[Đà Nẵng] MS MH - LTN _ từ a tới z thỏa cmn mãn

Lượt xem: 27,579

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
CHào các pro đồng dâm,
Hôm qua thi cái nghĩa vụ xong đi nhậu tè le về lại nổi hứng. Lúc đầu đi kara có em út ở 2.9 làm ức cmn chế ko chịu được. Thế là chuồn về sớm (cũng phải mất 5xi) bay vào MS MH mà ai cũng biết này. Vào gặp ngay e tuyệt vời.
Đánh giá như sau:
ĐC: ĐN, khu vực LTN
CSVC: tốt, mình mua vip 200 nên có xông hơi và phòng tắm, ko biết vé thường có ko
Em út: vào gặp ngay con R phải nói tuyệt vời.
+v1: hơi bé, đầu ti to và thâm
+v2: có mỡ nhưng ôm ấp sướng
+v3: quá ổn so với độ tuổi 26, nói thật với các bác là hôm qua tự dưng ghiền quá nên lao vào vét hết tốc lực max công suất. Mà công nhận là ko có mùi,móc tay thì nước nối trào ra cả đống
+Ser: cái này thì các bác nào hay đi Ms chắc biết rồi, ko được như đi check hàng (ko có cảm xúc j cả) nhưng bù lại dâm vô đối. làm shot đầu xong đi xông hơi, rồi ra đc e nó tắm, xong lên giường nằm ms mà lúc nào nó cũng chú ý vào thằng em làm "cu em" chịu ko nổi, thế là shot 2, lại vét máng và đục như dùi cui. xong thay đồ. Vừa mặc cái quần chip vào nó lại bay vào thằng "cu" lần nữa chớ @@. nhưng mà hết tiền và cũng để dành cho gấu mẹ ngày mai nên thôi. CÓ rên rỉ như phim nhưng mà có vẻ ko thật. còn liên tục khen "cu em" mình cứng và dai nữa chớ. Có xin đc sdt, để bữa nào rủ ra ks chơi thử đc mấy shot

+tip: vé vip 200, xyz 4x/1shot, 6x/2shot
Cám ơn ae đã ghe qua đọc bài, nhớ đừng quên bấm tks và tín dụng cho e với. AI mún biết tên của em phục vụ thì cmt e sẽ share

THÂN!!!
Nguồn: vanthovocuong90

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: CafeOZ

hito

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/5/15
Chủ đề
0
9
0
32
0 ₿
e thích bác rồi đó :)) khi nào e ra ĐN chơi,e xin số nhá

bom

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/15
Chủ đề
5
27
3
32
0 ₿
ỡ đâu cho mình cái địa chỉ đi cậu ơi

Trainghiemms

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/11/14
Chủ đề
8
77
16
43
0 ₿
Bác có zalo của em nó k,cho mình xin thanks

BigBlue0903

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
5
122
38
33
0 ₿
Có nguồn ... vậy là không phải chính chủ hả ? Đà Nẵng bạo ghê ta.

Thiên Vương

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/7/15
Chủ đề
0
21
2
34
0 ₿
May bac cứ hỏi ms Mưa Hồng trên đường Lê Thanh Nghị là ngta biết nha.nghe nói mới có e Thánh Sướng Lan anh mà di 1 mình chưa dám đi chẽck.bác nao ở đà nẵng inboxx đi cho vui nha

tinh duc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/11/15
Chủ đề
0
3
0
43
0 ₿
mình đi mấy lần, nhậu sương sương vào yêu cầu Lan An mà lần nào cũng được báo là em nghỉ ?