Q.10 Đại Hùng - Có BJ như lời đồn

Lượt xem: 3,110

Henry14

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/17
Chủ đề
3
34
16
36
0 ₿
Chiều cuối tuần đi ăn cơm gà ở Bà Hạt nhìn đối diện thấy ms Đại Hùng. Thấy khách ra vô cũng nhiều nên bèn móc đt ra lên diễn đàn check thử thông tin. Sau khi tia qua 1 vòng thì thấy có rp bé số 4 trẻ và ngon lành nên bèn qua đường vào việc luôn.
Về CSVC: mọi thứ nhìn chung khá cũ - Có bồn tắm và phòng xông hơi
Ngồi 5p thì bé số 4 lên gõ cửa. 1 cô bé rất trẻ và khuôn mặt dễ thương với bộ đầm sexy mở cửa bước vào.
Bắt đầu bằng màn tắm qua loa... rồi bước ms khỏe.
Ms khỏe thì chỉ đơn thuần em đấm vài động tác tạm gọi là có lực cho tới giờ. Mình nằm đến đây tưởng sụp hố rồi vì em thì ít giao tiếp nên không khí đúng chán luôn.
Nhưng đến lúc em kêu mình nằm ngửa lên thư giản thì em bắt đầu kéo áo xuống và hạ luôn cái quần chip... ôi giời ơi V1 em cực kỳ đẹp. Bóp nắn rất đã và chắc. Em bắt đầu dạo lưỡi từ khắp người mình rồi BJ 1 lúc rồi chuyển sang HJ để out (Theo mình cũng 40 BJ và 60 HJ ). V4 rất non :p nhưng mình vẫn thích cặp dzú của em ấy.
Tổng thể thì ngoài V1 của em í ra thì mọi thứ ko như mong đợi và chắc chắn không thể so vs các cơ sở vip khác được. Tuy nhiên cũng có thể là 1 option xả lũ có BJ giá bình dân cho anh em.
Tic: 150k
Tip: 300k ( Có bảng ko tip quá 300k )

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
k biết e Phuong còn làm k, lâu quá r k ghé chốn cũ

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B

chienmin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/12/14
Chủ đề
1
12
9
0 ₿
Cách đây 1 tháng, random hình như số 10, KTV ngoại hình "lai" cá sấu & hà mã.... Đã vậy còn mồi " anh rờ như vậy, lát phải bo thêm đó nha". Chán cùng cực, nhắm mắt, xuôi cu cho 30 bj, 70 hj cho rồi, cái đà này thì bye không đắn đo

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
78
33
44
0 ₿
Số 4 làm ca mấy giờ vậy các bác, em hay đi ca 13h không biết có em không.? Bác nào có điện thoại của cơ sở cho em xin để gọi trước ạ! Em cảm ơn.