Đang trên đường về lại xì gòn sau khi trải nghiệm ở Tô Châu - Nên trải 1 lần cho biết...

Lượt xem: 6,896

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Dear các anh em ,

Hên sao khi trốn lụt ở xì gòn , ta lẹt về Cần Thơ sau khi hứa hẹn vài tháng trời.

Bữa trước có xin được số của admin cho massage Cần Thơ, nhưng tối qua forum bị gì ấy mà không lấy được thông tin.
Tối qua đi nhậu về , dụ lắm sếp nó mợi chịu đi thử Tô Châu, lên taxi , " chở anh tới Tô Châu " , " chổ đó dẹp tiệm rồi anh" , " hay em chở anh qua Osaka, Kim Chi bla bla" chém đã đời , chán... về Phương Đông, phương đông dở lắm anh ơi bla bla. Chán về khách sạn. Ngủ.

Sáng sau sau khi xong việc đến chiều, mới biết là cánh taxi không thích Tô Châu do chổ đó không có tip cho taxi.

Chiều chiều dzụ mãi mới cắm vô được Tô Châu , vô 4h30, đi VIP ,300K , sếp em sợ về xì gòn trễ nên đi VIP thôi. Thế là vô tắm , rửa,

Teng tèng , em vô , đẹp mặn mà , em tên **âm. Điện nước dư dả.

Massage khỏe qua loa xong, vọc nhỏ đã đời , xong hỏi giá cả , :) , em thật thà nên toàn hỏi thẳng thôi, tay thì bằng ved , môi thì gấp đôi .ok , môi em

Hun em , em không cho hun môi , chỉ cho hun má.
Sờ V4 , " để em cởi ra cho anh dễ nha" , đệch, ghê thặc.

Âm thanh hifi , hj, bj đủ , V1 : to vật vã , bú sửa ư hử :)) . không có kẹp súng. :(
Mà sục súng cũng như AK ấy , giờ em cũng mất cảm giác rồi.
V2 thì không quan tâm , em mặc dokino hay gì gì ấy , có chịu cởi đâu, mà mặc cũng như không
V3 như V4 , ẻm lúc đầu còn cho sờ , sao thì em bỏ tay mình vô luôn. :))

Điểm trừ : tắm không sạch sẽ , tắm lại cũng thế , massage khỏe yếu , chưa hết giờ mà đã xong việc rầu . ( VIP thì 90 nhưng em total thì mới 5h15 ra rồi ) , hj như AK ấy , BJ thì phịt phụt nghe hơi mất cảm tình.

Tổng thiệt hại : 1 VIP + 2 VIP--TIP + 1/6 VIP cho locker .

Em ra cùng với sếp, sếp nhìn em của em muốn chảy nước dãi. :)). Ổng Cũng tranh thủ bóp đít ẻm cái. :))
Nói chung là cũng đáng đồng tiền.
Giờ đang report nhờ wifi của xe Phương Trang

Có chộp hình cái phòng Vip ,mà post bằng điện thoại không được. Để về phòng edit lại . nghe nói super Vip ngon hơn. Lần sau sẽ thử :)).
Thôi em ngủ xiu , lấy sức mai về sài gòn tập GYM.

Tổng kết chuyến đi. Hẹn gặp Cần Thơ cuối năm nay. :). Hẹn Tô Châu cuối năm nay :).

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and kevin.nguyen

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
chỉ vậy thôi thì bình thường , nghe nói có tắm tiên và massa thái nữa !

zenzo106

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/1/14
Chủ đề
0
46
4
35
0 ₿
Tổng cộng 900k mà cũng bình thường, giá chát hơn trên này nữa

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
:Dthiếu 1 vài service hot, nếu chỉ có vậy thì lên SG cũng có

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Sài gòn không thoải mái như ở đây đâu. Đây dường như là cái động luôn ấy. Giá cả thì đừng so sánh sài gòn. Mặt bằng chung nó vậy rồi.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
bữa nào bác đi Phương Đông thử xem, nghe nói ngon ko kém Tô Châu

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
900k hơi mắc. Lần mình đi Osaka hết 600k, cũng y chang, mấy em mặc đồ nhìn dâm vãi. Phương Đông chưa đi, taxi nó cũng ghét Phương Đông lắm ^^.

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Tô châu gái xinh hơn. Service tốt hơn lột wần này nọ. Bữa tui di có 5x thui. Vé 2x và tip 3x.
Vs 9x thì bác đi PĐ cho rùi. Nude 100% và xông hơi, tắm chung lun.

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Osaka chung chi với taxi , không cho lột quần thì phải.

Nghe PD em út không bằng TC. nhưng sẽ thử. Mà lúa dạo này cao giá quá nên cày hơi khó :(

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Dưới CT có 2 địa chỉ Tô Châu đi bên dc nào ok vậy bạn...thank...?

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Kì vậy, Cần Thơ là kho em gái miền tây mà giá còn chát hơn saig gòn nữa, service nghe mô tả thì tầm thường quá. Chung qui giá cả ko phải do mặt bằng chung mà do mấy anh đại gia SG lên phá thui, chứ anh em làm công binh thương ở Cần Thơ mà mỗi lần đi tốn như vậy tui nghĩ tiệm này đã dẹp sớm.

BigBlue0903

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
5
122
38
33
0 ₿
Chưa đi bao giờ nghe giang hồ đồn đại vui lắm mà ta. Nhưng nghe bak chủ 900k sao cũng bt mà ta ơi ?

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Tô châu cũng như sài gòn thôi chỉ khác là các em đẹp và sexy hon, ít ra tỷ le gặp cá sâu o đây rất ít, hầu như ko có luôn

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Em đi VIP nên em út chắc không chăm lo bằng supper hay phát phát gì đấy. Nhưng em út đẹp, cái đẹp của gái miền Tây..massage nằm trên giường mà gần giống như F*** luôn ấy

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Tổng thiệt hại : 1 VIP + 2 VIP--TIP + 1/6 VIP cho locker --> là sao bác thớt ? tui ko hỉu gì hít ?

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
1 VIP là 300K . bác lấy mấy số còn lại nhân ra . không ra nữa cứ đưa cho cu lớp 6 nó tính giùm . :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.