Dâm nữ 36 Tokyo

Lượt xem: 2,857

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bảo Ken

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/8/20
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
08/07/2020
Mình là newbie, trước giờ tôi chỉ biết đến massage thái, lần này dc ông bạn giới thiệu qua thẳng Tokyo Nhật Bản xem có gì mới lạ thì quả thật là 1 buổi chiều đáng nhớ không thể quên nổi em 36 các bác ạ.
Vừa đến cửa thì nhân viên phục vụ hỗ trợ nhiệt tình như ông hoàng, sau đó là dc tư vấn các gói masssage thì tôi lần đầu đi nên đi thử gói vip S2 700k, do đang có ctrinh nên dc km 50% vé nữa nhé ae.
Lên phòng gặp em 36 nhẹ nhàng chào tủm tỉm, mặc bộ đồ lọt khe làm tôi chào cờ trong vòng 1 nốt nhạc, sau đó em ôm tôi và gửi kèm màn cháo lưỡi và hôn thằng em khởi động, anh hùng đúng là làm sao qua nổi ải này hả ae.
Sau đó là đến màn xông hơi rồi vào bồn tắm, 2 người tắm chung như adam và eva, em dùng tất cả những gì mà em có cạ vào thân mình tôi cùng màn hôn kiểu pháp trong bồn tắm, tôi cứ ngỡ như đây là mơ vậy, lần đầu tiên trong đời tôi biết dc cảm giác tắm tiên nó sướng như thế nào, xém tí nữa out kkkk
Sau đó tôi và em lên giường, massage khoẻ thì tạm ổn, sau đó em bôi gel nuru lên người tôi và khắp người em, trườn bỏ cùng full skill điêu luyện của em làm tôi đê mê như quên hết mọi thứ trên cuộc đời này.
Sau hơn 20p làm tình thì tôi cũng out trong tư thế 69, bắn 1 phát thật mạnh lên mặt em mà em còn bảo :" anh bắn mạnh vậy thì bắn ai là người đó dính bầu chắc đó". Quả đúng là dâm nữ trong lòng tôi. Sẽ sớm gặp lại em nha bé cưng
V1: 89 to tròn như gái 18
V2: ôm khá nuột
V3: đẹp
V4: cắt tỉa gọn gàng, 69 vô tư nha ae ❤️❤️❤️

Thính Sài Thành

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
24
82
29
0 ₿
In Tokyo where we could be happy tog.... Cùng nhau sướng ở Tokyo, em cũng phải đến đó sướng mới được.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.