Đánh Giá Về Em 69 Khá HOT Tại Massage Tokyo Q.3

Lượt xem: 1,606

Hạo Nam 995

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
8
23
2
0 ₿
Gửi đến ae một vài đánh giá nhanh dành cho em 69 vừa có dịp ghé thử sức, em nó làm nhiệt quá nên lần này Out sớm, mà kệ cứ review em nó cho ae trước đã
Em nó mang mã số 69 tại Massage Tokyo Q.3
Đánh giá sơ về ngoại hình:
Face: Xinh xắn, em nó mang nét teen nhí nhảnh, đôi môi mộng cùng nụ cười damdang càng khiến em thêm hấp dẫn.
Skin: Mướt rượt như em bé, da trắng nõn nà cực thích.
V1: Cặp bưởi to tròn, bóp vào khá êm ái, hàng họ to rõ nét, bú cực thích.
V2: Cái vòng eo chuẩn của em nó ôm vào thích mê, rất hài lòng với số vòng đo của em nó.
V3: Cặp mông to tròn khá đẹp, thêm vào đó là độ mịn màn, mát tay cực sướng.
V4: Hàng họ chuẩn nét, bím đẹp mướt rượt, hàng bót cực sướng, mút tê mòm, nước nôi đủ húp.
Sv: Em nó có dáng khá chuẩn, phục vụ khá tốt kèm thêm nhiệt tình, cùng nét dâm sẵn có của em nó thì vào bài bản là em nó làm tuyệt vời.
Tắm tiên thì không thể làm khó bé, vừa tắm vừa tâm sự là hết bài, thêm phần được úp mặt vào cặp ngực của em nó mà hít hà để hưởng trọn hương thơm từ da thịt kèm theo đó là phần Nuru và BJ chậm rãi để khởi động cho thằng em.
Massage Nuru thì em nó làm là khỏi chê, chà miết đủ kiểu từ cặp ngực rồi tới bím, em nó phục vụ gần như là hết mình, BJ + 69 chuẩn bài của em nó, Tevet vô tư do bím được dọn khá sạch sẽ, mùi thơm nhẹ nhàn và thoải mái mút trọn ngọt ngào.
Tic + Tip : 1m4 cho một lần sung sướng bên cạnh em nó.