Q.1 Đắm chìm trong đê mê cùng điệp vụ 79

Lượt xem: 1,020

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
tối có cái kèo nhậu nhẹt với thằng bạn nên tính trước đường về đi mát xa nên sáng mạo muội inbox bác @Lục A Ka được cái điệp vụ ở Dubai mừng húm , thế là setup giờ giấc các kiểu rồi ngồi vừa làm vừa rung đùi chờ tới giờ đi chơi thôi .
Dù đường đi hơi không thuận nhưng nhận điệp vụ rồi vẫn phi qua đúng giờ , vào quầy làm thủ tục khá nhanh , mình có book trước bé 79 nên mọi thứ diển ra nhanh chóng, vào phòng vừa bước vô xông hơi ngồi xuống là thấy em ấy đi vào rồi , ngồi hít tí hơi xả cho tỉnh táo lại đã , sau lớp sương mờ thấy em ấy đi qua lại trong phòng nào là chuẩn bị nước rồi xếp khăn còn biết tắt sẵn máy lạnh nữa chu đáo ghê , mình đi ra chào hỏi vài câu trong lúc em lau người , nhìn body em ấy tự dưng thằng em mình dựng dậy , chắc tại nãy uống rượu bổ quá nên giờ phát huy tác dụng hehe , thấy vậy em chọc mình bảo "sao anh nói anh nhậu mà thằng em anh không xỉn vậy ?" rồi 2 đứa nhìn nhau cười . Ngồi chọc ghẹo nhau 1 hồi thì chuyển qua đi bơi , mấy công đoạn kỳ cọ diễn ra êm đẹp cho tới khi mình đang nhắm mắt cho em xả dầu gội thì cặp ngực em chạm vào mặt mình , phản xạ tự nhiên đưa tay ra đỡ lấy cho vào miệng mà bú luôn hehe , bú bình xong chuyển qua hôn hít liếm láp nhau , rồi em BJ cho mình trong làn nước bì bõm mà nay rượu mạnh quá hay gì thấy cảm giác mạnh quá vội kêu em ngưng lại lên giường chứ ráng chút nữa chắc không kềm nổi
Lên giường đấm đá tí cho hạ nhiệt , bài khỏe của em khá tốt , giúp thằng em mình hạ nhiệt sau màn bơi lội
Rồi màn thái của em cho mình phê như cảm giác Tôn Ngộ Không bị đè dưới Ngũ Hành Sơn vậy mà Ngũ Hành Sơn bằng thịt hehe , đè tới đâu phê tới đó, đè đằng trước rồi đè đằng sau , gặp thằng em đang dựng lên chống trời cũng bị em đè luôn , đè chán rồi em chuyển sang kẹp luôn thẳng nhỏ vào 2 bình sữa, rồi em nó cũng lao vào chiến luôn với thằng nhỏ của mình. Lại một màn BJ điệu nghệ, những pha lút cán tới tận cùng đưa mình tới tột đỉnh của cảm xúc. Tiếng chiến nhau lúc 69 của em và mình chùn chụt vang khắp phòng , cứ thế em nó đổi từ mạnh sang nhẹ nhàng đá bi, liếm cột... rồi lại mạnh mẽ nút cán làm mình đầu hàng , tê tái cả người , kỹ thuật của em tốt quá .
Đi về mà mình còn quyến luyến em mãi ....
Tip = tic +++
Locker:50k cf
Cám ơn bác @Lục A Ka đã tạo cơ hội cho mình gặp bé 79

• Like
Điểm cảm xúc: dongkinh90 and Lạnh 69 Xii

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
điệp vụ dubai dạo này ngon phết =))

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Cơ sở xin thay mặt bé gửi đến quý khách lời cám ơn vì đã luôn tin tưởng và lựa chọn cơ sở ạ !

dongkinh90

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/11/22
Chủ đề
1
7
5
0 ₿
Mở cưa tư mây h v bac