Tân Bình đang say gặp bé 09 tỉnh luôn cả rượu

Lượt xem: 1,315

OperationCwal

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
55
24
0 ₿
Chuyện là tối hôm nhậu say quá mấy anh em dắt nhau qua Hàng Châu xả rựơu . Gu mình thì khoái ngực bự nên chọn xem bé nào v1 bự . Lướt qua lại thấy em 09 face cũng xinh với thấy v1 ẻm cũng bự nên quất liền . Xong xuôi anh phục vụ dẫn mình lên phòng xông hơi rồi đợi bé . Thay đồ vào xông hơi đợi bé xuống mà thằng cu cứ rạo cmn rực . Lúc bé xuất hiện thì trươc mặt tôi là một cô gái body khá đẹp . Face thì dễ thương như hình mình chọn . Mình băt đầu liếc qua cặp ngực lấp ló đằng sau lớp áo yếm thôi mà thằng nhỏ nó muốn dựng cả lên rồi . Em ngồi nói chuyện với mình 1 luc rồi cả 2 cùng dăt tay nhau vào bồn tắm
Tắm cho mình xong thì em băt đầu hôn từ trên cổ xuống dưới ngực . Liếm ti một lúc thì cái bàn tay của em cũng mò đến thằng nhỏ mân mê . Sau một hồi thì em hôn chậm dần xuống thằng nhỏ . Cái cảm giác mà me ngậm nguyên thằng nhỏ trong miệng nó sướng gì đâu , sau 1 hồi vật vã cũng tạm nghỉ giữa hiệp để lên giường
Tiếp theo em đấm bóp 1 bài massage khoẻ cho mình tỉnh táo , tay ngề massage khoẻ khá ok .
Sau đó đến màn chà thái thằng nhỏ lại từ từ dựng lên rồi em lại tiêp tục chăm sóc nó . Hứng quá rồi kêu em quay mông lại phía tôi , vì cũng muốn làm chút nước thánh cho tỉnh hẳn kkkk . Rồi mình cũng băt đầu công việc , cả 2 cùng rên , em rên ngày càng lớn làm mình thêm đầy cảm hứng . Rồi cuối cùng sung sướng xả đạn xuôi cu . Mình ra trong sự sung sướng
Em 09 vui vẻ nhiệt tình , chiều khách nữa . Anh em nào yếu yếu nghe em nó rên thì chắc cũng ra, em này nên thử nha anh em
tic : anh em lo
tip : 1củ chẵn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
hên là bác say chuyển qua tỉnh đấy , chứ mà say rượu chuyển qua say em nó thì bác không tỉnh được đâu =))

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Thanh Tâm

Massage Thanh Tâm

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
15
182
54
0 ₿