[Đà Nẵng] MS MH - LTN _ từ a tới z thỏa cmn mãn

Lượt xem: 25,395

yeumatxa

Nhập Môn Massage
19/5/15
157
113
31
CHào các pro đồng dâm,
Hôm qua thi cái nghĩa vụ xong đi nhậu tè le về lại nổi hứng. Lúc đầu đi kara có em út ở 2.9 làm ức cmn chế ko chịu được. Thế là chuồn về sớm (cũng phải mất 5xi) bay vào MS MH mà ai cũng biết này. Vào gặp ngay e tuyệt vời.
Đánh giá như sau:
ĐC: ĐN, khu vực LTN
CSVC: tốt, mình mua vip 200 nên có xông hơi và phòng tắm, ko biết vé thường có ko
Em út: vào gặp ngay con R phải nói tuyệt vời.
+v1: hơi bé, đầu ti to và thâm
+v2: có mỡ nhưng ôm ấp sướng
+v3: quá ổn so với độ tuổi 26, nói thật với các bác là hôm qua tự dưng ghiền quá nên lao vào vét hết tốc lực max công suất. Mà công nhận là ko có mùi,móc tay thì nước nối trào ra cả đống
+Ser: cái này thì các bác nào hay đi Ms chắc biết rồi, ko được như đi check hàng (ko có cảm xúc j cả) nhưng bù lại dâm vô đối. làm shot đầu xong đi xông hơi, rồi ra đc e nó tắm, xong lên giường nằm ms mà lúc nào nó cũng chú ý vào thằng em làm "cu em" chịu ko nổi, thế là shot 2, lại vét máng và đục như dùi cui. xong thay đồ. Vừa mặc cái quần chip vào nó lại bay vào thằng "cu" lần nữa chớ @@. nhưng mà hết tiền và cũng để dành cho gấu mẹ ngày mai nên thôi. CÓ rên rỉ như phim nhưng mà có vẻ ko thật. còn liên tục khen "cu em" mình cứng và dai nữa chớ. Có xin đc sdt, để bữa nào rủ ra ks chơi thử đc mấy shot

+tip: vé vip 200, xyz 4x/1shot, 6x/2shot
Cám ơn ae đã ghe qua đọc bài, nhớ đừng quên bấm tks và tín dụng cho e với. AI mún biết tên của em phục vụ thì cmt e sẽ share

THÂN!!!
Nguồn: vanthovocuong90

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: CafeOZ
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • T takasu:
    mai tranh thủ ghé dubai tân định thăm bé 35 mới dc kkk lập team ai đi chung vs tui koo
  • nhimxu nhimxu:
    hitaro nói:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • nhimxu nhimxu:
    thật mong ngóng tới noel mà B11
  • hacgiay hacgiay:
    Đếm từng ngày cho đến Noe
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae đầu tuần
  • nhanlangtu_398 nhanlangtu_398:
    Lan Quế Phường không cộng tác với Camapro nữa à các bạn. Đến thì lễ tân bảo là không còn giảm 50% camapro nữa. Quá buồn.
  • laotam laotam:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • T takasu:
    theo tui mần cái event black friday trc kẻo ko kịp hahâ
    laotam nói:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • ĐộcCuCầuBại ĐộcCuCầuBại:
    Có cái black friday free vé ok thiệt ae nhỉ. Đỡ cho mùa khó khăn
  • Z zeusvn6757:
    có bên massage nào q3,5,10 mà còn cho mấy anh em xông hơi chung không mọi người? Đi mấy anh em nên muốn vô xông chung
  • C carrot93:
    Mọi người cho mình xin đc masage yoni ở SG với
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    qua đây mình làm cho vô yoni làm gi
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    nữ là mình free luun :))))
  • P Chat Bot:
    Phan Huy Dung has left the room.
  • K Kingking1004:
    Mọi người cho hỏi nha trang massgae ở đâu ạ
  • K Kingking1004:
    hello mn, cho e hỏi nha trang massage ở đâu ạ. Em ma ts ạ. Mật khẩu giá cả ntn ạ
  • robotbua robotbua:
    Giờ đi massage có mật khẩu nữa ta ? Kkk giống điệp viên quá
  • K Kingking1004:
    Em ko biết nên nói đại
  • K Kingking1004:
    Lên gg thù ra mỗi hoa đà
  • robotbua robotbua:
    Kingking1004 nói:
    Lên gg thù ra mỗi hoa đà
    mấy bài ấy chắc lâu r, nên xác nhận lại thông tin trc khi đi để khỏi ngỡ ngàng bác :)))
  • robotbua robotbua:
    Đi ngang Linh Cherry hoài vẫn cửa đóng then cài, thế là PN mất 1 chỗ chơi ngon r :(
  • hitaro hitaro:
    Đầu tuần vui vẻ nhe bà con :D có ai thích quay vòng quay may mắn k nào
  • robotbua robotbua:
    Event may rủi s ? Thôi e dừng từ vòng gửi xe :v 25 năm mua vé số chưa bao h trúng,kkk
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    Event may rủi s ? Thôi e dừng từ vòng gửi xe :v 25 năm mua vé số chưa bao h trúng,kkk
    haha theo thông tin tui đc biết thì tỉ lệ trúng l2 99% lận, bác không cần phải lo đâu :p thông tin leak từ bộ chỉ huy cơ :D
  • robotbua robotbua:
    Wao B30B30

hito

Bé Chưa Biết Gì
    23/5/15
    9
    0
    30
    e thích bác rồi đó :)) khi nào e ra ĐN chơi,e xin số nhá

bom

Bé Tập Massage
    15/7/15
    27
    3
    29
    ỡ đâu cho mình cái địa chỉ đi cậu ơi

Trainghiemms

Bé Thích Massage
    5/11/14
    77
    16
    41
    CHào các pro đồng dâm,
    Hôm qua thi cái nghĩa vụ xong đi nhậu tè le về lại nổi hứng. Lúc đầu đi kara có em út ở 2.9 làm ức cmn chế ko chịu được. Thế là chuồn về sớm (cũng phải mất 5xi) bay vào MS MH mà ai cũng biết này. Vào gặp ngay e tuyệt vời.
    Đánh giá như sau:
    ĐC: ĐN, khu vực LTN
    CSVC: tốt, mình mua vip 200 nên có xông hơi và phòng tắm, ko biết vé thường có ko
    Em út: vào gặp ngay con R phải nói tuyệt vời.
    +v1: hơi bé, đầu ti to và thâm
    +v2: có mỡ nhưng ôm ấp sướng
    +v3: quá ổn so với độ tuổi 26, nói thật với các bác là hôm qua tự dưng ghiền quá nên lao vào vét hết tốc lực max công suất. Mà công nhận là ko có mùi,móc tay thì nước nối trào ra cả đống
    +Ser: cái này thì các bác nào hay đi Ms chắc biết rồi, ko được như đi check hàng (ko có cảm xúc j cả) nhưng bù lại dâm vô đối. làm shot đầu xong đi xông hơi, rồi ra đc e nó tắm, xong lên giường nằm ms mà lúc nào nó cũng chú ý vào thằng em làm "cu em" chịu ko nổi, thế là shot 2, lại vét máng và đục như dùi cui. xong thay đồ. Vừa mặc cái quần chip vào nó lại bay vào thằng "cu" lần nữa chớ @@. nhưng mà hết tiền và cũng để dành cho gấu mẹ ngày mai nên thôi. CÓ rên rỉ như phim nhưng mà có vẻ ko thật. còn liên tục khen "cu em" mình cứng và dai nữa chớ. Có xin đc sdt, để bữa nào rủ ra ks chơi thử đc mấy shot

+tip: vé vip 200, xyz 4x/1shot, 6x/2shot
    Cám ơn ae đã ghe qua đọc bài, nhớ đừng quên bấm tks và tín dụng cho e với. AI mún biết tên của em phục vụ thì cmt e sẽ share

THÂN!!!
    Nguồn: vanthovocuong90
    Bác có zalo của em nó k,cho mình xin thanks

BigBlue0903

Nhập Môn Massage
    5/8/15
    122
    38
    31
    Có nguồn ... vậy là không phải chính chủ hả ? Đà Nẵng bạo ghê ta.

Thiên Vương

Bé Tập Massage
    8/7/15
    21
    2
    31
    May bac cứ hỏi ms Mưa Hồng trên đường Lê Thanh Nghị là ngta biết nha.nghe nói mới có e Thánh Sướng Lan anh mà di 1 mình chưa dám đi chẽck.bác nao ở đà nẵng inboxx đi cho vui nha

tinh duc

Bé Chưa Biết Gì
    1/11/15
    3
    0
    41
    mình đi mấy lần, nhậu sương sương vào yêu cầu Lan An mà lần nào cũng được báo là em nghỉ ?

Mở ảnh nền