Đại thống lần 2

Lượt xem: 4,880

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Đây là lần 2 e đi và bước vào cũng thấy e cũ mình đi hình như ở đó vị trí mấy e ngồi ko có đổi chỗ .
Ẻm ko nhớ mình nhưng hồi mình nhắc lại thì ẻm mới nhớ e kêu chịch nữa e ơi ,oke anh.
Vào phòng 2 đứa cởi đồ nằm lên giường ẻm dựng thằng nhóc dậy dùng ba con sóc chụp lấy thằng nhỏ hơi đau như dây thung buộc lại ấy.
Rồi bắt đầu làm, trong lúc làm đc 1 lúc thì mình thấy ẻm nhắm mắt mình hung vú 1 cái ẻm hết hồn ẻm ko cho bú bình và kêu làm cho ra đi. Cứ tiếp tục mình nghĩ trong phim làm gì mình làm đó zậy là chúng mình ôm nhau thấy cũng sướng, có hung lên vai được mấy lần, trong lúc làm được nửa tiếng mệt quá thêm lí do thằng nhỏ hết sung rồi .,nghĩ 1 hồi buồn thế là kêu ẻm Hj cho mình luôn. Sau 5 phút ẻm mình cũng ra, . Xong 2 đứa đi vệ sinh mắc đồ vào và e đi về. tip 500k
Giờ nghĩ lại tại sao lúc làm tự dưng thằng nhỏ hết sung chắc làm e khác thằng nhỏ mới vui. Thôi thì lần sau chọn e khác thôi hoặc đi chỗ khác . bye các bác

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and Graham

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Chắc do ẻm k cho bú bình bác bức xúc quá nên mất hứng luôn :D

TTD

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/5/17
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Địa chỉ cụ thể cái này ở đâu nhể. trước giờ e chưa đi HTGD lần nào .. cho xin ít info ạ

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Làm lâu chưa chắc đã sướng. Lâu quá thằng anh hết sức thì thằng nhỏ cũng hết zui

Boybebong

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/16
Chủ đề
2
59
7
Sài Gòn
0 ₿
Bác cho e xin địa chỉ hay tả sơ sơ địa điểm được ko ạ? Ở đâu có em út nào ngon lành ko bác? Bác cho e tý thông tin. Cám ơn bác!

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Mình chỉ biết nó nằm đường Nguyễn Văn Cừ gần liên tổ hẻm 2-3 gì đó .Trên nóc tiệm có để chữ Đại Thống nếu đi giắt sáng . Ở đường NVC tiệm nào cũng giống nhau hết rất khó tả Bác chiệu khó dòm là thấy à

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Có vài em trông cũng tầm 6d, ser hên xui, z thì 5 xị