Q.10 Đã lâu mới gặp, người tinh 06 ML

Lượt xem: 2,383

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Nghe thấy thông tin người tình 06 tái xuất, ngay buổi trưa đã nhanh chóng set up để chiều nay gặp lại em. Nguyên buổi chiều không còn tâm trạng mà làm việc, cứ ngồi trông sao cho thời gian trôi qua mau, để có thể qua gặp em. Thời gian cứ thế mà trôi, đồng hồ gõ cái PENG là ngay lập tức phóng ra khỏi công ty, ra ngoài thấy trời âm u, nhưng không thể nào làm nản long chiến sĩ, phóng một mạch đến ngày công an Quận 3 trình diện, à quên phía sau mới đúng.

Vào làm trình tự thủ tục xong, ngồi đợi chút thì được dẫn lên phòng, nghỉ tới khúc tập thể dục leo cầu thang lên VIP 09 đã mệt, nào ngờ hôm nay phục vụ thương tình cái thân trăm ký mà leo lên chắc hụt hơi đã sắp xếp phòng VIP 04 ngay lầu 2. Ngồi đợi em mà long háo hứt giống như lần đầu hẹn với người yêu.

Ngồi đợi tầm 5p thì cũng nghe tiếng gõ cửa và em bước vào, hai đứa nhìn nhau mà không thốt nên lời, đứng hình trong 30 giây thì em cũng lên tiếng, vẫn giọng nói ngọt ngào đó. Dùi nhau lên gường tâm sự với nhau sau gần 2 năm mới gặp lại. Biết bao nhiêu kỷ niệm ù về.

Tâm sự hồi lâu em cũng nhắc khẽ mình phải vào việc chính, xong em dẫn mình vào bồn, em từ từ trút bỏ xiêm y, đã lâu không gặp em xuống ký thấy rõ, xong em vào công việc chính, em gội đầu thèn lớn xong tới thèn nhỏ, rồi em hun vào má mình, rồi lên tai, xuống ngực, rồi từ từ xuống tới thèn em, em làm nhẹ nhàng, cái lưỡi kỳ diệu đó như có dòng điện, đi tới đâu là cái cảm giác điện giật tới đó, xong em thổi nhẹ tai nói mình lên gường tiếp tục đi nhé. Rồi em dìu mình ra khỏi bồn, mình ôm lấy em và bồng em lên … và ẳm em lên gường, giờ tới lượt anh nhé. Mình hun nhẹ nhè hai bên tai, rồi cỏ, xong đánh lưỡi nhẹ nhè trên hai bầu ngực em, vừa bóp một bên vừa hun bên còn lại, rồi từ từ cũng xuống tới cô pé … em rên nhè nhẹ và run người.

Xong em nói để em làm cho anh sướng, rồi em kêu mình nằm sấp, em bắt đầu bài Thái, hai bầu ngực của em lướt nhẹ trên lưng, kèm theo đó là những nụ hun nghe chụt chụt, lâu rồi mới có cái cảm giác sung sướng như vậy, xong em bảo quay nằm ngửa lại, rồi em lại bắt đầu đi đường lưỡi từ trên xuống dưới. Hai tay mình cũng không rảnh, tranh thủ khám phá khắp thân thể em, rồi em chủ động quay qua thế 69, được một hồi mình cũng chào thua, phun trào trong sự sung sướng.

Em vệ sinh lại cho mình, hai anh em nằm cạnh nhau mà tâm sự. Vừa tâm sự vừa tranh thủ mơn trơn khắp người em. Được một hồi em thủ thỉ hỏi anh còn sức không làm tiếp cái nữa nhé, rồi em lại tiếp tục hành hạ mình, không chịu buông tha cho con người tội nghiệp này.

Được tầm 15p thì mình cũng chào thua. Nghỉ ngởi xíu rồi hai an hem tắm lại cho nhau.

Ngồi tâm sự thêm chút rồi về, chào tạm biệt được em dành tặng cho nụ hôn.

Hẹn em khi nào rảnh sẽ còn quay lại dài dài.

Tic : Giảm 50%

Tip : Tip theo sự hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: Lux, Darius and Mr Mìn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
2 năm mới gặp lại, chắc bé cũng 1 thời hoành tráng ở đây hen bác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
cảm ơn anh đã ghé trải nghiệm dịch vụ và bài chia sẽ về độ hài lòng với dịch vụ

PVH

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
13
271
118
28
0 ₿
Ngon lành. Lâu lâu đi lại tình cũ ôn lại kỷ niệm xưa cũng zui ha bác :))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

phantom8

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/6/20
Chủ đề
1
38
14
0 ₿
cơ sơt động viên 08 cho 08 tái xuất nốt là bộ đôi hủy diệt lun