Dâm dâm cô lương thất muội Ánh Dương

Lượt xem: 3,468

HoangTu1988

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/19
Chủ đề
2
53
16
36
0 ₿
Sài gòn dạo này mưa nắng thất thường . Đang đi gặp ngày trời mưa thế là ghé quán cafe làm ly . Lất đt ra lên diễn đàn xem chỗ nào gần thấy Ánh Dương gần nhất chỗ mình và thấy đang tri ân khách hàng giảm tất cả 30% giá vé . Phi ngay tới nơi thấy chỗ để xe rộng rãi và cũng đủ kín đáo . Chú phục ra mở cửa chào đón nhiệt tình vui vẻ . Vào quầy làm thục tục xong thì cũng lên phòng được chú phục vụ chỉ dẫn tận tình từng chút một

Csvc : phòng Vip 6 : rộng rãi cùng chiếc giường ưng ý khăn gối có mùi thơm dịu không có mùi .

Mình vào xông hơi tầm 10p có bé gõ cửa đi vào . Với nụ cười toả nắng trên môi . Bé bảo a ngồi nghỉ ngơi uống nc và ăn trái cây rồi e vô tắm cho . Ngồi trò chuyện với e 1 lúc mình cũng bé quê miền tây sông nc số 07 .

Màn tắm : bé chút bỏ hết xiêm y ko chừa 1 cái j dẫn mình vô bồn tắm . Cái thân hình quyến rủ . Nước da mịn nàng , vào bồn tắm e giở đủ chiêu trò bú ti , đá bi , hôn môi các kiểu con đà điểu . Mình cũng tranh thủ sơ múi e đk khá nhiều . Xong bé hành hạ mình các kiểu trong bồn tắm . Mình thì gồng mình chống đỡ các kiểu nhưng cuối cùng cũng ko thoát đk e nó và cũng uot trong sung sướng trong bồn .

Sbd : 07

Face : 7 đ ưa nhìn

V1 : cam lai

V2 : eo con kiến

V3 : chắc chắn vừa tay

V4 : nc nôi tràn bờ

Massage khoẻ :

Xong xuôi trong bồn e dẫn mình ra massage đi đá nóng các kiểu . Đấm bóp tốt đủ bài . Vừa làm bé vừa nói chuyện kiểu tâm sự đêm khuya .

Massage mệt :

Cặp ngực của e đi thái cảm nhận rất rõ bé kết hợp cùng đk lưỡi đi tơi đâu tạo cảm giác kiến bò tới đó rất là phê . Chiều lưỡi e luồn lách từ trên xuống dưới từ dưới lại chậm chạp lên trên đi khắp cơ thể ko bỏ sót chỗ nào . Thằng nhỏ nằm úp biểu tình liên tục ko chịu đk . Thế là cũng đến màn ngửa . E dùng lưỡi kích ti hôn tai các kiểu . Từ từ kéo xuống thằng nhỏ bj hj đủ kiểu rất chậm chạm cho mình guồng mình chống đỡ những tuyệt chiêu e tung ra . Sau hơn 30 phút mình cũng uot trong sung sung .

Tồng thiệt hại :

Tic : 420
Tip : theo mặt bằng chung
50 phục vụ + giữ xe

• Like
Điểm cảm xúc: Vũ Đại Đồng

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề