Q.7 - Đánh bắt xa bờ vô tình gặp mỹ nhân 69 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Đánh bắt xa bờ vô tình gặp mỹ nhân 69

Lượt xem: 1,160

andanh3697

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/22
Chủ đề
19
110
106
0 ₿
Đang yên lành tự nhiên bị ông sếp giao việc đi qua bên Q7, lặn lội đường xa qua bên Q7 gặp khách hàng xong quay về cũng giờ tan làm luôn rồi, trên đường đi về tự nhiên đi ngang qua matxa Sala Q7, đang nhức mỏi vì đi đường xa nãy giờ nên thôi ghé vô matxa làm cái cho khỏe, sẵn tránh giờ cao điểm kẹt xe.

Vừa chạy xe vô đá chống thì đc bảo vệ tiếp đón nhiệt tình, vô lễ tân tư vấn rất nhiệt tình, đang hơi mệt nên nói lễ tân cho chai nước suối lạnh vừa ngồi nghỉ mệt vừa mở đt search google Sala Q7 thì thấy trên diễn đàn cũng có ms Q7, vô coi bài report và hình ktv thì thấy được em 69 body ngon lành, chắc là số hot ở đây nên kêu lễ tân book 69 cho mình, may mắn cũng có 69 luôn, ko bị kẹt tua, lễ tân còn nói anh chọn hay quá, bé này là số hot ở đây

Book số xong đc dẫn lên phòng, về cơ sở vật chất thì 8đ, cơ sở khang trang, đẹp, phòng matxa thiết kế rộng rãi, nhìn sang trọng hiện đại, vô phòng xông hơi chừng 10p thì bé gõ cửa bước vô. Vừa bước vào là thấy hơi đứng hình rồi, đúng là số hot ở đây thiệt, face đẹp sang chảnh, nhìn như siêu mẫu, body chuẩn không cần chỉnh, làn da trắng nõn nà nhìn mà chảy nước miếng

Vô chào hỏi nhau vài câu rồi em lấy khăn lau mồ hôi cho mình xong, em nhẹ nhàng cởi đồ, lúc này nhìn toàn bộ body của em phải nói quá trời ngon, ko có chỗ gì chê, nhìn thôi mà thằng nhỏ cứng ngắc rồi, trong lúc ngồi chờ pha nước tắm mình vuốt ve sờ cơ thể tuyệt đẹp của em, cặp vú tuy không quá to, vừa tay nhưng khuôn ngực và núm vú siêu đẹp, bú siêu ngon, vừa bú vừa sờ tay móc bướm, mới móc mấy cái mà bướm em ra nước rồi, bướm em phải nói là quá ngon quá đẹp

Pha nước tắm xong em dẫn mình vô bồn tắm, phần tắm thì cũng giống như mấy chỗ matxa khác, vô tắm xong em cũng mơn trớn liếm láp kích thích đủ chiêu, em ngậm BJ nhẹ nhàng nhưng cảm giác đc 1 em đẹp như siêu mẫu bú mút thấy phê vô cùng, mình chỉ việc nằm trong bồn tắm tận hưởng màn BJ ngọt ngào của em,

Tắm xong lên giường matxa, phần khỏe em làm khá bài bản, đấm có lực, chà đá nóng sảng khoái hết cả mệt mỏi, làm khỏe xong em bắt đầu trườn thái khắp người, cặp ngực của chà khắp người cảm giác phê gì đâu, trườn xong em quay lại chơi 69, lúc này mình đc ngắm toàn bộ vòng 4 của em, con bướm của em phải nói quá trời đẹp, mình bú mút con bướm em say sưa làm em ra nước em sướng rên quá trời. Quần nhau 1 hồi em đổi tư thế BJ truyền thống, nhìn cận cảnh gương mặt tuyệt đẹp của em BJ lút cán miệt mài cảm giác phê kích thích tột cùng, mình cũng hoàn toàn nằm yên tận hưởng phê pha, cuối cùng sau gần 5 phút mình bắn pháo bông tung tóe, bắn xong sướng phê như bay trên mây, nằm nghỉ mệt chút rồi được em tắm rửa lại, xuống lễ tân ăn chút lấy sức rồi thanh toán ra về, kết thúc buổi matxa xa bờ mà sung sướng

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Sala chỗ này đúng là hơi bị xa, mà đi xa vậy gặp đc em ngon ngọt nước là sướng rồi hehe

An Anh

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
28/2/22
Chủ đề
16
80
53
0 ₿
Chỗ này ở khu nào bên Q7 vậy bro? Rổ giá ntn?

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Súng thích nhất cái đèn Led của Sala, nhìn y như trong vũ trụ 3D huyền ảo :cuteonion7:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Quên nữa, Súng thích nhất con *** Alaska của bà chủ. Nó bình thường hiền , chỉ là đừng giật miếng ăn khi nó đang ăn thui kkk Mấy bé ở Sala đa phần mình dây, cưng lắm

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
bữa nào chở tui qua Sala chơi haha

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage Sala

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
63
196
144
0 ₿
Massage Sala cảm ơn các anh trai đã luôn tin tưởng và ghé ủng hộ trong suốt thời gian qua ạ
Massage Sala rất vui và hân hạnh được gặp các anh trong thời gian gần nhất ạ