Mỹ nhân Dâm cô nương với vẻ mặt ngây thơ 02 Tân Định

Lượt xem: 2,283

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Trưa nay mát mẻ nghe đâu áp thấp gần dạt vào nên sẵn giờ nghỉ trưa lên xem nhẹ xem có em nào mới mẻ kín đáo gần chổ làm không đi thư giãn nhẹ cho thằng em B04 Thấy Tân Định khá hạp lý kín đáo gần chổ làmB01

Vừa vào quất ngay lon bò húc cho khí thế đã
Ngồi nghỉ 5' thì báo có phòng thế là ngay lập tức lên có đọc qua được 1 bài về bé 02 này không biết thực hư ra sao chứ thấy bác @heo sữa viết làm hứng hết cả người .
CSVC tạm 7đ sạch sẽ không quá nổi bật, đang xông hơi được 1 lát thì nghe tiếng mở cửa không dấu nổi tò mò ngay lập tức em bước vào mở ngay cửa xông chào 1 tiếng bảo chờ có nước keu mình ra giọng bao ngọt ngào , tranh thủ em quay lại mở nước làm vài tấm cho anh em ngắm sơ. Thấy em rồi thằng em chỉ muốn kéo ra ngay nên bước ra luôn thì em kêu nghỉ 1 tí rồi uống miếng nước em sợ tắm ngay mình bịnh ôi em có tâm quá.B03

Em này tắm siêu kỹ +1 vừa tắm em vừa nói mấy câu kích thích thằng nhỏ làm muốn ngay lập tức đè em ra thôi Mlem Mlem B36nhưng ráng kìm chế ra giường ăn cho ngon, em lau khô bắt đầu lấy đá nóng massa phần này lướt qua nhé do nóng hừng hực trong người nên không cảm nhận gì được nhiều. Bắt đầu công đoạn chính em hôn từ gót chân đi lên ôi đúng là em nó tắm kỹ để thế này đây , vừa hôn em vừa trườn khắp rất kỹ bé này siêu nhiệt tình. Tới lúc nằm ngửa lại được ngắm hết người bé đánh giá sơ bộ V1 đẹp tuy không quá to V2 nên giảm sẽ tuyệt vời V3 bao săn chắc hé hé V4 khít rịt láng mịn ( đúng gu ) . Em lai tiếp tục hôn từ chân lên tới đầu kèm cặp vú đi theo , chịu hết nổi nên kéo em lên mà bú 2 cái quả hồng đào, em rên nghe bao phê kèm khẩu dâm anh bú em sướng quá … Làm thằng em chỉ muốn nổ tung ngay lập tức. Chán chê bắt đầu vào thế 69 đúng là V4 không còn gì để nói với thường thít láng mịn thế này hôn cho đã ( Gu thích làm mấy em sướng )B32 Vừa hôn em vừa liếm thằng nhỏ vừa thỏ thẻ với giọng ngọt ngào khó tả sướng không anh ơi , bắn vào miệng em đi làm không thể tập trung gồng nội công nữa đành chịu thua trong sung sướng. Xong xuôi bé tính massa tiếp mà mình lại không thấy nhức mỏi gì nên nói em nằm ôm tâm sự , bé trải đời khá nhiều và rất biết lắng nghe dành cho anh em đồng dâm nào thích trải lòng.
Kết tic 600 code giảm 30%
tip 1200 em chuẩn gu quá
locker 50
Từ nay cho em vào danh sách thường xuyên ghé có tâm nhiệt tình hiếm gặp B25B25B25

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Ù ui cái dáng nhìn xoắn não thế B36

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Mừng bác ngon chym, tưởng đâu đang tag để bóc phốt mình chứ

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
17
109
52
0 ₿
Bé 02 này có cho CIA hem các đồng đạo?

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
CẢM ƠN ANH ĐÃ YÊU THÍCH BÉ Ạ , EM NGHE MẤY BÉ CŨNG RẤT QUÝ ANH MONG ANH LẠI TIẾP TỤC GHÉ BÊN EM Ạ