Q.8 Đắm đuối màn thái với bé 47 Trung Sơn

Lượt xem: 1,492

Tịch Mịch

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
10
35
31
0 ₿
dạo này cứ buồn buồn và chán đời , phần vì Covid , phần công việc nó cứ kẹt kẹt nên không dám đi dâu. Mình bỏ diễn đàn sau một tháng "cấm túc " và nhiều tháng kiểm điểm bản thân. thì hôm qua nỗi hứng nên đi trải nghiệm gần nhà.
Lên quầy lễ tân làm thủ tục và được xem hình em 47,nhưng cũng hoang mang lắm vì sợ sẽ ám ảnh hay không thoải mái vì lý do gì đó. Đọc được các bài report về em nó bỗng phấn chấn hơn hẳn .
Dáng cũng mình dây thế mà ẻm massage khoẻ rất ư là khoẻ và bài bản , phần vì có thể mình cũng tâm sự nên em cũng gần gũi hơn.Lên giường nằm úp cho e massage đấm bóp các kiểu từ chân tới lưng. Em đấm bóp khá ok do e kể xưa từng làm massage khoẻ nên có kinh nghiệm xong xuôi e lấy đá nóng chà lên lưng mình.
Phần massage mệt: em cởi áo ra đi thái chà từ trên xuống dưới rồi lại lên cộng thêm tiếng rên khẽ vào tai của e thì phải nói phê hết biết. Sau đó mình nằm ngửa lại để em bj cho mình, phải nói cái lưỡi e đi đến đâu thì tê đến đó các bác ạ. Mình cũng tranh thủ vén cái váy lên xoa cặp mông và khám phá xíu trong hang động cảm giác nó sung sướng phải biết ! Chuyện gì đến cũng phải đến, mình out trong sung sướng. Em lau sạch sẽ rồi massage đầu cho mình rồi tắm lại cho sạch sẽ hết.
có nhiều điều em ấy sẽ dành bí mật cho ai tìm đến ẻm , ẻm sẽ làm anh đấy phải quay lại lần 2 đấy ạ.
Đánh giá chung:
Face: xinh, dễ thương, cưng lắm
v1 : to, săn chắc, đúng hình, có tatoo ngôi sao
v2 : eo thon
v3 : ổn ,không cong lắm
v4 : gọn gàng, nước nôi lủ khủ
Tic: 500k còn 300k camapro
Tip: bằng vé