Q.7 Đắm chìm trong khe suối của bé 69 sala

Lượt xem: 2,022

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
hôm nay cũng mưa như những ngày trước , lần này mưa nằm nhà tự nhiên lên cơn thèm nên xách hàng qua q7 tìm bé 69 lần nữa để giải tỏa ,
tuy mới tới đây vài lần tuy nhiên vẫn thấy bất ngờ ,có anh em trốn mưa, trốn vợ đến ngồi rung đùi đợi lên phòng , thấy đông quá không biết bé 69 còn không, vừa check code vừa hỏi lễ tân thì hên quá còn thế là book vội kẻo không còn kkk
Thật là không uổng phí đạn dược tích góp bấy lâu nay, vừa lên phòng xông hơi được tí là đã thấy bé vào ngồi chờ, mình cũng không để bé đợi lâu nữa mà bước ra chào bé , bé nở nụ cười trìu mến, đôi gò má phín phín, làn da mịn màn như em bé, người gì xinh thấy sợ. Cơ mà nhìn bé hiền ghê cứ muốn đè ra làm thịt . Thế mà hiền ra hiền, dâm ra dâm, bé sờ tay, sờ đùi sờ ngực của mình trước khi tắm mà nóng cả người, quên lun trời mưa lạnh teo . Bé trút bỏ xiêm y, hai người bước vào bồn tắm, màn dạo đầu đã thế, màn dạo nước còn hơn, đi đường lưỡi khắp người rồi BJ ngay tại bồn, làm mình hy sinh trong bồn mà chưa kịp phản kháng .
Lên giường bé làm khỏe khá tốt và nhiệt tình vừa đấm vừa tám chuyện với bé , bé bắt đầu tấn công mình lần 2 , bé thoa dầu rồi ép cặp bưởi mềm mại lên lưng rồi mông rồi ngực làm mình rạo rực hết cả lên, lật lại thì tới phiên mình phản công rồi, 1 bay bóp vú 1 bay vuốt mông rồi luồn vào khe suối đầy nước của bé, phải gọi là ướt đẫm cả tay , cả 2 mò mẫn nhau 1 lúc rồi mình bị chiếc lưỡi thần thánh của bé cùng cặp mông mơn mởn áp đảo, không chịu nổi nữa mình úp mặt vào khe suối của bé vét hết những gì có thể rồi hy sinh oanh liệt
Sau một hồi nghĩ ngơi lại sức mình chào bé rồi về
Đánh giá ser bé 69 : hot girl , ngon ngọt, ngoan hiền
V1: ngon, bóp vừa tay,
V2: mát lạnh, ôm sướng.
V3: to tròn mềm mịn
v4: thơm tho ướt át
tic 1200 giảm 50% nhờ code
tip 1200+ hài lòng
Sẽ lại quay về tìm bé vào những dịp gần nhất hehe