Q.12 - Dâm nữ A20 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.12 Dâm nữ A20

Lượt xem: 2,170

Ku to như phích

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/2/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Chào các đạo hữu.
Qua 5-6 năm nằm nhà xem phim con heo, bỗng dưng thằng em rục rich đòi đi massage lại. Thế là tất bật lên google tìm chỗ massage uy tín. Tình cờ click vào trang này, sau 1 hồi tìm kiếm cs, thằng e mình đã vô thức nhỏng lên: "chính nó".
Sau khi check vài reports của các đạo hữu đi trước thì mình quyết định lấy máy và book luôn e A20 trong buổi chiều.
Đên nơi thấy nhân viên ra chào hỏi là biết tơí đúng chỗ rồi B32Sau khi lấy điện thoại ra xác nhận cho qly thì được locker dắt lên phòng.
Ngồi xông hơi được khoảng 10 thì e nó bước vào B65Nhưng vì đã lâu chưa được xông nên mình ngồi thêm 5p nữa.Vừa ra đã nghe thấy giọng nói dịu dàng pha chút dâm đãng của em:"chào a".Đập vào mắt mình là cô gái nhỏ nhắn dễ thương e lấy khăn lau mồ hôi trên khắp cơ thể mình. Sau khi mình ngồi xuống ghế thì e cởi đồ ra B05đi lại ngồi lên người mình rồi nói: " a bú đi", vậy là được 1 phen ăn bánh bao ngon lành.Được 1 lúc e trườn xuống và để đánh thức thằng nhóc của mình. Sau khí nó thức thì e nói với mình vào bồn để e tắm cho. E tắm cho mình ko khác gì bạn tình lâu ngày mới gặp B11trong lúc tắm e lấy 2 cái bánh ép vào thằng e mình ma sát lên xuống như những thước phim bố chồng nàng dâu nhật bản còn mình thì khám phá e ấy. Mình còn nghĩ mình đang đi học khóa đạo tạo phìm nhật nữa chứ.B04.
Tắm xong thì mình sấy tóc rồi e kêu mình ra giường nằm để e thị tẩm.

Massage khỏe:
E làm từ trên xuống dưới rồi lại từ dưới lên trên rất tốt. Vừa đấm vừa hỏi mình lực để điều chỉnh. Sau đó e lấy đá nóng chà lên lưng mình bao phê ( đây cũng là lần đầu mình đi đá nóng). Rồi đền màn lấy tinh dầu chà khắp sau người rồi rê và mát xa (tôt). Xong sau đó e đổ tình dầu lên 2 cái bánh và bắt đàu chà hết mọi nơi trên người mình B32 Vừa chà e vừa liếm từ trên xuống dưới nó phê( nhưng mình có máu buồn nên vừa phê vừa cười haha)Sau khi chà xong mặt sau e lại kêu mình ngửa người lại và chà nốt mặt trước
. E chà xong cũng là lúc bắt đầu chinh chiến. . .

Massage mệt:
E liếm quanh thằng nhóc mình từ gốc dưới lên trên đầu rùa. Liếm láp 1 hồi e nhảy lên người mình đưa vùng sông nước bát ngát vào mặt mình rồi 2 đứa bắt đầu 69. 2 bên chiến đấu điên cuồng kịch liệt trao đổi hết chiều thức. Sau vài canh giờ mình đã bắn ra trong dê mê B33.

Sau khi xong mình nằm nghỉ 1 lúc còn e đi mở nước rồi tắm lại cho mình. Xong xuôi hết rồi mình lại ra ghế ngồi , rồi e còn lại ngồi cùng và 2 đứa trò truyện. Được lúc e hỏi mình có muốn xuống ăn mì, vừa xuống thì qly hỏi có hài lòng ko và mời uống trá sau đó đi nấu mì.
Xin phép đánh giá:

CSVC: 8.5 ( vừa ngồi xuống uống trà thì thấy 1 chú bách túc non đi ngang qua dưới chân, nghĩ chắc nó cũng đi massage nên định đập nhưng lại thôi)
KTV: 9.5đ MS: A20 ( lễ phép, nhiệt tình, dâm nữ)
V1: 9đ
V2: 9đ
V3: 9đ
V4: Các đạo hữu tự khám phá.

Qly,locker, giữ xe : nhiệt tình.
Tổng thiệt hại: Tic:420, Tip:700, locker: 40.
Ăn xuống xong đợi 1 lúc thì xe tới và thế là đi về tiếp tục cv. Hẹn gặp lại cơ sở và các bé vào 1 ngày ko muộn. B36

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
91
1,512
578
32
0 ₿
Thay mặt Cẩm Thy và bé 20 Ad xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ cs và bé…
Mong sớm được đón bác quay trở lại với những số hót khác của Cẩm thy.
Trân trọng cảm ơn bác!

babynude

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/3/21
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
e số 20 bữa tết có thị tẩm,v1 bóp hơi sượng nhưng bé nhiệt tình nên khi trườn lên người rất phê