Đại Nam em #30: xinh nhưng skill tạm

Lượt xem: 1,419

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,565
1,671
5 ₿
Đang hứng đi ms thằng bạn lại rủ nhậu. Tưởng sao nhậu xong rủ nhau đi ms. Đang gần Đại Nam nên phi vô luôn, đỡ mất công đi xa mắc toilet!

Số nó hên kêu số quen có liền, mình thì không nên thôi random đi, dặn locker kiếm em nào trẻ khỏe.
Dặn là dặn vậy nhưng nghĩ locker nó cho đi tour thôi, ai dè 1 em trẻ xì tin bước vô. Nhìn tướng tá cao ráo vòng nào ra vòng đó là khoái rồi. Sơ bộ thì em nó:

Mặt mũi xinh xắn có cảm tình, 7đ
V1: cam đủ xài 7đ
V2: có eo, lipid ít 7đ
V3: căng đét bóp đã 8đ
V4: em này thủ dữ quá chưa có check được

Nói về thái độ thì em này mới đầu tỏ ra vui tánh nhưng mới đùa xíu em đã tỏ thái độ có phần kỳ cục, nhưng thôi không tới nỗi nào.
Mát khỏe thì em 30 làm cũng bài bản, đi lưng tốt, có đá nóng.
Mát mệt thì có kiến bò 1 chút. Đang hái đào, tay tuôột dây áo thì em nó kéo lại. Tui nói em ơi, cho anh thoải mái xíu đi chớ hông nó lâu ra. Em sẵng giọng trời ơi sao không nói trước, hổng ai thích làm người lâu ra đâu.
Tui liền nói vậy hả em, thôi anh ra hỏi quản lý coi có phải ở đây em nào cũng vậy không, hay em muốn báo đổi người? Lúc đó em mới dịu giọng.....nể tình xinh xắn và biết sửa đúng lúc nên tui để em làm tiếp, chỉ được thêm lick ti, sờ mó v1 v3 thoải mái chứ không có BB ML gì. Gần 15p thì tui cũng out được.
Cơ bản là em này xinh, nhưng thái độ hơi kỳ, cần sừa chữa. Skill thì ở mức tạm thôi, em mà biết nâng skill chắc hot lắm.
Tic 200k có code, tip 400k cho lần đầu.
Done