Q.1 Dangsuong Khám phá bé 19 Dubai Tân Định

Lượt xem: 1,471

dangsuong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
5
45
15
0 ₿
Chiều mưa tầm tả mon men xin mod cái code để đi trú mà hết lượt rồi nên tự thân vận động đi tìm hơi ấm. Dubai Tân Định cũng khá quen với anh em diễn đàn. Đặc biệt là có thể định vị đang ở quán ăn được để gấu nhà không nghi ngờ.

Đến nơi gặp cô bé lễ Tân mà bao lần tui cứ bảo em lên làm cho anh đi. Mà kg được ấy.

Được phục vụ đưa lên lầu hướng dẫn các thứ trong phòng xong tui phi vào xông hơi ngay. Ngồi từ đầu hơi lên từ từ phê hơn. Đến lúc hơi lên nghi ngút rồi thì em vào. Cơ mà sức khỏe là trên hết nên tui ngồi thêm tý nữa. Lúc đó em bên ngoài cũng đi kiểm tra nước nôi, dọn giường để chiến đấu.

Màn giao ku cho em. Em mới thấy tui bước ra thôi là đã chào hỏi nhiệt tình mà nhiệt tình thằng anh kg bằng thằng em. Chắc tại em nó lông lá nên ẻm khoái . Rồi em đưa vào bồn để trụng thằng anh với thằng em, em đè lên người dùng cặp ngực đầy sức sống úp vào mặt để cho thằng anh chết ngộp trước rồi sau đó thì em tiếp tục đi xuống dưới mà nhấn từng phần cơ thể xuống đến thằng nhỏ em hốt nguyên ổ. Ngậm phát và bắt đầu dùng tay nâng trứng miệng nâng cây. Tui nằm phanh thây lâu lâu hẩy hẩy Mông lên cho lút cán keke. Một hồi lâu em từ từ tắm táp lại. Và lên giường.

Lên giường em hỏi thăm anh nóng không. Để em mở máy lạnh. Tui bảo mở là teo luôn ấy. Em bảo có em bảo là kg teo nổi đâu. Nhưng em vẫn không mở. Để tui đỡ lạnh tý. Em lấy đá maxa dầu. Ấn vuốt một hồi người khỏe hơn hẳn. Chưa hết. Lật lại em tiếp tục đấm bóp tiếp cho đều 2 mặt. Tui thì lúc này tranh thủ sờ bóp em tý. Và bắt đầu người nóng lên rồi. Bảo em mở máy lạnh lên là vừa. Khi em xong bài khỏe. Bắt đầu bài mệt thì tui đến lúc nằm trải nghiệm cảm giác một chú ong chăm chỉ. Em đi đường lưỡi trước rợn người luôn. Rồi bắt đầu đường dầu. Cặp ngực em đi đến đâu thì hơi ấm của cặp ngực và tiếng thở nhè nhẹ của em làm tê tái tui đến đó. Đến vùng Mông em hôn nhẹ lên ui nó còn sướng tê người. Đi tiếp tục xuống chân. Xoay lại. Từ chân lên. Bánh mỳ kẹp xúc xích, bồng lai tiên cảnh đâu ở xa xăm. Mà ngay lúc này đây tui trở người em lại triển khai thế 69 truyền thống. Một mùi vị quen thuộc một cảm giác quen thuộc. Chỉ biết húp mà như chưa từng được húp. Hôn bướm em rồi dùng các kỹ thuật kinh điển tạo nên cao trào cả hai. Để cuối cùng tui được sung sướng mà cho ra bao nhiêu tinh tuý được bắn ra tung toé. Sướng nhất là bắn sao lên đôi gò má em lúc nhìn mà vẫn tếu tếu với em.

Mọi thứ được em sắp sếp tắm rửa lại rồi chia tay trong quyến luyến bịn rịn. Cảm ơn em vì đã mang lại cho anh một cảm giác đầy sung sướng và sung sức đến như vậy.

Chỉ là vé ónen thôi mà tim như loạn nhịp. Lần tới đi vé 2 phát xem thế nào.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
798
338
0 ₿
chú mừng anh @dangsuong đã có đêm sung sướng và sung sức với bé 19 cho lần gặp gỡ đầu tiên
hân hạnh được phục vụ anh

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
ông phải canh diễn đàn, khi có code là phải xin liền, số lượng có hạn mà

• Like