Gò Vấp Đã lỡ yêu nàng tiên 67

Lượt xem: 2,414

Tương tư cô bé massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/1/22
Chủ đề
2
29
6
0 ₿
Chuyện là tuần trước 27/12, em và thằng bạn chí cốt đi thư giãn mừng nó lên Trưởng phòng. Trước khi đi cũng cẩn thận tìm trên diễn đàn và chốt giờ với anh Quản lý, em đi bé 67 còn thằng bạn đi bé 15.

Hẹn 7h nhưng 8h mới tới được vì thằng bạn mắc việc đột xuất (Đã báo QL trước 30 phút). Tới nơi, các anh em locker và Quản lý tiếp đón hết sức nồng hậu. Do cả 2 thằng đều mới đi lần 2 và là lần đầu ở Dubai, có hỏi thăm khá kỹ dịch vụ 7-8 phút gì đấy, và đều được Quản lý giải đáp tận tình tới chân tơ kẽ tóc, ưng bụng gửi anh 100k tiền cafe. Sau khi trao đổi cả 2 thằng vẫn giữ quyết định gói Sexqueen giảm 50% và hai bé 67 - 15.

Được bạn locker dẫn lên phòng, ngồi xông ướt thư giãn được chừng 10 phút thì bé vào. Nghe tiếng mở cửa, sợ bé ngồi đợi lâu nên ra luôn. Bé thấy mình chào rất lễ phép, còn hỏi anh xông ướt rồi còn muốn xông khô không em đợi được, nghe em nói vậy là thích rồi, người gì đâu dễ thương. B25

Xông xong ngồi ghế đợi cho ra hết mồ hôi, bé nhanh nhảu lại ngồi lên đùi mình rồi hỏi han, ôm ấp cảm giác như người yêu các bác ạ. Sau đấy bé dẫn mình vào bồn tắm, mở nước, gội đầu cho mình kỹ càng cả thằng lớn và thằng nhỏ, rồi lau khô, mọi cử chỉ đều cực kỳ ân cần và nhẹ nhàng. Biết mình mới trải nghiệm nên bé kêu anh lên giường nằm đi để em thư giãn hết cho anh. Thế rồi bé đưa mình lên giường, lưỡi của em đi khắp người làm mình nổi da gà, em đi từ ngực, xuống bụng rồi thằng em, cộng với bàn tay ngọc ngà, vừa đi vừa rà soát. Mình cũng tranh thủ sờ vào đôi gò bồng đào bé xinh của em. Em bắt đầu đầu liếm xuống dưới, xung quanh rồi đưa thằng thằng em vào miệng, hơi ấm từ miệng và chiếc lưỡi thần kỳ của em làm mình chỉ chịu được 3-4 phút là out trong sung sướng, bé rất kỹ, lúc mình out bé ngậm khá chặt, giữ nguyên tư thế phải 15-20 giây để không sót cũng như húp trọn tới từng giọt.

Sau khi lên thiên đàng, bé rửa rồi ra massage khỏe cho mình. Do chưa đi nhiều nên không biết để đánh giá thế nào, nhưng cảm giác đỡ mệt hẳn là có. Em làm đầy đủ các bài đấm bóp, đá nóng hay cả các màn đổ sữa, trườn trên người bằng V1 và V3. Trong quá trình làm, bé rất để ý thái độ của mình, mình và em trò chuyện một buổi mà không hề bị sượng, cứ như người yêu, cười đùa đủ thứ. Bé hỏi anh hiền vậy, còn khéo để tay mình vào V4 của em, vừa sờ vào thì đã thấy bé ra ít nước, rồi cứ thế mình lấn tới. Mình bảo em nằm nghỉ để anh làm cho, rồi để em nằm ngửa, miệng và đôi tay của mình cũng bắt đầu xàm xỡ em từ trên xuống dưới, này thì nói anh hiền B20. Đoạn đó mình úp mặt hết vào sông quê của em mà Tevez lấy Tevez để, nước thành của em cũng ra liên tục, làm mình càng hứng, mình còn đưa tay vào trong massage cho bé. Bé rên khẽ trong quá trình, không biết có đưa được bé lên đỉnh không nữa.

Màn tiếp theo, lúc bé đổ sữa hay nước gì đấy lên người, rồi lấy V4 của em chà xát từ dưới lên trên. Cảm giác da của một cô bé mới lớn nó đã lắm các bác à. Khi bé đưa V4 lên tới gần ngực mình, mình ngẩng đầu lên nhìn, và đẩy nhẹ. Em hiểu chuyện, đưa thẳng V4 lên mặt mình theo quán tính. Các bác có biết tư thế em quỳ, úp V4 vào mặt mình trong JAV không? Nó chính xác là thế đó, vừa liếm, vừa hôn, hai tay được sờ vào ngực em, hơi khó thở tí nhưng thật sự đáng.

Tiết mục cuối cùng rồi cũng đến, em quay người lại và mình làm thế 69 huyền thoại. Thằng em thì được em nuốt tươi nuốt sống còn thằng anh thì được húp trọn những gì tinh túy nhất của em. Bé trắng, V3 thì tròn đẹp, V4 thì thôi không có gì thêm để nói, mình cứ thế tận hưởng. Càng lúc càng phê, vào lúc bắt đầu hưng phấn cao trào, mình cũng ôm V3 của em chặt hơn và đi đường quyền mạnh hơn, thế rồi chuyện gì tới cũng phải tới. Được ra trong sung sướng hoan lạc, bé vẫn ngậm chặt mình như lần 1. Sau đó bé lại tắm lại cho mình, 2 đứa ôm ấp một tí rồi cũng tới giờ ra về. Bé dễ thương cực, giỡn với mình tới cả lúc xuống đi về, còn hỏi han anh đói không em nói locker nấu mì cho anh, hay anh uống redbull đi cho khỏe... Chỉ muốn em biết là, có khi anh mới nhưng lại chỉ đi mình em luôn đó, quá mê.

Tổng kết bé:

Face: Xinh, dễ thương, có nốt ruồi nhận diện, hay cười.
V1: V1 nhỏ nhắn, chỉ tầm hệ chanh thôi nhé các bác.
V2: Nhỏ gọn.
V3: Cong, đẹp.
V4: Quá đẹp, 10/10, thơm tho.

Bé không phải dạng xôi thịt hay đầy đặn nên sẽ không phải gu các bác thích hàng khủng, nhưng sẽ quá tuyệt vời vời các bác thích em tươi trẻ, non tơ, nhiệt tình.

-----
Sau khi xuống được 5p thì thằng bạn mình cũng xuống. Nó nói bé 15 cũng nhiệt tình kinh khủng, hướng dẫn đầy đủ, đã dễ thương lại còn body quá đã. Bạn mình gửi thêm anh QL 100k nữa. Không biết có chia cho anh em locker không đây, do mình nghĩ ae locker đứng đó đều biết nên các ae sẽ tự chia.

Tổng thiệt hại:
Tic: 500k * 2 = 1 triệu
Tip: 1tr * 2 = 2 triệu
Tiền bonus cho anh QL: 200k.

Tổng thiệt hại 3.2 triệu cho 2 tiếng lên mây cho 2 thằng, cực kỳ xứng đáng. Cảm ơn Dubai GV, mình sẽ thành khách quen và đi thường xuyên hơn, hẹn gặp lại bé 67 sớm, quên hỏi tên em luôn B92

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11