Q.5 Camapro Đánh giá bé 03 -Buổi trị liệu cùng gymer kinh nghiệm.

Lượt xem: 623

anhtam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/11/22
Chủ đề
4
10
10
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hi anh em! Nay lên bài review tiếp để đóng góp cho diễn đàn. Mình thì cũng bị qua tay nhiều bé ở đây, nhưng lười lên bài review. Nay qua thử bé 03 mới vào bên này thấy phê quá nên làm report để anh em thẩm.
Vào bài!
Một buổi chiều cuối tuần thong thả, mình và người bạn nghiêng ngả con xe qua những tuyến phố đông đúc để đến cơ sở.
Hai tấm thân ngã xuống băng ghế sofa, màn hình ipad bật lên, các số báo danh hiện ra.
Mình chọn số 03 và bạn mình số 73. Hai sbd mới của cơ sở.
Với bạn mình thì đánh giá số 73 cũng 9-10 đ so với bé 09, bác nào đi bé 09 rồi thì biết e nó như thế nào ( nghe ổn quá chắc lần tới mình ktra xem sao).
Chi tiết bé 03 mình đi như sau:
Bé này tướng cao, cân đối, bác nào nhỏ con chắc sợ lép vế với bé quá.
Mặt mũi : dễ nhìn, xinh. Bên này hầu như chưa thấy bé nào mặt mũi kém cả.
V1: To mềm ( lúc nhìn qua lớp áo yếm tưởng be bé chứ)
V2: Thon
V3: To căng- dành cho ae thích hệ mông.
V4: sạch sẽ.
Thái độ: Bé nhẹ nhàng, giao tiếp gợi chuyện.
Service: Kinh nghiệm của bé thì là cái ghế, vì không phải bàn.
Từ trong bồn ngâm, vờn hoa trẹo nguyệt các kiểu, em nó bắt đầu thực hiện các skill đã được tôi luyện qua các năm. Mang đến cho mình trải nghiệm có phần khác so với các bé ở đây.
Qua đến màn phao, cũng như các lần trước mình đi cũng bao nhiêu đó các bước nhưng bé này có vẻ làm detail hơn và kèm theo sự dữ dội hơn, có lẽ nó đến từ sự luyện tập gym hàng ngày của bé. Ah quên nói lại là bé có tập gym nên mông nhìn đã lắm.
Sau màn phao, qua màn khoẻ thì bé lại làm mình lại khá bất ngờ khi có màn đấm bóp lực và gần bài bản như mấy cơ sở massage thuần khoẻ.
Kết: Nếu trước đây mình hay đi số quen nhưng có lẻ đây sẽ là lựa chọn thay thế khác có phần mới mẻ hơn.
Tic: 600k Camapro
Tip: 1tr2.

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
551
262
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @anhtam đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage BigBang đã nhập code anh mà anh @anhtam đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
806
255
0 ₿
Dạ e xin chân thành cảm ơn a đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ