Tân Bình đậm chất thái với 08 Hàng Châu

Lượt xem: 827

Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
18
146
86
0 ₿
Vào buổi tối cuối tuần rãnh rỗi sinh nông nỗi lang thang một hồi ghé thẳng vào cơ sở Hàng Châu, làm thủ tục và book được bé 08, thấy hình em như nàng công chúa, body quá ngon, mình dây, mướt rượt, khi cởi ra thì không biết sao thôi.
Lên phòng liền nằm xíu là ẻm vào, bỏ qua mục xông hơi tắm , ấn tượng đầu tiên mặc đồ giống Thủ thuỷ mặt trăng or như mấy phim học sinh trong điện ảnh Nhật Bản.

Face: xinh ổn, nhìn một lúc nét đẹp của em ấy càng ngày càng hiện ra, như bị mê hoặc.
V1: không rõ số đo mà vừa đủ xài
V2: eo thon, ôm cực kỳ sướng
V3: to hay người ta thường gọi đít bự rất săn chắc (đặt biệt ẻm thích dc bóp mông hehe)

Matxa khoẻ: lần đầu có ktv nằm ngửa ra đấm trước rồi mới nằm sấp xuống đắp đá nóng lạ thú vị thật với em
Matxa mệt: em chăm sóc rất ư là ưng ý. Trong lúc đắp đá dọc sóng lưng em ấy di chuyển xuống đấm bóp 2 chân thoải mái sau tuần làm việc mệt mỏi. Lấy đá nóng khỏi lưng nghe tiếng kéo phec-moa-tuy-a thì ra em ấy đã bán nude và bắt đầu dùng đôi gò bồng đào đó trườn trên tấm lưng của Mình, lướt tới đâu người rần rần lên chỗ đó thằng nhỏ bắt đầu khó chịu
Em ấy gọi nằm ngửa lại thì tấn công liền 2 cái ti của mình, thằng nhỏ đâu vừa gì cứng lên đâm vào khe của em ấy nghe được nhè nhẹ tiếng rên lên của em.

Mỗi lần nghe tiếng rên của em nó là lại muốn bùng nổ luôn mọi người ạ. Tới tiết mục tắm bằng lưỡi của em ấy đi hết mọi bộ phận cơ thể của mình, rê cái lưỡi ướt át tới đâu là như có điện chạy đến đó (em ấy có chia sẻ nhạy cảm với "rau cỏ um tùm or mùi cơ thể" nên mấy anh nào có thì rửa rái sạch sẽ thì em chăm sóc thoải mái hơn)

Sau khi trườn bò trên người mình, em bắt đầu xuống hành hạ "thằng nhỏ" bằng cái lưỡi quái quỷ của e nó nhẹ nhàng rồi dồn dập tưởng đâu chưa ra chợ đã hết tiền mà cũng luyện pháp bế tinh kiềm nén lại được qua cơn hành hạ đó. Trong lúc em ấy đang chăm sóc cho thằng nhỏ thì hai tay xoa bóp đôi gò bồng của e nhẹ nhàng rồi mạnh mẽ lại nghe e rên rĩ, di chuyển tay xuống v3 của e thì ôi thôi thịt chắc bóp rất ư là phê các anh em ạ.Tay thì xoa vú tay thì bóp mông em ấy bắt đầu rên rỉ một cách rõ ràng hơn đến đây thì cái luõi quỷ quái của ẻm cũng làm việc kinh nghiệm hơn thì mình không còn kiềm chế nổi nữa là bùng nổ trong sung sướng

Sau khi đã out em ấy dùng khăn giấy ướt lau lại nhẹ nhàng rồi bj lại lần nữa các bác ạ mà giờ giấc đã trễ giờ ( hết ca của em ấy đã lâu ) nên hẹn e một ngày gần nhất.

Chốt lại em 08 này rất đáng check nếu các bác phân vân giữa tất cả các ktv ở đây. Em ấy nhẹ nhàng mà cũng thẳng thắn nếu khách hàng không được sạch sẽ thì em ấy sẽ không thoải mái phục vụ như ý được nên sau khi đọc bài này mong các bác để ý thêm vấn đề này.
Tic: 399k đồng giá kèm theo camapro
Tip: 500k bonus vì đẹp, xinh