Q.7 - Dâm cô nương 89 windy | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Dâm cô nương 89 windy

Lượt xem: 257

pimrose

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
2
10
3
0 ₿
Đầu tuần nhưng lại buôn bán ế quá, nên dọt đi massage giải phóng năng lượng, ngồi rảnh rảnh lướt lướt thấy 89 có vẻ hợp gu, quyết định đi thăm bé để được sướng coi sao. Thủ tục nhanh gọn rồi cũng được lên phòng

Xông hơi một tí thì bé nó bước vào 2 đứa tâm tình nhau nhều tí còn tui thì không quên khám phá cặp bưởi của bé nó phải công nhận lúc nào cũng vậy được sờ bưởi là sướng nhất đúng không anh em. Mà em này dâm lắm, sờ kiu mình mãi, thèm quá bú vú em nó luôn, tay thì lòn vô sờ sờ con bướm thì đã ướt 1 mảng. Em kéo vô tắm táp, bé nó tắm rửa chăm sóc cho tui tới tận con kiu luôn nha lúc đầu là đặt có 1 shot ak mà bé nó dạo đầu với bú lút cán sướng quá nên là phải Cia hết cho bé nó không cam tâm nên là đăng ký thêm shot nữa luôn

Về phần khỏe thì bé này làm ổn không quá đặc biệt nên là tui bỏ qua nha. Vô tới phần mệt bé nó đổ gel khắp người mà sử dụng cặp vếu cùng con bươm bướm của bé trườn khắp người, có hôn khắp người, bú liếm đủ chỗ luôn. Thằng em tui sau khi một thời gian được bé nó chăm sóc thì cũng đã tiếp tục ngóc đầu dậy mà bé nó thì có hiền gì đâu thằng em vừa dậy là bé nó chơi kẹp bánh mỳ với cạ bím vô kiu tui tiếp rồi. Rồi sau đó thì bé nó vô thế mà mơn trớn nhẹ nhàng thằng nhỏ và kết thúc bằng một màn bú liếm đầu khấc quá phê đặc biệt là cả 2 lần đều được CIA nha anh em
Face bé này dễ thương với dâm được thêm cái nhiệt tình nữa

V1 to, tròn, mềm

V2 có xiu lipit những nhìn chung là không đáng kể

V3 được chơi cặp mông này thì còn gì bằng

V4 đẹp, nhiều nước

Thiệt hại tip cho bé là 1tr2 cho 2 shot

• Like
Điểm cảm xúc: An Thiên