Gò Vấp - Đăng lại vềBee Spa (cảm xúc riêng) | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Đăng lại vềBee Spa (cảm xúc riêng)

Lượt xem: 366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoangcaro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/3/24
Chủ đề
1
4
0
Sài Gòn
0 ₿
Núp lùm đã lâu,hôm nay mới có dịp rp cho ae 1 chỗ spa.Hôm trc tau ngầm thấy chủ đề Spa vuốt lướt của nick tieude nên mạo muội lên gg map gõ tên “Bê Spa” là nó hiển thị 1 đống luôn.Thấp cập nhật vị trí gần nhất là ở 151 Nguyễn Du nên phóng xe qua.

Mình k có book trước vì k có số,qua tới nơi thì em lễ tân Mình Dây hỏi”a có book bé nào chưa?mình thì đi lần đầu,nên nói Chưa và em book random cho mình bé Mai;

Em nói ngồi ghế salon rồi có bé rót cho mình ly trà hoa cúc nóng,uống cũng thấy thơm.

Khoảng 5p sau có bé Mai xuất hiện và chào mình,em cầm sẵn lòn bò húc và mời mình lên lầu.Lên phòng đóng cửa lại(ở đây là phòng riêng nên cũng khá là riêng tư,điểm cộng)

Em nói mình vô tắm và đưa cho khăn với quần lót giấy.lúc tắm ra thì mình chỉ quấn khăn,e hỏi sao a k mang quần?mình liền nói:mang chi rồi lát cũng cởi,em chỉ cười k quên kêu mình nằm sấp xuống.

Công nhận bé này massage khoẻ lực thiệt,em đấm bóp rất bài bản,vừa làm mình vừa khai thác nguồn gốc xuất xứ thì đc biết e nó là từ spa Ngọc Anh Lý Thái Tổ ra.hèn chi bẻ cổ với bẻ lưng kêu giống mấy massage trị liệu ghê.Trong lúc massgae e cũng chịu khó giỡn,nên mình cảm thấy thoải mái hơn.Ah,em này cũng có chiêu kiến bò nữa nha,sau 40p masage thì e nó cũng thả 1 đàn kiến lên người mình,làm nhột thấy moẹ.

trong khi massage vuốt thì e cũng k quên lòn 2 tay vô 2 bên sườn và khều ciu mình,kích thích thật. kế đến em tiếp tục bôi dầu vô khe đít và massage thả kiến và kéo ngược trụ mình ra sau để vuốt,khúc này ai mà yếu là sẽ ra liền,vì e vừa vuốt vừa xoa cái đầu khấc làm nờ ưng nưng thật.Lúc này cảm thấy k ổn nên em nói mình nằm ngửa ra.Em này cho mình từ bất ngờ này đến bất ngờ khác.

Lúc nằm ngửa e bôi dầu vô và vuốt trụ cho mình,vừa vuốt e vừa dùng miệng thổi 1 làn gió vô ciu,nhìn mặt e lúc đó dâm lắm.và kết hợp với màn thổi đó thì mình cũng tranh thủ lòn tay vô áo và khám phá v1 của e.sau 10p thì cũng out trong sung sướng.

Tổng quan: csvc ở đây sạch sẻ,có toilet riêng

Góp ý thêm là em bôi tinh dầu nhiều quá nên lúc tắm lại cũng hơi khó ra

Dịch vụ: Mình mới đi bé Mai nên đánh giá là ok,vì em làm massage khoẻ rất bài bản và nhiệt tình.(nghe nói ở đây còn có em Miu,Chi,Ly,My.. mà mình chưa đi nên chưa đánh giá đc.Anh em nào có đi thì cứ trải nghiệm và cho nhận xét thêm nha

Tổng thiệt hại: tic 450k/90p mình bo 400k cho em nó.

Còn ae có đi thì mỗi người mỗi cách típ,phụ thuộc vào sự nhiệt tình của em nó nha.

Văn dở nên chỉ biết viết tới đó.chỉ muốn gt tới ae chỗ chơi mới thôi.ae nào muốn trải nghiệm thì cứ lên gg map gõ giống mình thì sẽ ra địa chỉ.

Đính kèm

153.7 KB · Lượt xem: 68

duytham

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/8/24
Chủ đề
0
8
9
Q1
0 ₿
Em nó bảo chỉ cần tip 200 mà bạn Lực tip hẳn gấp đôi. Hài lòng quá ha?

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
148
1,177
2,343
1,314 ₿
Vé Free Onsen
Do có nhiều thông tin trái chiều về dịch vụ và chất lượng tại cơ sở, với tiêu chí đảm bảo 1 sân chơi chât lượng và đảm bảo cho member nên tạm thời các topic về *** sẽ được đóng lại chờ BQT xác thực thông tin. Trong thời gian chờ xác thực thông tin, yêu cầu các member không đăng thêm bài liên quan để tránh nhiễu thông tin

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.