Đại Dương 05 đáng yêu

Lượt xem: 3,314

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
Nằm nhà cũng lâu xin điệp vụ thì tạch do làm khuya quá nên dậy trễ thì nhắn toàn báo full nên thôi tự thân vận động cái.
18h00 bắt đầu từ nhà chạy qua bàu cát xong men theo đi qua đồng đen kiếm cái quán cafe quen thuộc ngồi rồi nhờ chú giữ xe coi giúp 2 tiếng ( mấy cái ông gắn định vị xe tui hận lắm ) , đi bộ một mạch đến ngay 239 đồng đen , vừa đến nơi thì chú locker hỏi thăm ngay sao anh lại đi bộ vậy , không gọi grab qua cho tiện bla bla....thấy cũng nhiệt tình nên bảo chú anh muốn tập thể dục tý , em kiếm cho anh bé nào tập chung nhé.

Lại quầy làm thủ tục mua vé được tư vấn các kểu , cuối cùng chọn vé tắm để cho cân bằng tý. Xong. ra nghỉ và chờ .

Lúc nghỉ ngơi tầm 10ph được đưa lên phòng , phòng rộng rãi mát mẻ , vào tui ngồi tý chưa kip thay đồ thì bé vào , nhanh như một cơn gió. Bé giới thiệu bé số 05 , rồi xin phép làm cho tui, chẳng lẽ hok cho , hihi.

Bé lại thay đồ ra cho tui rồi bảo tui vào xông để bé pha nước cho tắm , tự nhiên sao ngu ngu , bé nói gì làm đó, đi te te vào xông một hồi rồi ra thì bé ngồi chờ B16 , biết vậy lại ngồi với bé được hơn hok , lại bé lau người rồi sau đó đi nào.

Bé bước vào bồn lúc này tự nhiên cái cảm giác nó rạo rực lên , bé vừa xịt nước lên rồi chà xà bông lên người mình đến người bé , bắt đầu bé dùng cái bông tắm nhãn hiệu 2 bình sữa mà chà khắp cơ thể , một lúc sau bắt đầu bé di chuyển xuống chăm sóc thằng nhỏ , trong cái bồn nước ấm ấm mà mình thì ngồi lên thành bồn bé dưới bj , nhìn tấm lưng bé , rồi mông bé mà muốn vỗ cho mấy phát mà lúc đó tay tui đang giữ tóc bé ( thói quen ) tay còn lại thì vịn thành bồn hichic, sợ tuột xuống , thế là lâu lâu ấn vào phát nó sướng vãi . bé bj một hồi bắt đầu vuốt ve khen tui đô mạnh dữ làm bé khoái quá. và tắm lại lên giường .

Đang hăng quá vừa lên giường bé đè ra hôn khắp cơ thể rồi trườn lên cho tui được bb tay còn lại bé giữ lấy thằng nhóc mà vuốt vuốt, sau đó bé đi lưỡi khắp người, tui thả lỏng để không bị out sớm mà từ từ tận hưởng với cái cảm giác thăng hoa ấy, rồi từ từ màn bj của bé nó hành hạ nhóc sau một hồi vật vả kềm nén tui phải chịu đầu hàng với bé, công nhận cái gì nó nén lại thì khi bung nó đã lắm mấy bác à. bắn lên ngực em luôn, nhìn mà lại hứng lắm.

Sau đó em tắm lại cho tui và ra ngồi tý về. tip em 6x cho vé tắm khá là hợp lý. em đưa tui ra mà cảm giác như là người yêu vậy. thôi chia tay hẹn sớm gặp lại em .

Vé có code còn 480, gửi luôn pv chẳn tiền. một buổi khá là ưng. sau đó thì lại lết bộ về hichic.

sususori3112

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/5/20
Chủ đề
0
60
5
33
tân bình
0 ₿
Cảm ơn anh

benvo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/6/17
Chủ đề
1
11
5
32
0 ₿
Tui hay đi dd nè, lập *** trên *** đi để anh có sân chơi update nv này nọ nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: sususori3112