu gội, sữa tắm kg (hàng công nghiệp mỗi lần mua mấy chục lít, k thương hiệu). Khăn, ga màu tối (nhìn vào k biết sạch dơ hay ướt thế nào). Toilet k sạch sẽ là kị lắm. :d

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
dạ bên e cho ktv đi mua tự dùng điều có lý do ạ có nhiều vấn đề ở sau các a k thể hiều dc chỉ người quan lý như e mới hiểu rõ ạ . còn đò dùng nv mua về tự dùng k phải muốn mua gia mua ạ bên e điều ktra hết ạ , vì windy cũng là 1 hệ thống lớn từ hà nội vào ạ chứ k phải 1 cái duy nhất mới mở e k thể chỉ vì vài đồng tiết kiệm làm ảnh hưởng cả hệ thống dc ạ , từ đệm hơi và dầu thái bên e phai nhập từ nước ngoài về ạ chứ việt nam k đảm bảo , vì khi sử dụng và dùng ktv bên e phải đảm bảo cho bản thân các e ấy và bên e càng phải giử sức khỏe cho ktv để k phai bị mặc bệnh gi rồi mang tiếng cả cơ sở , nó có rất rất nhiều vấn đề nên e k thể nói ra hết trên đây dc , chỉ ngắn gọn nhất là nếu đồ dùng k tốt hàng k chất lượng nguoi chiệu nhiều ảnh hưởng nhất là bên e tiết 1 đồng mà mất 10 đồng người kinh doanh k bao h muốn như vậy ạ . bên e luôn luôn lắng nghe và cam đoan sẽ sưa đổi nhưng điểm chưa tốt bên e để cơ sở chúng e càng đi lên ạ

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and anhhai111991
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.