Góc tâm sự Đánh giá & cảm nhận các gói matxa đã trải nghiệm ở DBQ1

Lượt xem: 1,165

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,691
1,212
0 ₿
Chào anh em, lâu quá mới có thời gian lên viết bài, 2 tuần trước bị bệnh sốt siêu vi mất cả tuần mới khỏe lại + mới đi team building với cty hôm thứ 7 tuần rồi nên cũng gần cả tháng k có online
Hôm nay Hido sẽ lập bài đánh giá và cảm nhận các gói matxa đã trải nghiệm ở DBQ1 cho anh em, lưu ý đây là đánh giá & cảm nhận cá nhân có thể ko đúng hoàn toàn với tất cả mọi người và chủ đề này thích hợp dành cho các anh em thành viên mới, ít kinh nghiệm mới tập tành bộ môn matxa, anh em nào lão làng cao thủ chục năm thì có thể ko cần xem bài đánh giá này, nhưng mọi góp ý đều welcome
1 - Gói matxa Thái: gói này ưu điểm rất thích hợp cho anh em nào mới tập tành matxa hoặc mới lần đầu tới trải nghiệm matxa DBQ1 mà chưa biết bất kỳ 1 ktv nào, với gói matxa Thái này phù hợp túi tiền và đáp ứng đc tiêu chí trải nghiệm và tìm hiễu chất lượng của ktv khi đi random, nếu ưng ý với ktv nào thì lần sau đi tiếp và chọn các gói matxa cao cấp hơn
2 - Gói matxa onsen 1: Đây là gói matxa đc xem là 1 trong những gói matxa chất lượng và đc khá nhiều khách hàng ưa chuộng sử dụng
Với gói matxa này khi đã chọn đc ktv ưng ý với mình thì sẽ rất tuyệt vời, ktv sẽ tắm onsen và matxa nuru rất phê, đặc biệt là màn BJ phê tê tái. Gói onsen 1 này các anh em mới lần đầu tới matxa DBQ1 hay mới tập tành cũng có thể sử dụng với điều kiện là có bạn bè đi cùng hay bạn bè giới thiệu ktv chất lượng, khả năng hài lòng gặp đúng ktv ưng ý là khoảng 70%
3: Gói matxa onsen 2: Gói này tương tự 90% gói onsen 1 chỉ khác duy nhất là đc thư giãn 2 lần, gói onsen 2 này mình khuyến khích anh em sử dụng nếu đã có ktv yêu thích để đc trải nghiệm sung sướng nhiều hơn với em yêu
4: Gói matxa vô cực: Đây là gói matxa cũng tương tự onsen 1&2 nhưng điểm đặc biệt là không có giới hạn số lần thư giãn BJ cho anh em. Tuy nhiên nhược điểm của gói vô cực này là chỉ thực sự phù hợp với những anh em có sức khỏe dẻo dai và thể trạng tốt, có thể bắn trên 3 lần thì mới nên chọn gói vô cực này, Hido đã từng trải nghiệm gói vô cực này mặc dù book em gái mưa yêu quý làm matxa vô cực nhưng do lúc đó mình mới vừa hết bệnh, còn hơi yếu, sức khỏe chưa sung mãn nên chỉ bắn đc 2 lần mà cả 2 lần đều ko đạt trạng thái sung sướng vì cơ thể còn yếu k tận hưởng đc sự sung sướng nên hơi uổng
Tổng kết: Trong 4 gói matxa mà mình đã trải nghiệm qua thì gói onsen 1 là lý tưởng nhất và thứ 2 là onsen 2
Qua bài viết này mong là anh em thành viên mới sẽ chọn đc gói matxa ưng ý nhất
Vẫn còn những gói matxa khác nữa nhưng Hido chưa trải nghiệm qua, anh em nào có trải nghiệm qua thì cứ đóng góp thêm nha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
hóng bài tâm sự em gái mưa yêu quý trong box tôi & em của @Hido86 :cuteonion41:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
gói thái mặc định là random à bác. Mình book trước rồi đến mà chọn gói thái có sao k nhỉ