Danh sách địa chỉ Cà phê ôm TPHCM - Cập nhật Cafe !!

Lượt xem: 98,181

Tép Đỏ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/6/19
Chủ đề
1
4
0
30
Kim Cương
0
Để anh em biết trốn ăn chơi tại TPHCM. Ngoài massage nam, Karaoke, hớt tóc gội đầu ra. Chắc mọi người còn có nghe nói đến Cà phê ôm.
Do một số thông tin các bác không biết khu vực tại nơi mình ở có không. Hôm nay mình xin mạn phép lập topic này để cộng đồng chúng ta cập nhật một số địa chỉ ở các quận 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12, Tân Phú, Gò Vấp, Tân Bình, Bình Tân, Bình Thạnh, Thủ Đức, Hóc Môn v.v...
Các bác có thể ghi tên đường kèm quận không cần cập nhật số địa chỉ cũng được.
Các bác nào muốn biết thì có thể inbox mình giới thiệu riêng vài địa chỉ cafe ôm ngon cho các bác.
Hoặc các bác nào e dè có thể inbox riêng hoặc comment tại bài này xin địa chỉ.
Còn với tui, tui cũng gà lắm và không phải dân chuyên trong mảng này. Mong các bác bỏ qua

Sau đây là một số địa chỉ các quán cà phê ôm TPHCM mình thu thập được anh em tham khảo nhé. Đúng hay sai cho ý kiến luôn :
  • Địa chỉ cà phê ôm : Hồng Nhung đối diện Big C Thoại Ngọc Hầu
  • Địa chỉ cà phê ôm Hải Yến dạng cổ điển: Phạm Thế Hiển , Phường 4, Quận 8
  • Địa chỉ chưa rõ tên : Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp (inbox riêng cho địa chỉ quán)
  • Địa chỉ Cafe chòi : đường Nguyễn Xiển (Quận 9)
  • ......
Anh em cứ tiếp tục cập nhật nhé
Q9 quán nào thế bâc

Minh Thông

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/20
Chủ đề
0
1
0
21
Kim Cương
0
Để anh em biết trốn ăn chơi tại TPHCM. Ngoài massage nam, Karaoke, hớt tóc gội đầu ra. Chắc mọi người còn có nghe nói đến Cà phê ôm.
Do một số thông tin các bác không biết khu vực tại nơi mình ở có không. Hôm nay mình xin mạn phép lập topic này để cộng đồng chúng ta cập nhật một số địa chỉ ở các quận 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12, Tân Phú, Gò Vấp, Tân Bình, Bình Tân, Bình Thạnh, Thủ Đức, Hóc Môn v.v...
Các bác nào muốn biết thì có thể inbox mình giới thiệu riêng vài địa chỉ cafe ôm ngon cho các bác.
Còn với tui, tui cũng gà lắm và không phải dân chuyên trong mảng này. Mong các bác bỏ qua

Sau đây là một số địa chỉ các quán cà phê ôm TPHCM mình thu thập được anh em tham khảo nhé. Đúng hay sai cho ý kiến luôn :
  • ......
Cho mình xin địa chỉ ở hóc môn đi ạ

Quyenluc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/8/19
Chủ đề
0
1
0
34
Kim Cương
0
Mấy quán của bác còn hoạt động ko ib cho mình với

Út nghi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/20
Chủ đề
0
2
0
30
Kim Cương
0
Ai có quán nào ở gò vấp giới thiệu e vs,lứng qá rồi

DN623

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/7/20
Chủ đề
2
3
1
Kim Cương
0
Cho xin info vài quán cà phê ở q2 với ạ. Có BJ càng tốt cám ơn thớt

đam mê cà fe vếu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/7/20
Chủ đề
1
7
2
Kim Cương
0
Ở bình tân có 1 quán mới mở ở 102 gò xoài cà phê nhạc trẻ máy lạnh MÂY HỒNG
Uống cafe ở tầng trệt, trên gác có bàn để uống bia 35k/ 1lon được hát karaoke miễn phí mệt nghỉ chứ không như mấy quán cafe ở phạm thế hiển, Anh ơi hết giờ rồi nha, hoặc ngồi quá 1 tiếng là ngồi 1 mình luôn. Cafe Mây Hồng thì dạng như hát với nhau nhưng giá nước thì chỉ 35k, 40k. Tiền tiếp các em ko đòi nhưng cho 50k hoặc 100k là các em vui rồi.
Quán đối diện quán nhậu lớn anh em có thể gọi đồ qua nhậu rồi tín

• Like
Reactions: Lamnam

đam mê cà fe vếu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/7/20
Chủ đề
1
7
2
Kim Cương
0
Caffe nhạc trẻ 102 gò xoài , bình hưng hòa A mới tinh đặc biệt các em nhẹ nhàng tình cảm. Đặc biệt có tầng riêng dành cho khách uống bia

đam mê cà fe vếu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/7/20
Chủ đề
1
7
2
Kim Cương
0
Quán mới tại 102 gò xoài bình tân AE qua ủng hộ em nó nha. Giá hạt rẻ

Đính kèm

890.7 KB · Lượt xem: 1,223

đam mê cà fe vếu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/7/20
Chủ đề
1
7
2
Kim Cương
0
Mình mới đi qán Hải Yến, ở phạm thế hiển q8 nha.
Vào ngồi chơi nói chuyện vs sờ mó thôi, k có fuck, bj đâu, cùng lắm chỉ hj thôi(thân qen).
Mình đi 200k, tính cả tiền cf vs bo e út.
E út chịu chơi, cho khám phá thoải mái, ae nào thích có thể gạ đi ks.
Qua quán cafe nhạc trẻ mây hồng 102 gò xoài bình tân . Giá nước chỉ 40k bo 60k hoặc 100k hát karaoke miễn phí em út 18 đến 30 ngồi chơi thoải mái không như mấy quán khác ngồi lâu là bơ khách luôn hoặc nói hết giờ

ku.khong.nung

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/1/20
Chủ đề
3
26
6
Tp. HCM
Kim Cương
0
L!t pẹ, Thủ Đức, Q. 9 éo biết quán nào, buồn vê lù.

longnight

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/8/20
Chủ đề
1
5
1
Kim Cương
0

• ......
Cho em info bên q10 nha bác

Mở ảnh nền