Q.10 Da với Thịt cọ xát nhau cuối năm bé 22 Hoàng Gia Q10

Lượt xem: 2,213

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
Bé 22 dáng cao khoảng 160cm thân hình bốc lửa nụ cười truyền cảm.
Face, skin & hair (Not hairy) nhé các dâmB03: Mặt đẹp có sức cuốn hút, da mịn và tóc mượt.
V1: Vừa tay, càng xoa thì càng nóng.
V2: Màn hình phẳng
V3: Tròn, xoa đã cũng đúng sở thích của tui. Thân em vừa trắng lại vừa quyến rũ.
V4: Chảy đi sông ơi, ui mặn mà thì nước ra càng nhiều.

Chào anh em,
Tui nghe anh em nói về mấy em Hoàng Gia cũng đã nhiều rùi mà chưa có dịp đến để khám phá xem nó ra làm sao, nay đã hoàn thành nhiệm vụ nên lên đây viết qua mấy dòng báo cáo tình hình của bé cho anh em biết tin nhé.
Vé Vip 500k, lên phòng như thường lệ, tui ngồi nghỉ chút xíu rùi mới vào xông hơi. Ngồi khoảng 3 phút thì cởi áo tụt quần làm công tác ở trần truồng. Vừa mở nút quần chuẩn bị tụt xuống thì người đẹp gõ cửa bước vào. wow, tướng ngon lành nhỉ, dáng cao như tui nói trên, bé cao chắc khoảng 160cm hoặc trên à. Body thon, nụ cười hấp dẫn, mắt thì đa dâm keke.
Tui và bé làm quen, bé nói bé số BD22, Uke sau đó tui vào xông hơi, bé chuẩn bị nước sẵn cho tui. Xông hơi đã lắm nha anh em, tui cũng kéo dài xông hơi chắc 15', ngồi trong phòng vừa xông hời vừa ngắm bé, bé cũng đưa mắt nhìn tui với nụ cười trên môi. Sau khoảng 15 xông hơi xong thì tui ra gặp bé. Ngồi tâm sự nói chuyện một chút cho khô mồ hôi rồi thì vào bồn tắm, được bé chuẩn bị nước sẵn, vào tắm một chút, bé cũng xoa xoa người tắm cho tui, tăm xong lau khô và lên giường nằm cho bé mần thịt.

Về massage khỏe: Bé làm đủ bài, xoa bóp bài bản, lụa là khắp cơ thể của tui. Sướng không chê nhé anh em.
Hết khỏe chắc sẽ mệt: Đúng là vậy anh em ơi, màn chào hỏi của bé là ngực trần, bầu ngực của bé nóng hổi luôn, đúng là tui vừa thổi vừa xơi, bầu ngực của bé vừa ấm vừa tròn, xoa nắn giống hai trái cam sướng ngất ngây. Vé vuốt ve phấn dưới của tui rùi lồng tay lên ngưc sờ ngực của tui, bé cũng biết sờ ghê vậy nè. Sàm trên rùi sàm dưới, tay của bé lại ôm ấp thằng ku của tui, ôm thì ôm đi chư bé lại vừa ôm vừa xoa nó nữa chư. Thằng ku nó sừng sừng dựng lên, lúc tui tụt quần bé vào phòng thì nó đã dựng lên sẵn rùi, chưa kể đến trong quá trình xông hơi, tắm cho nó cũng dựng lên nhưng lần này thì được bé xoa chăm sóc kỹ càng hơn. Kéo qua kéo lại xoa đi xoa lại càng xóc càng căng, càng căng thì nó càng sướng. Tay tui cũng theo bé xoa mông xoa đùi vuốt ve phần dưới của bé, càng xoa sờ vào chỗ ấy của bé thì Mõa ơi Hairy nó rậm rạp mà không thấy gì hết vì rừng rậm quá chỉ thấy hơi nước bốc lên thui anh em ơi.
Sau một hồi thịt với thịt cà nhau thì thằng ku cũng xuống nước và keo lên sướng quá, còn bé thì rên rên có vẻ như sướng lắm. Nằm relax nói chuyện vuốt ve một chút rùi tui tắm sơ, bé lại giúp tui lau người khô và xoa xoa thêm, tui cũng sờ bonusssss bầu ngực và mông của bé mấy cái nữa rùi bận quần bận áo tạm biệt bé.
Ra về mà còn hun bé một cái nữa chư, típ cho bé bằng vé, típ cho locker 20k.
Tổng Kinh phí bỏ ra hết 1 chai 20k.

À tui chưa cho điểm bé nhỉ: Bé 9đ nhé, phòng và dịch vụ cũng 9đ luôn nhé anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
hấp dẫn phết