Tân Bình Đả lôi đài Đệ Nhất - gặp Thất Muội đành thua.

Lượt xem: 1,790

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
349
403
Sài Gòn
1 ₿
Nằm vùng cũng lâu, coi ké review xong âm thầm tàu ngầm đi cũng nhiều nhưng như những lươn thủ khác, do bộ môn này nhạy cảm quá nên không dám lên viết. Bữa nay gặp được một bé khá là theo trend "chữa lành" với đọc bài chia sẻ của mod Uchiha nên đắn đo viết 1 bài chia sẻ cho anh em.

Mấy nay, trái gió trở trời, 2 tuần rồi nhức mỏi, đề kháng cơ thể xuống thấp, không dám đi tắm bồn với mệt nên quay lại chân ái Đệ Nhất. Khoái nhất ở đây là hệ thống xông hơi, rộng rãi, nhất là bên xông khô với 2 lò than khổng lồ. Mình đi tầm 5g chiều khá vắng, xông 1 mình cả 2 phòng ướt lẫn khô. Hàn khí trong người toát ra cực kì dễ chịu, xong qua tắm bồn thuỷ lực nóng, ta nói nó thư thái gì đâu á. Tắm xong lên phòng gọi số bất kỳ, vì biết nay số quen của mình đang "nghỉ phép".

Đang nằm sấp, nghe tiếng gõ cửa, mở ra là 1 gương mặt cười rất tươi, sáng rỡ, mang lại năng lượng rất tích cực, nói chuyện với em một hồi mới biết là em rất dễ cười, hay cười, anh em nào đang buồn phiền vào gặp ẻm là đúng bài nha. Cô bé mang số báo danh 07, nên mình gọi là Thất Muội, người Sóc Trăng, 2k2, mình dây, không cao lắm nhưng vòng 1 đẹp nha, cam Mỹ, hơi hồng hí hí. Ẻm chịu nói chuyện lắm nha, vừa làm vừa nói đủ chuyện trên trời dưới đất, còn bàn luận về truyện phòng the nghe rất kích thích nha. Giọng của ẻm đặc trưng âm th hay thành âm h như "dễ hương", "hôi mà, đừng có chọc" nghe cưng lắm.

Làm khoẻ có lực, dùng gối và chỏ nhiều nên sẽ thấm vào các lớp cơ sâu cho mấy ông hay nhức mỏi, mình tập gym nên cơ khá cứng mà ẻm đi gối, chỏ mềm hết mấy chỗ đang nhức đã lắm. Sau đó là thả kiến vùng mông, vuốt lướt sâu nha, nằm sấp mà khều khều miết, biết chịu hết nổi ẻm lật ngửa lên xong thả kiến và vuốt lướt tiếp 1 lát mới tới phần cuối. Lúc này ẻm bung áo cái mình á luôn vì vòng 1 đẹp á, xong kéo váy xuống m thấy vòng 4 gọn gàng, xinh xinh là mơi gồi. Trận chiến bắt đầu, cả 2 bắt đầu tung chiêu, nàng xử dụng Hơi Thở Hổn Hễn, thức thứ nhất, Vuốt Trụ Liên Tục, mình cũng không vừa tung 1 lúc 3 chiêu: tay trái Long Trảo Thủ Hái Đào, tay phải vòng qua mông Cầm Nã Móc Cua, miệng thì Khẩu Thủ Liếm Đào, phía dưới bắt đầu chống lại đợt tấn công của nàng bằng cách cong cơ mông và gồng cơ đít lại. Thấy thế, Thất Muội biến chiêu, tay phải sử dụng Hơi Thở Rên Rỉ, thức thứ hai, Vuốt Xoắn Ốc , miệng sử dụng âm luật lúc trầm, lúc bổng, lúc da diết, lúc quằng quại chứ không đều đều như 1 số muội tử khác, theo nhịp điệu còn dùng lưỡi tấn công liên tục vào ngực của mình theo thức Mãng Xà Quấn Đỉnh Núi, và kết chiêu bằng ánh mắt như 2 vầng trăng híp lại như vừa quyến rũ, như vừa đưa tình. Mà ta nói em dùng loại nước hoa gì đó mà thơm dịu, gợi tình dã man, chịu không nổi, chiêu tới tấp. Ta nói cỡ Queen 24 còn than làm cho mình mệt quá vì lâu ra mà trúng liên chiêu của Thất Muội cầm cự được chục phút là gục. Bại trận, đành nằm im cho em nó lau chùi dọn dẹp rồi mát xa đầu - mặt. Lúc em nó tiễn ra về còn vỗ đít mình bôm bốp nữa thiệt là mất mặt. Đang hẹn tái đấu lần sau ở đấu trường SVip để xem còn chiêu nào nữa hay không.

Tổng thiệt hại:

Tip 500k

Tic sử dụng Camapro 260k

Nv + locker : 70k

Giữ xe: 10k

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and emhamvui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
nghe ổn áp phết , ko bít vuốt xoắn ốc có phải là skill xoáy nòng đã thất truyền trong truyền thuyết =))

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
349
403
Sài Gòn
1 ₿
Kkk mod có khác. Mà mình đánh giá cao nhất ở bé này là năng lượng tích cực thật sự chứ không phải giả tạo, nhìn mặt là thấy Tết, dạng vậy á. Nhiều lúc đi bộ môn này mình thích phần giao lưu, tình cảm, mơn trớn, không khí vui tươi thân mật hơn là phần mệt.

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
70
26
44
0 ₿
Nghe bác kể làm em muốn đi quá xa.
Chỗ này hôm trước em hỏi toàn vé trên 500k.

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
349
403
Sài Gòn
1 ₿
Đệ Nhất hình như ko có CIA, kể cả vé SVip.
@phi[hi đi phòng thường thôi. Kinh nghiệm của mình là đi phòng thường trước, làm quen với bé nào hợp gu mình thích thì nâng cấp lên các vé cao hơn cho những lần sau. Đại gia nữa thì book luôn hết suat thường thì làm luôn suất Vip, kéo nhau qua phòng Vip quần nhau tiếp :))

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlungboy

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
Vé phòng thường vẫn có BJ ko bác? Cũng hợp lý đó nghe danh đào Đệ Nhất bén lắm

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
349
403
Sài Gòn
1 ₿
Hên xui lắm bác... nếu bác đẹp trai, miệng dẻo thì khả năng cao, còn không thì họ sẽ báo giá luôn là tip 1t thì có BJ...tuy nhiên m vẫn đánh giá cao phần HJ của ĐN hơn là BJ...

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG