Q.10 Dâm nữ 1m5 - no22

Lượt xem: 691

Wang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/6/24
Chủ đề
1
1
1
123456
0 ₿
Hôm nay mình có dịp đi ngang Q10, nắng quá nên ghé QT tiếp tục công cuộc khai phá số.
Còn đúng 2 số 22 và 32 thế là chọn luôn 22 (style nhỏ nhắn)
Đánh giá chung: Thân thiện, face xinh và trẻ hơn so với sn97, dáng minhon nhưng v1 căng lấp ló. Nay ẽm costume gu US police giống kiểu trên pỏn thì phải kaka
Hỏi thăm làm quen đôi phút thì à há gái miền Tây, giọng ngọt nhưng cũng hoạt ngôn lắm. Tui thuộc tuýp ít nói nên ẽm cũng biết gợi mở chủ đề để 2 đứa thân thiện hơn hihi. Khúc sau quen bã bắt đầu dạng hơn nói chuyện tục hơn nhưng chắc môi trường làm việc của mình khác biệt nên không theo em được chủ đề này. Tuy nhiên, các vấn đề khác 2ae vẫn trò chuyện rất vui vẻ
Skill:
Bathing: nhiệt tình, tắm kỹ. Kĩ năng bath bằng ngực với skill lưỡi của ẽm cũng chiến lắm. Nhưng chắc do tui ít khi out sớm nên sau 15p trong bồn, tui sợ ẽm mỏi cẳng nên rủ ra giường nằm
On bed (Lần 1) : Ẽm bắt đầu gần gũi hơn khi dụ tui cho ẻm vừa bj vừa mích đó:)) OMG sr em, a hơi bị nhạy cảm với này nên tui xin ẽm skip. Rồi 69, người ẽm khá mềm mại ae vừa giao lưu vừa 69 rồi cũng out sau tầm 30p kaka. Đây là lần thứ 2 mình đi ở đây và cũng cả 2 lần mấy em kêu mình trâu bò. Thiệt hông, hay đây chỉ là đòn tâm lý của mấy ẽm kaka
Lần 2: Ẽm rủ chiến tiếp sau masa khoẻ. Nhìn chung masa khoẻ kỹ bài bản nha. Đang mỏi cổ, xong tick này về hết đau thiệt. Cảm ơn em. Quay lại lần 2, lần này bã bj còn mình thì 2 ngón. Combat tầm 15p thì out
Gần cuối bã bắt đầu tinh nghịch hơn khi ngậm nhưng k nuốt, bã bò lên ra hiệu mình uống mớ đó. Xĩuuuu. Mình kiểu cũng thích sáng tạo này nọ nhưng pha này mình chịu nên đành say no nên thấy em cũng hơi ngại. Sr em lần nữa nhé hihi
Các ae có thích gout này không? Chia sẽ ý kiến cá nhân cùng mình nhé
Body rate:
V1: to tròn, mềm mại
V2: thon, vòng tay ôm đã nha
V3: mịn, mềm. Okay
V4: gọn gàng, khít
Đánh giá chung: 9/10 - ĐÁNG TRẢI NGHIỆM
Suốt buổi cứ nhây nhây với ẻm về nghề nghiệp thật của mình. Ẽm hỏi rồi đoán già đón non suốt. Mình giới thiệu làm shipper nhưng ẽm không tin. Hi vọng lần sau gặp lại em để em biết anh làm gì nha kaka

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
48
1,099
351
0 ₿
Chúc mùng bác ngon chym nhen :) cảm ơn vì đồng hành :) chúc bác may mắn hp trong csong nhe. :)