Bình Tân dâm nữ 68 cùng câu chuyện đêm khuya

Lượt xem: 617

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
cuối tháng đc bơm máu hơi sung , chè chén đêm khuya trên không bảo mà dưới giơ tay nên tui đi giải quyết nó gấp, gấp quá nên chả alo hotline trước, nhắm mắt phi tới xem nay thế nào
Phi thẳng tới gửi xe đến lễ tân trình code Camapro lấy vé xong được hưỡng dẫn lên phòng xông hơi xả rượu. Lâng lâng được mươi phút thì ẻm gõ cửa bước vào nhẹ nhàng chào. Mặt bé tươi và dâm liếc mắt đưa tình làm quen với tui , bước ra từ phòng xông hơi tui sát lại làm quen, nắm tay bé dìu bé ngồi lên đùi ngồi chuyện trò làm quen để hiểu sâu hơn về cơ thế em keke . em số 68 này dạng loli nhỏ xíu con , mân mê cứ như em bé
Tắm gội cho tui và thằng nhóc, sàm sờ khắp người như đang làm tình cùng vui đùa trong bồn tắm, mới vuốt nhẹ con sò mà bé rên rồi , có vẻ đúng tần số, tui đá ti vs móc cua bé mà bé ôm cứng ngắt , lâu lâu còn uốn éo người nữa , phê pha 1 tí rồi ra khỏi bồn thôi
bé lần lượt từng bài mát xa khỏe như đá nóng thảo dược cho tui phê phê xong thì bé chuyển qua lật người tui lại mát xa cho thằng nhóc và làm mệt như lên cơn nứng, cặp ngực của bé trường bò, nàng liếm bú chà lên người tui, tay tui thì móc vào những chỗ nhạy cảm của bé, bé vừa rên rên vừa liếm mút, tay bóc vào thằng nhỏ, mông của em thì cong lên, tay tui vuốt ve cặp mông cong rồi tấn công v4 của bé , nước chảy lai láng, tê quá chịu ko nổi tui out trong đôi môi của em nó lun
Kết thúc chuyện tình 68 và tui , ôm hun nhẹ cái rồi chia tay trong nụ cười của em
Tổng thiệt hại = 2 củ cho tic tip locker các kiểu .