World Cup Gò Vấp Dâm dâm công chúa 24 :))

Lượt xem: 1,361

Ảo thuật gia

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/8/22
Chủ đề
5
121
27
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào toàn thể ae , cám ơn mod @Uchiha Itachi đã tổ chức event world cup .
Hôm nay cũng như mọi ngày , một ngày thứ 4 ảm đạm , đang nhậu với đồng nghiệp thì tinh ting , tin nhắn từ anh @Uchiha Itachi hiện lên ( trúng vé onsen tại ánh dương ) , k thể đợi chờ lâu book liền bé 24 lúc 20g.
Do tiệc tàn sớm hơn dự kiến nên mình tới cơ sở sớm , nhân viên báo bé vừa ra ngoài nên thôi làm tách trà nóng cho ấm người ( mình đánh giá cao csvc và cách phục vụ tâm lý của đội ngũ nhân viên quán ).
Vào xông hơi được 15 phút thì e mới vào , giọng nói thân thương ấy cất lên xua tan bao muộn phiền trong lòng ( thật ra e hơi buồn chuyện tình cảm gần đây ). Bé khen em có face , body , hàng ngon ( k biết thật hay giả nhưng bé rất biết chiều tâm lý khách hàng )
Bỏ qua các nhận xét về face hay body vì có quá nhiều bài viết về bé rồi , e đi thẳng vào trọng tâm.
Bé tắm kỹ , e còn đùa ( sau này tắm con chắc e là số 1 :d ) , sau màn tắm và làm quen với cậu bé trong nước , e cũng tranh thủ chào lại cô em gái non nớt của bé . Lau khô bé dìu e lên giường massage đầu và k quên hỏi e chỉnh máy lạnh v a có lạnh k ( ôi e mà có thật ngoài đời a sẽ bắt e về làm ng tình trăm
Năm ấy , quá tinh tế ) .
Tính e thì thích chủ động , bảo bé nằm xuống e click từ cổ đến chân bé , à mà lúc đầu e có dặn lễ tân cho ly đá ( bé khen e ghê thật học đâu mấy chiêu này ) ai coi phim 50 sắc thái chắc cũng biết nhỉ . Làm sơ sơ cho bé thôi vì mình biết muốn khiến bé khuất phục chắc tốn khá nhiều tg .
Ms khoẻ : tuy làm k mạnh tay nhưng rất có tâm , hỏi han chỗ nào a thấy ê ẩm để e làm mạnh tay , e đi đá nóng hơi ít mình hơi buồn khúc này ( mà trách sao dc đi ms mệt mà đòi làm khoẻ )
Ms mệt : đúng như các bài viết khác , kỹ năng của bé đúng là có bài bản ( wc , thái , nuru ) cộng thêm âm thanh 4.0 ( phần này mình thấy nghe lạ lạ chứ k hoà nhịp được ) .
Đến màn 69 , e nói mình là mónter hả , nghe buồn hết sức , chỉ bị cái mình kiềm chế giỏi mà bị nói dị luôn , từ 69 đến màn ngồi ( cảm giác ngồi được ngắm trọn bầu ngực của e nó hấp dẫn lắm anh em à , bé biết mình lâu ra tăng tốc dần , nhưng mà nước đi này sai rồi , càng làm nhanh mình càng trâu :)) ngó lên gần hết giờ thôi thì trên bảo dưới phải nghe , bé cia k xót 1 giọt ( điểm này mình rất thích là bé k buông ra liền mà làm tiếp tục đến khi mình out hoàn toàn ) và dìu mình đi tắm lại sau đó ra nằm ôm nhau .
Kết thúc ở lễ tân bằng 1 tô mì bò chất lượng

Bé à , nếu e có đọc được bài viết này thì a đã giữ đúng lời hứa với e rồi nhá ( còn hứa j thì mình xin phép k khai ạ )
Không quên tip cho lễ tân và locker xứng đáng
Tic = code wc
Tip = tic chưa giảm
Lễ tân , locker =200
Chúc cơ sở làm ăn phát đạt

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn