Q.10 Đánh du kích khu ML-07

Lượt xem: 1,297

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
371
130
2 ₿
Thấy cơ sở up nhiều ktv mới quá nên tò mò muốn trải nghiệm thử chỗ mới.

Thứ 6 ngày 3/6/2022 lúc 18:00. Lấy code chạy qua ML liền.
Cảm nhận đầu tiên hơi bở ngỡ không có anh nào giữ xe luôn, để xe đó zô gặp lễ tân làm thủ tục chọn luôn em mã số 07, lúc lên phòng gặp em 09 ngon hết cỡ mà đã có người book trước rồi.

Lên phòng, phòng có vẽ ko mới lắm so với PA, DBQ1 thì ko bằng ah. Looker xả nước mình vào phòng xông hơi đợi bé vào. Xông luôn 2 hiệp mà bé vẫn chưa vào, chịu hết nỗi bay ra ngồi uống nước đợi vậy (chỉ có 1 chai nước suối). Thời gian trôi và bé cũng vào, nước cũng đã đầy bồn mà nước lạnh, bé nói kiểu này thì teo mất thôi để pha nước mới tắm mà hơi lâu nên kêu lên giường massa khỏe trước. Thấy em cũng dễ thương nên thôi nge theo em vậy. Làm khỏe cũng ổn, đấm bóp, massa đầu các kiểu.

Lúc này nước cũng đã xong nên vào tắm thôi, bên trong bộ kimono đó là body cũng một em gái mới lớn (2k), trong bồn tranh thủ khám phá em gái mới lớn, từ vòng 1 tới vòng 3 đến vòng 4 thì em lại hơi né né chắc ngại hay sao nên minh bỏ qua luôn, màn HJ BJ cũng đến và cũng out hiệp 1.

Em kêu ra giường đợi, tự lau mình rồi lên nằm nghĩ mệt chờ em nó. Em nó thì lo tắm kĩ (tắm như chưa từng được tắm... ...)chắc chuẩn bị cho màng ăn thịt luôn hay sao đó . Hai đứa nằm tám chuyện để chuẩn bị cho hiệp 2. Đến màng mệt thì hụt hẳn luôn (đá nóng, thái, nure, 69 … đâu hết rồi ko có 1 kiểu gí luôn á ) em nó chỉ HJ rồi BJ tầm 15p minh cũng ko thấy cảm giác gì luôn nên hôi đành tạm dừng cuộc chiến, kêu em tắm rửa lại rồi ra về.

Cuộc du kích là thất bại đầy nuối tiếc, hậu quả thiệt hại là 1500k và nỗi buồn.

GAME OVER I LOSE.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội đọc bài của huynh thì muội thấy huynh chưa thật sự hài lòng về buổi trải nghiệm này muội xin thay mặt bé xin lỗi huynh vì những thiếu xót của cơ sở cũng như những thiếu xót về bé ạ .về phần đá nóng bé không có thì đúng thiếu xót một phần kỹ thuật ạ muội sẽ nhắc nhở lại bé ạ .muội đọc trong bài thấy rằng tổng thiệt hại buổi trải nghiệm của huynh là 1tr5 thì muội xin đoán huynh đi vé osen 1tr về phần vé này bé sẽ tắm với anh trong bồn làm kỹ thuật và thư giản 1 lần trong bồn .còn thư giản lần thứ 2 thì sẽ không có phần kỹ thuật thái ạ .với gói thư giản lần 2 bằng kỹ thuật thái áp dụng cho gói 1tr3 huynh ạ

Đính kèm

504.8 KB · Lượt xem: 65