Thủ Đức đánh bắt xa bờ cùng bé 28 anh thơ

Lượt xem: 853

cửu vĩ hồ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
3
28
14
0 ₿
mình hay thích đi mấy cơ sở xa nhà 1 xíu ví sợ người quen thấy nên cũng hơi ngại lần này mình đi tới thủ đức khám phá dưới này , lúc qua thì được nhân viên tiếp đón khá nhiệt tình , mời nước trong lúc chọn dịch vụ và bé , gu mình là nhìn non non kiểu loli 1 xíu thì mấy bạn có tư vấn cho bé 28 kêu bé này lùn lùn cute lắm nên chốt bé với onsen 1 đi thử

check code mua vé xong xuôi thì được dẫn lên phòng ngồi nghỉ ngơi , ngồi được 1 lúc thì bé cũng vô , vừa vô cái thấy mình là xà vô lòng mình liền , nói chuyện chưa được 5p đã bị em đè ra vừa hôn vừa bắt đầu cởi đồ mình ,tay nhanh thoăn thoắt 1 hồi mình đã bị lột trần trụi không còn 1 miếng vải , lột đồ mình xong em cũng lột đồ em ra rồi đưa 2 đứa vô bồn tắm

bước vào bồn em bảo để em tắm rửa cho anh iu sạch sẽ xíu em mần thịt nha , rồi tới công chuyện luôn , em làm thế ai chơi lại em , trong bồn bé khuyến mãi cho màn hun đắm đuối và kích thích thằng em nhẹ , nó vừa lên 1 cái là mình bế em ra giường liền , mặc kệ người đang ướt mình đè em ra là bú 2 trái cam liền ti hồng nên nhìn cưng lắm không ăn không được tay của mình thì mò v4 của em mà kích thích , theo từng đợt móc rồi sờ em vừa rên vừa uốn éo ưỡn người lên vì sướng

làm em sướng xong là tới lượt mình sướng em đè mình xuống, rồi dùng 2 trái cam đi bài thái thêm lưỡi em di chuyển khắp người , đi tới thằng em bé nhiệt tình bú mút như người yêu , kĩ năng bj quá ổn áp mình vừa sờ tay lấy 2 trái cam để mặc em hiếp dâm mình , từng cú nhấp rồi liếm đầu làm mình lên tới đỉnh rồi bắn hết vào trong miệng bé , bé hút trọn tinh khí rồi cầm khăn lau người cho về , lúc tắm lại bé còn lick ti rồi hun miếng mới chịu thả cho mình về

tic sau giảm còn 250
tip =tic
tổng là 750