Bình Tân - Đấm say em người mẫu 18 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Đấm say em người mẫu 18

Lượt xem: 717

naito33

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/1/21
Chủ đề
1
110
8
Hà Nội
nbet.com
0 ₿
- Sau một chầu nhậu phủ phê cùng anh em thì trong người cũng hơi nhớ nhớ bên nhà dubai ở Bình Tân , thế là nhậu xong liền phi xe qua ngay bên đấy .
- Sau khoảng check in cùng lễ tân , thì anh locker cũng dắt mình lên phòng , hôm nay mình đành đi random vì bé 68 của mình hiện tại đang kẹt khách , với một phần mình hứng thì tạt ngang nên không gọi trước để đặt ẻm
- Lúc lên phòng ngồi xông khoảng 10p thì em gõ cửa vào , ngồi ở trong phòng xông thấy mờ mờ bóng hình em thì em cao cao mọi người ạ . Sau khi xông xong xuôi thì mình chui ra ngồi ghế thì bé ân cần ngồi lên đùi mình lấy khăn chùi mồ hôi cho mình . Thì mình bị ấn tượng khuôn mặt bé rất xinh nha như người mẫu luôn vòng nào ra vòng đấy . Tâm sự một hồi thì em nói là em số 18 mới vào làm ở cơ sở chưa lâu . Mà với tướng tá khuôn mặt như thế này bảo đảm sắp tới muốn qua thăm bé chắc khó khăn lắm đây . Nói chuyện được một hồi thì bé nắm tay đưa mình vào bồn tắm cho mình , vừa chà lưng vừa thủ thỉ vào tai thì cũng đã kha khá hứng rồi , vừa tắm sạch sẽ xong thì bé sử dụng cái lưỡi liếm hết người từ tai xuống ngực mình , khá là tê tái luôn nha các bác như bị giật điện vậy , mình cũng tranh thủ sờ nắn vòng 1 của ẻm , bé vừa liếm vừa rên hừng hực hết cả người , rồi bé wc rồi cũng tới lúc thằng nhỏ chịu không nổi đành phải vừng dậy lên , Bé bj liếm ở thân ciu rồi xuống tay kết hợp xoa xoa em viên trứng khủng long của mình , di lên di xuống rồi wc . Mình cũng chẳng chịu thua tranh thủ chọc ngoáy v4 của bé , vừa nhét ngón tay vào thì bé rên nhẹ nhàng lên kèm theo đó nước nôi tuông ra cứ như bị hở van vậy mng . Mình càng chọc vào thì bé càng rên hơn , Lúc đó cái lưỡi bé lợi hại quá làm mình phải gồng mình suýt nữa thì thằng em thua nên mình cũng bảo bé chuyển qua bên giường . Lên giường trải qua mấy bài masage khoẻ để cho thằng em được hồi sức một tí để chiến đấu với bé tiếp , cảnh tượng bé trườn nuru v1 bé chà từ lưng xuống mông rồi chân mềm mịn lã lướt ôi trời ơi luôn , qua bài đá nóng và nuru thì vỗ nhẹ vào đít bé là bé hiểu ý ngay liền quay ngược người lại di chiếc lại từ ngực xuống bé ciu của mình , mình thì nhẹ nhàng đưa chân em ra dùng chiếc lưỡi điêu luyện của mình kích thích ẻm , nghe ẻm rên sướng từ từ rồi nhanh hơn nước nôi thì ồ ạt , bé cũng chẳng chịu thua sử dụng chiếc lưỡi thần kì hết đá hai quả trứng cút rồi lên đầu ciu vừa nhanh vừa chậm cảm giác không gì có thể tả . Sau một hồi thì bé ciu cũng đành phải chịu thua trước chiếc lưỡi của em đành phải làm vài trắng vào miệng của ẻm . Sau đó thì nằm ôm và tâm sự được thêm tí nữa thì hết thời gian , không nỡ xuống để bé lại luôn mọi người nhưng thời gian cũng đã khá trễ nên đành về .
Sau một buổi về nhà thì liền nhớ ẻm nữa :cuteonion58:
KTV 18 : Khuôn mặt xinh , dáng người như người mẫu
V1 : Cam * Bóp khá vừa tay *
V2 : Thon gọn
V3 : To
Người ẻm cứ như đồng hồ cát vậy đó mng
V4 : Gọn gàng , sạch sẽ , nước nôi lênh láng

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
253
2,665
1,950
0 ₿
Chúc mừng bro gặp đc bé ngọt nước hehe

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
44
867
1,041
Sài Gòn
11 ₿
…chẹp chẹp nhà m chạy qua có 10p…chắc tuần ghé 1 lần khám phá DBBT quá, BT cái nôi của loli mà sao thấy DBBT ít nhập loli thấy toàn chân dài, ng mẫu :2onion16:

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Tài Lê

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/7/18
Chủ đề
4
155
38
25
0 ₿