Đại Dương với 18 .

Lượt xem: 1,623

Xin Đừng Hôn Anh

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
30/1/18
Chủ đề
8
262
34
0 ₿
Một ngày cuối tháng bị nợ dí ngập mặt, toàn hứa với mấy em kế toán cho đã xong lại quên mấy em, lo đi với gấu , thế là nay bị mấy ẻm hội đồng với cái màn liên hoan cuối tháng.
Cái cảm giác rạo rực khi nhậu mà có gái nó tê tê, dù không sơ múi gì được vì phải giữ hình tượng với mấy em đó mà quay phim lại hay lai chim là chết . Sau khi tàn cuộc với cái tâm trạng lâng lâng mà ức chế vậy là đâm thẳng vào cái Đại Dương đang khiêu khích gần đó. Lúc đó tê quá nên đưa luôn lễ tân 1tr kêu tic tip luôn nhé. rồi ra ngồi nghỉ phát. Được mấy ku phục vụ mời trà nước cũng nhiệt tình lắm .
Sau đó thì mấy ku đưa lên phòng , rồi đưa vào phòng , bome rồi có lộn không vậy,....... nhưng sau đó thì ku chỉ chỗ đổ đồ xong đi ra, làm tưởng......B16

Tranh thủ vào xông cho giã bớt mùi rồi lôi trong tui ra chai xịt cho thơm tho cái miệng nữa chứ. tầm 5 ph bé vào rồi.
Vừa xong vưa nghía xem em thế nào , thấy em đi sắp xếp giường rồi chuẩn bị nước mà trong đâu như đang nghĩ nhiều thứ lắm, thế chịu không nổi bước ra gặp em liền,
Em số báo danh 18 ui, làm anh hơi sợ sợ, em chưa 18 thì toi à..... nhưng xem kỹ lại thì ok .
Face : ưa nhìn, tươi .
Thái đô : vui vẻ nhẹ nhàng, bác nào thuộc dạng bạo d.. thì nên né nhé, đi maxa thơi kg phải đi cái khác à, thấy em cảm giác gần lắm.
Kỹ thuật 7.5đ. tắm táp nhẹ nhàng và giờ mới biết cái vé tui mua là vé tắm luôn chứ , ngon à. em nude hết vào tắm lúc này thì chỉ muốn bùng cháy thôi, + 1đ = 8.5đ cho em.
Maxa khỏe đủ tỉnh để chiến . cái này kg quan trọng lắm, làm lâu quá chắc xìu chết.
Maxa mệt em bj , đi thái cực đã, người nằm mà rơn lên nó sướng thế nào ấy, lúc ấy kéo mông em lại và ôm lấy khám phá thì cái khe suối em nó ươn ướt rồi, em hợp tác cho mình được bb trước để lấy thêm động lực và bắt đâu tấn công , cặp môi của em quả không sai , ngậm rất êm mà đến lúc out mà người vẫn còn cảm giác đôi môi ấy không rời khỏi.
Sau khi xong xuôi mọi thứ thì bé lau người lại và xoa bóp đâu , lúc này thì tui tỉnh táo hẳn rồi, ra cho bé tắm lại để về thôi.
một buổi trải nghiệm rất là êm với 1 củ mà được tắm chung thì quá đã. hẹn gặp bé 18 lại nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Điền A Nông