Đắm Chìm Trong Dục Vọng Cùng Em 36 - Massage Tokyo Q.10

Lượt xem: 4,083

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Minh Lâm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/19
Chủ đề
6
10
10
28
0 ₿
Tình hình là nằm vùng trong *** zalo của Tokyo đã lâu, tình hình thì được anh ad đẹp trai khoai không biết to hay nhỏ cập nhật liên tục nên cơn thèm càng thêm thèm. gom góp đạn dược xong là phóng xe qua LHP tìm Massage Tokyo vào check liền em 36 đã canh me từ mấy ngày trước.
Vào check xong cái vé 700k là có phục vụ mời lên phòng để chuẩn bị cho phần xông hơi, ngồi xông hơi xong vẫn còn thời gian nên ngồi nghĩ, ngắm cảnh một tí sẵn uống tí nước cho mát người. Bất chợt, nghe thấy tiếng gõ cửa và từ bên ngoài bước vào là một em gái phải nói là hót hot họt, tóc dài, mặt xinh, da trắng còn bonus thêm cặp bưởi to đùng nữa nên bắt đầu thấy sướng con măt.
Face: Xinh, trẻ, da trắng, duyên dáng.
V1: To, tròn, hồng hào và mịn màng.
V2: Thon chuẩn như vòng eo con kiến.
V3: Đầy đặn, trắng mịn, chắc thịt.
V4: Gọn gàng từng chi tiết, cỏ dọn đẹp mắt, hồng hào tự nhiên.
Đã đến Tokyo Q.10 thì làm sao bỏ qua bài tắm cực đỉnh ở đây được, em 36 cởi tới đâu là mắt mình như muốn rớt theo tới đó, đúng là em xinh em chẵn mặt gì cũng xinh. Vào bồn tắm ngồi mà cứ muốn ăn tươi nuốt sống bé cho rồi, vậy mà ẽm như nai tơ, cứ xà vào lòng mình mà vuốt ve đủ kiểu rồi còn mân mê thằng em trước khi bắt đầu cho nó thử sức với bài BJ. Cũng phải trã đòn bằng skill Bóp V* Long Trao Thủ, Móc L** Chân Kinh trước khi kết thúc màn tắm trong phê pha.
Xong màn tắm, lau khô người xong là bé cho mình vào với phần massage luôn không chậm trể, Bài nuru của Tokyo khá chuẩn, JAV làm sao là mấy em bên này cho nó lên đỉnh luôn, cặp bưởi mềm mịn của bé bắt đầu ép chặc lên người rồi chậm rãi lướt đều khắp người mình. Như một ma thuật, bé khiến thằng em mình bắt đầu nổi máu, căng cứng mà không cần chạm vào nó. Em chỉ kẹp ngực và Nuru thôi đã là đủ sướng, rồi chậm rãi tiếp tục là phần BJ để đưa cơn sướng đi xa vô bờ bến. Cảm giác ấm áp và thoải mái khi bé thi triển phần BJ khiến mình không kìm nổi sung sướng đành chấp nhận số phận out sớm khi chỉ mới vài phút. Bé vẫn nhẹ nhàn dọn dẹp sạch sẽ mọi dấu vết, rồi đưa mình đi tắm lại để sạch sẽ hết cả người, tránh để lại dấu vết xong là tiễn mình ra về trong cơ phê sung sướng. Tổng kết Tic + Tip tổng cộng 1tr4 hết thảy, nhưng được cái code giảm giá nên cũng khá khỏe, tiết kiệm được lúa thóc.

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Nhìn văn phong + cách bố cục đậm mùi PR yociexp38
Bớt bớt mấy bố ơi, trong box Tokyo đã có sẵn chục bài với cách viết PR như nhau sao còn tốn sức tạo nick mới nữa làm gì ? Tưởng người ta không biết hay sao ? Chán nguyên 1 box hết gần 90% bài PR từ cùng 1 nguồn yociexp38 . Lần sau nếu muốn viết PR tiếp thì nên đổi cách viết và sáng tạo thêm để tránh bị soi nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Lâm
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.