Q.1 - Dân Sài Gòn nghe là biết số mấy liền | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Dân Sài Gòn nghe là biết số mấy liền

Lượt xem: 1,254

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
18
98
81
26
0 ₿
Gần cả tháng kết con bé tiếp thị bia từ uống ken chuyển qua 333 ráng vớt con bé mà khó quá , em như mộ bông hoa giữa rừng gươm bao lời tán tỉnh em mà tôi nhiều lúc nhìn em thấy kết kết. thế cũng đu theo tán tỉnh nhưng vẫn giữ một phép lịch sự tối thiểu nhờ vậy mà lần nào đến em cũng biết ý dành cho tui thêm tý chăm sóc để tui phải lết về vì say bia rồi lại say em. hôm rồi đi thì em off tui ghé không gặp cũng làm 1-2 chai sương sương thì thằng bạn nó rủ đi massage chung cho vui ghé dubai lựa thấy bé mang số 33 tự nhiên ký ức nào nó ùa về, trước cũng gặp 1-2 lần khá là thích vì có da có thịt ôm đã nay chắc duyên đến nên gặp lại yc bé .
Lên phòng xông hơi tý thì bé vào nhìn em sao thấy em có vé ốm hơn trước nhìn có eo ót đồ lại trêu em bảo do anh nói quá em phải tiển mấy em mỡ đi ấy chứ. hai đứa như không hẹn mà gặp cười phá lên, rồi lại ngồi quấn lấy nhau, tui chỉ thơm lên má em mà em lại bắt đầu quần tui luôn ngay trên giường , em hôn ngực rồi sờ bóp thằng nhóc tui cũng được dịp nâng niu cặp ngực đầy sức sống của em, xoa xoa bóp bóp nó đã đời rồi hai đứa bước vào bồn và màn thủy chiến bắt đầu với làn nước ấm áp như tăng thêm sự hòa nhịp cao trào , ngay từ lúc tắm em đã cọ người làm cho thăng nhóc biểu tình liền liền rồi đến lúc tui nằm ra thì em chăm sóc nó phải biết mấy lần nó muốn khóc cũng không được với em, từ dỗ dành đến hành hạ nó phải khi nó lên sừng sừng thì mới được em cho xã phát đầu .
Đấm bóp : Tui quá là mệt mỏi với em, vừa trong bồn đã đuối vậy rồi lên giường chỉ biết nằm sải lai rồi thì em cũng đấm , cũng xoa cũng đá nóng, lúc đầu thì còn đang sung sung nên chưa thả lỏng người được, tý hồi cảm giác dễ chịu hơn, em đâm bóp khá lâu thêm phần đá nóng nữa tui cũng nhẹ người , liu thịu tính ngủ vì vừa xã xong thi được xoa bóp nhẹ nhàng còn gì bằng nhưng cũng không yên khi bắt đấu tay em đổi vị trí cho cặp ngực em chuyển qua chăm sóc cho tui em kéo đường lưỡi làm tui sỡn da gà và bắt đấu trườn nuru
Thư giản: em có thể là 1 cô bé rất biết theo cảm xúc khách, mỗi lần gặp như biết đúng gu là cứ thế em triển theo và lần này em làm tui phải sướng khi đi bài nuru trườn rất là kỹ đến lúc xoay lại thì cả 2 thân thể hòa nhịp em chủ động tui bị động nằm yênhồi rồi bắt đầu em xoay lại và lần này cả 2 cùng sướng, hôn hít cô bé em mà làm cho thằng nhóc nó lại cương cứng lên để tiếp tục bị em ngậm mút chùn chụt tui cũng tranh thủ khám phá cô bé một hồi rồi khi đang sung lên thì out phát làm đầu óc như được giải tỏa . Thiệt tình phê cực.

Em để tui nằm nghỉ tý không quên đắp khăn cho thằng nhóc trong khi em đi wc rồi trở lại với đôi tay mát lạnh xoa bóp cho tui , phải gọi sự trở lại của em lần này vừa thay đổi body vừa thêm cảm giác làm tình quá là đã. Đến lúc nên quên cô bé tiếp bia rồi, nhiều ngời tranh quá, đi qua đây chả ai tranh cả tự do tự tại.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
33... tới nay JL vẫn chưa hữu duyên gặp được hông biết Bé mình sắn dây hay ba rọi béo nhỉ Bro chủ thớt :3onion24:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Garryyau and Chị 3 Báo