Đã lâu không trở lại chốn cũ đi về

Lượt xem: 1,745

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Dễ cũng một năm rồi mới quay trở lại P.A Relax, trạm dừng chân quen thuộc của mình ngày trước.

Mình xin viết ngắn gọn súc tích cho anh em nào chưa đi có thể tham khảo.

Thứ nhất, về CSVC : mình khá ngạc nhiên là P.A sửa sang lại rất khang trang, từ phòng chờ cho đến phòng ngủ. Mọi thứ đều rất sạch sẽ, thơm tho, ngăn nắp. Phòng xông hơi giờ đã có đèn đuốc sáng sủa, chứ không có cái cảnh tù mù ngồi xông. Bồn tắm, nước nôi đầy đủ, sạch sẽ. Điểm trừ nhẹ là khi mình vục cái mặt xuống lỗ lúc matxa thì thấy dưới gầm giường xộc lên mùi mốc, chắc kiểu dịch lâu ngày ko vệ sinh gầm giường, còn cả cái quần dưới đó nữa.

Thứ hai, về nhân viên: đi code nhưng nhân viên rất vui vẻ, không tỏ thái độ. Mình thử không bo, anh nhân viên vẫn vui vẻ, ko lồi lõm gì cả. Dĩ nhiên lần sau quay lại mình phải bo bù rồi. Điểm trừ nhẹ, bộ đồng phục màu cam khá chói chang trong mùa nóng nực thế này.

Thứ ba, về KTV: mình đi em số 7. Tính tình vui vẻ, hơi ít nói 1 chút so với mặt bằng chung trước đây mình đi ở P.A. Nhưng được cái vui vẻ, nhiệt tình. Chiều khách như mẹ chiều con. Đi em này các bác tha hồ được trở về với tuổi thơ, bú bình thoải mái. Mát khỏe cũng rất chất chứ không phải làm qua loa. Mát mệt thì khỏi nói rồi, BJ 100%. Body của bé thì không phải mình dây, cũng có da có thịt lắm. Vòng một khá chất, mặt có duyên, các vòng khác tạm ổn. Nói chung nếu đi onsen bé này thì mình nghĩ rằng ko phí xèng đâu. Điểm trừ nhẹ, mình chả hiểu bé vào hỏi mình vụ đi code làm gì, vì lần đầu tiên mình đi P.A mà thấy có 1 bé hỏi về chuyện sao mình có đc code để đi?

Cuối cùng, về dịch vụ: nghe bé nói là vé VIP Thái giờ chỉ còn 90p, các gói khác cũng giảm thời gian lại, hơi lạ vì trên forum mình thấy thông tin đều là 120p. Không biết P.A có thể cập nhật cho an hem đồng dâm được rõ không ạ? Ngoài ra thì hỏi 69 thì bé nói phải đi Onsen mới được, ko biết có phải quy định là như vậy hay không? Ngoài ra cũng không thấy đắp mặt nạ, cái này ko biết có phải là cũng bị cắt giảm hay ko?

Nói chung tình hình khó khăn, nếu có cắt giảm thì cũng dễ thông cảm, nhưng mà các bác P.A update dùm cho an hem được rõ, chứ không vào giống như hai lúa, em đó nói gì cũng “ủa vậy hả?”

Tip thì mình cũng tip đầy đủ cho bé và bác bảo vệ theo đúng như quy định của thủ tướng chính phủ :D

Tic thì như trên đã nói: “vâng, anh đi code đó em.”

Cám ơn cơ sở cũng như là LAK, Dory đã tạo điều kiện cho mình tham gia chương trình này.

Hy vọng sẽ sớm quay lại P.A Relax một ngày không xa.

Ký tên

Bác sĩ Trang

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Hình như là vậy đó bác tắm mới trọn skill thì phải

JohnyNguyen

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/3/19
Chủ đề
8
156
201
28
0 ₿
Mình cũng bị hỏi sao có code free, a hay đi code ah? Mất cả hứng các bác ah, không hiểu sao giờ P.A cho các bé biết khách di code thế? Luc truoc đâu có đâu. Nếu lm điệp vụ cho biết thế còn gì ý nghĩa nữa đâu.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.