Q.1 - Đánh giá em 229 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Đánh giá em 229

Lượt xem: 486

Com chim be bé

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/7/24
Chủ đề
2
3
6
Sài gòn
0 ₿
Nhân 1 ngày năm nhà buồn chán, lướt web coi phim ma xong thấy nắng cực nên đi matxa xả lũ.

Tới nơi đc chú bảo vệ đón tiếp tận tình và hướng dãn lên quầy lẽ tân check in

Check in xong ngôi uống ly trà gừng nhâm nhi rồi coi hình lựa ktv, cuối cùng lựa được em 229 đang rảnh, nghe lẽ tân giới thiệu em 229 này ngon lăm nên chốt luôn

Lên phòng thay đồ rồi vô xông hơi, phòng ốc cũng đẹp, trang trí theo kiêu phòng dubai luxury. Nhìn cũng ưng con mắt

Phòng xông hơi cũng tốt, ngồi chưa tới 2p là nhiệt độ đủ nóng rồi

Xông hơi xong đi ra định lau mô hôi thì em gõ cửa

Em vô chào hỏi lẽ phép xong lấy khăn lau mô hôi cho mình sạch sẽ rồi đi pha nước tắm, pha xong em dắt vô bồn, tắm rửa sạch sẽ xong em thư giãn nhẹ nhàng cho mình trong bồn, em làm cũng khá phê, vừa ngâm trong bồn tắm vừa tận hưởng màn bj của em thiệt là chill làm xém xíu nữa mình out may mà kịp giữ lại

Tắm xong lên giường matxa, đấm bóp chà đá nóng xong em thoa nuru làm bài trường, cặp ngực của em trường thiệt kích thích, vừa trường vừa liếm từ trên xuống phê nhột nỗi da gà, xong em lật mình lại úp nguyên cái mông vô mặt mình chơi 69, sò lông của em húp ngon, mới móc liềm chút là ra nước nhiều, sau gần 3p bị em dập ào ào cuối cùng mình cũng bắn tung tóe vô miệng em, em húp và liếm sạch sẽ tê tái cực kỳ

Bắn xong nằm nghỉ xíu rồi ra tắm lại, xuống quầy thanh toán và ra về kết thúc buổi matxa tê tái cùng em 229

Đánh giá về em 229

Face: xinh, dễ nhìn

V1: vừa đủ, bóp vừa tay

V2: cân đối

V3: to, võ đét đét sướng tay, nhìn là muốn nấc

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿
dạ mừng a có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng,rất hân hạnh được đón tiếp a chúc a một ngày vui vẻ ạ