Gò Vấp Damdang cô nương A2 -

Lượt xem: 1,139

trieutulong92

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/3/22
Chủ đề
17
109
36
0 ₿
Tuần trước không hiểu ăn trúng gì mà hứng wa đi massage tận 2 lần, mặc dù là cuối tháng... Chắc do a Tỉnh nhiệt tình quá kkk
Lần trước đã bỏ lỡ bé A2 (xem hình có vẻ hợp gu) nên lần này phải book cho bằng được. Book trước qua zalo nên vừa phóng qua cái đc xếp lên phòng ngay và luôn. Vào phòng xông mà cứ phập phồng ko biết bé giống hình ko - nhìn hình a Tỉnh gửi tưởng có vẻ thùy mị, nết na :v :v :v
Mà thật ra méo phải ae ak, đúng nghĩa "quỷ đội lốt công chúa" haha... Vừa vào phòng là bé sà ngay vào lòng mình, bóp lấy bóp để thằng em. Trong đầu mình nghĩ thôi xong cmnr. Về độ xinh thì cũng 1 chín 1 mười so với trong hình (tuy nhiên hình đẹp hơn kkk). Ở bé này có một chút "tăng động", mà nhờ vậy bé làm mình quên hết mệt mỏi công việc. Từ lúc vào cho tới lúc ra, bé nc liên hồi... kể đủ thứ chuyện trên trời dưới đất.
Định viết bài ngay khi về nhà luôn cho cảm xúc còn dâng trào, mà kẹt công việc nên mấy ngày sau mới viết đc nó nguội cảm xúc mất tiêu nên tóm gọn cho các bác review về bé vậy.
Face: 8.5/10 - dễ thương, xì teen của tuổi 18.
Vòng 1: 8/10 - cam việt, mềm mại bóp đã. Bé mới 18t nhưng vòng 1 phát triển tốt hơn nhiều so với các bé mình đã đi.
Vòng 2: 7.5/10 - ôm đã, hợp với dáng người bé
Vòng 3: 9/10 - mông căng tròn, đc doggy chắc sướng kkk
Vòng 4: mình đi vé Onsen nên chỉ khám phá bằng tay, của gái mới lớn nên còn khá bót.
Service: khỏe thì cũng không để ý được mấy vì chủ yếu mệt cũng đủ đắm đuối rồi, chắc phải trải nghiệm lại vé cao hơn mới đánh giá đc kkk. Về mệt thì bé tự thừa nhận nhu cầu bé cao, đúng là zậy thật... mình mà ko sợ về ghệ nó thấy dấu thì chiến dữ dội với bé rồi.

Đánh giá chung: số tốt phải thử nhất là ae nào mún cảm nhận DDCN thì nên gặp bé :D .... có lẽ mình sẽ phải trải nghiệm lại bé vs vé cao hơn vào 1 ngày ko xa.
Thiệt hại: tic 300k + tip 500k + locker 20k

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
E đã tư vấn thì chỉ có chuẩn chỉnh kkk . E cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ và rv cho bé a2 1 bài viết quá tâm huyết tình cảm a nha . E chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ