Euro 2024 - Q.10 - Đại Ngàn Tuôn trào Tinh Hoa với Em 44 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.10 Đại Ngàn Tuôn trào Tinh Hoa với Em 44

Lượt xem: 792

NẤK

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/20
Chủ đề
4
102
14
32
1 ₿
Ko vòng vo ngoài đường nữa mà là bay thẳng lên phòng lầu 4 với niềm nhớ chất chứa quá tràn đầy .
Gọi thêm 2 chai nước và tận hưởng sự xả nóng trong phòng xông hơi cùng ánh đèn mờ ảo.
ĐAng nóng phê thì cái cửa mở ra " helo anh hí hí hí" nghe Giọng ngọt vậy thì nóng hơn cả nóng,
tung cửa bay ra mà ngấu nghiến liên cà tục. Lưỡi luyến lưỡi luyến luôn từ trên xuống dưới và
lột lun cái áo của em ra.

Lâu lắm rồi mới có cảm giác rạo rực rúng động mãnh liệt như vầy. thỏa mãn cơn khát lưỡi xong lại úp mặt và tay
vào cặp nhũ sữa mềm mại ngấu nghiến từ giường vào tận bồn.

Căng cực căng cực khi cây súng đã lên nòng như đá tảng và cần được giải tỏa. Xoa xà bông cùng đầu ngón tay làm cảm giác hưng phấn tăng cao
Em biết ý liền cúi xuống mà ngậm mút xoáy nòng , xay sinh tố lưỡi ko ngừng - aôi phê quá như muốn nổ tung thực sự.
Nhưng k vì còn khỏe nên mình muốn ra trong thế đứng và thế là ...> 1 chân gác lên thành bồn 1 chân chống còn chân giữa
thì nằm gọn trong vòng lưỡi xoáy mềm mại vô tận sâu của bé.
ta nói phê mà muốn run chân. sau 7 7 10 mấy phút thì cũng giữ ót cổ em mà thăng hoa tuôn trào lần thứ 1 - haiz tê lạnh hết cả phần thân dưới.

XOng lần 1 thì vệ sinh chung cả 2 cùng nước súc miệng. sau đó là Nút lưỡi từ bồn ra giường .
1 Cú đẩy mạnh và vài phút giây thư giãn phục hồi cùng món quà đặc trị của em dành riêng mình.
Hơ hơ hồi phục 1 cách thần kỳ và nhanh chóng.

Lượt về vừa bắt đầu thì mình lập tức Pressing lưỡi toàn thân cạ xoắn lướt từ giữa tấn công sang 2 cánh tiếp cận khu vực cấm địa và VÀOOOOO - sạch sẽ và thơm tho như 1 quả nho chín mọng nước. Đam mê sự chủ động nên là cho thằng em ra sân bị 2 bé vú nhú sữa hồng hào kèm kẹp rất chặc, thục mãi nhưng vẫn ko thoát ra được.
Nhưng với sự cứng cáp và bền bỉ cùng sự sung sướng và tiếng rên vang ngọt ngào thì cuối cũng cũng thoát ra được để vào thế úp ngược huyền thoại.
nhìn cái cách lưỡi e chuyển động đưa vào xoáy tròn đều quanh THẰNG EM, làm cơn nứng đẩy lên tột độ.
Vào việc thôi chịu hết nỗi rồi. 69 thế thì tư thế 69 vẫn là thượng sách. Miệng Húp tay Mân mê xoa bóp bé V.3 của em. Còn lại để thằng em chịu trận sung sướng đê mê
dù đã ra rất nhìu ở lượt đi rồi nhưng vẫn cảm nhật rất rõ cách em đánh lưỡi sinh tố thằng em.
Và ko cần tới hiệp phụ thì cơn đại tuôn trào thứ 2 đã tới 1 cách mãnh liệt hơn lần 1. do kiềm quá lâu để tận hưởng nên có vài giây mất nhận thức nhẹ vì quá thăng hoa lên đỉnh.
Sau đó thì cảm ơn em rất nhìu và nằm tâm sự. mình vuốt ve mân mê vú 1 hồi nứng lên đòi lần 3 - em vẫn chịu nhưng đang làm dc vài phút thì hết giờ nên cũng thôi lun kk.

tổng thể lần ko hiểu sao cảm giác nhìn em xinh hơn đẹp hơn đáng iêu hơn và các :
V1 hồng hào đẹp hơn
v2 thì cảm giác muốn ôm từ phía sau và .....
V3 Nảy nẩy muốn bóp vỗ cho đã
V4 ôi thôi vị ngọt tựa như nho ấy kk

Tíc: phần quà đến từ event EURO tích điểm - cám ơn MOD DORY nhìu
Tip = Tic gói 2 shot ++
Thank AE đã xem ( nếu hơi dài ae thông cảm )

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE and Súng máy

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
459
237
0 ₿
Bác nâng cấp vé lên 2 shot à , mình cũng đang tính đi Hawail chắc sẽ chọn em 44 trải nghiệm mà chắc bác khách quen hay sao mà ẻm chịu cháo lưỡi đê mê hen kkk