Gò Vấp - Danh Bất Hư Truyền - Tam Sao Ko Thất Bản - SBD 79999999999999999 - Vedette | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Danh Bất Hư Truyền - Tam Sao Ko Thất Bản - SBD 79999999999999999 - Vedette

Lượt xem: 1,231

chris07

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/23
Chủ đề
17
296
170
thủ đức
6 ₿
Vẫn như mỗi khi nhắc máy alo và book lịch cho BQL Dubai Gò Vấp vẫn chuyên nghiệp và tận tình chia sẻ. Phòng con xe wave 69, vượt nắng vượt gió vượt những cơn mưa rào, đến nơi quá đói nên nhờ BQL 1 tô mì bò thơm ngon. Ăn lấy sức trước khi xem mắt bé 79 trong truyền thuyết. Cách phục vụ và dịch vụ của BQL Dubai vẫn như mọi lần như một, chiều khách và ân cần. nhiều lúc mình ngại lắm luôn. kkkkkk

Đến phần món ăn chính, mình lên phòng và chờ đợi bé vào. Bước vào cao nha, mê, dáng người mình thích, eo thắt lưng ong, mạ ơi, nhìn ngonnn làm sao. ngực thì nảy nảy, rất vừa tay và căng tròn, mềm lắm luôn, mông thì căng chà bá, đúng là danh bất hư truyền, bảo sao nhiều người phải chết dưới ải nàng. điểm đặc biệt mình thích nhất là nụ cười và khuôn miệng của bé, ko chê vào đâu dc, rất khả ái và thoải mái. khuôn miệng đẹp và sang. bé rất chịu nói chuyện, ông nào lầm lầm lì lì gặp bé thì thấy vui ngay.

Vào chuyện tắm bồn, vệ sinh sạch sẽ, và rất sạch sẽ cho mình và bé. nhẹ nhàng. mình cũng tranh thủ mút mít ngực và chym be bé của bé chứ. sao mà cưỡng lại được. huhu
Vào chuyện masa khỏe trước, thì thôi rồi, đấm rất lực và đều tay nha, mình rất thích. đấm cái nào ra cái đó, mạnh và lực, phê nha, pạc pạc pạc. chắc do làm lâu và tay bé có lực. thích nè
Vào chuyện masa mệt, trường nuru mặt lưng trước, cặp đào trường đến đâu là bé phê pha đến đó, rồi dùng lưỡi đi từ vài xuống mông, ôi là trời. phê làm saoooo. Cố tình cặp đào cứ cạ mông của mình, nó phê làm saoooo bé ơi. trường nuru mặt trước. cứ cặp đạo cạ cạ và bé rên nhỏ nhẹ. phê làm sao, nứng lắm luôn á, rồi xuống dưới, cạ qua cạ lại, cả trăm lần vậy, con ciu nhỏ bé của mình phải biểu tình phản kháng trước khe đào đó. hì hạ hì hụp. rồi mình nhanh tay khám phá con chym của bé, ra vào nhịp nhàng, ấm nóng làm saoo, vỗ pạc pạc pạc căng đét với vòng mông cô ấy. sau đó bé lau phần nuru rồi đá lưỡi cặp vú của mình, phê tới nóc, còn mình thì cứ ra vào từ từ chỗ dưới của bé, bé đi đường lưỡi đỉnh thật, từ trên ngực xuống dưới sâu, rồi 6999 đã đến, nhưng không, bé hun xung quanh con ciu mình, đi đường lưỡi xung quanh, ngậm trứng, đá trứng, và còn "1 skill bí thuật nữa", ahihi, các bạn tự trải nghiệm nha, mình hong nói đâuuuu, sau cùng bé mới hì hụ súc bình xăng con cho mình, ôi là trời, lên xuống, trái phải, hì hụp, 5 - 10 - 15 - 20 =)))) mình thì cứ úp mặt vào chymmm thôi. cái gì ra cũng phải bắn, phê, và mình la bể cái phòng, aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Xong rồi, mình chỉ có cười mãi thôi, bé dâm thật, bé dâm dâm. từ ánh mắt và khuôn miệng, khó mà ko siêu lòng. huhu
Cảm ơn mod @Dory tài trợ vé và có gửi chút cafe cho BQL. Bai baiiiiiiiii

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
100
3,182
2,683
32
16 ₿
@chris07 ơi , em viết bài chân thật mà cũng dễ thương, anh chỉ biết chúc mừng Sếp phê trim :ami-(47):

• Love
Điểm cảm xúc: chris07

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
116
1,245
528
0 ₿
Đọc tiêu đề là chủ tus phê chữ ê kéo dài lên tới diễn đàn rồi :ami-(1): . Dubai cảm ơn những thiện cảm anh đã dành cho cơ sở ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

đại gia bj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
126
63
0 ₿
la mà banh cái phòng thì kĩ năng của bé chắc số hot roài mừng bác phê súng