Q.10 dạo phố Sư Vạn Hạnh cùng bé 99 tại PA

Lượt xem: 1,455

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
lễ lộc đi ka hát ở phố ăn chơi SVH xong xuôi đang tính về thấy có cái PA gần ngay Vạn Hạnh Mall , sẵn lễ có chút đồng ra đồng vô lũi vô ăn lễ lun , đi vô quầy mua ngay vé 900 check cái code còn 630 và dc cậu locker dẫn lên thang đến lầu 3 vào phòng Vip 8 phòng óc sạch sẽ , vào xông hơi được 10 phút thì ra ngoài tính ngồi chút thì bé đã ngồi ghế đợi từ lúc nào rồi ,bé mời ngồi rồi bé ngồi vào lòng lau khô người xong bé bảo để em tắm cho anh nhé tắm khá sạch, vuốt thằng em kĩ càng lun, làm tình bj các kiểu trong bồn nhẹ nhàng kích thích các kiểu làm nóng hết cả người. Ra bé lau người lên giường nằm ngửa thoải mái đang mát mk bảo thư giãn cho a trước nha e,massage sau cũng dc. Chứ a chịu hết nổi rồi. Thế là bé làm thái bò trườn kích thích dữ dội. Bé vào click ti đi lưỡi tạo cảm xúc vuốt tay nhẹ nhẹ thằng em sau đó bé bj hj 70/30 đều tay vs miệng .ngực bé vừa tay bóp sướng bú bình cũng ngon lành . bé bắt đầu chăm sóc thằng em bắt những cú mút nhanh chậm trong khi đó tui cũng khám phá v4 bé vừa vô mà nước quá trời bé rên rỉ chắc đang phê hehe, hơn 5p moi móc chịu ko nổi nữa bế cả v4 của bé lên mà úp mặt vào húp, húp liếm 1 lúc thì cũng hy sinh oanh liệt , bắn phá tung tóe cả ra , bé cũng nằm thở theo tui 1 hồi rồi xin ra làm vệ sinh rồi vào massage khỏe lại cho tui rồi mời ra tắm lại
Sau khi tắm lại cho mk xong bé đưa mk xuống tận quầy lễ tân. Bé 99 chào mình và nói hôm nào rãnh ghé thăm e nha. Ok lun

Đánh giá theo quan điểm cá nhân
V1 7d vừa tay
V2 8d nhỏ nhắn
V3 8d căng tròn
V4 9d nước nôi tràn trề
Tic 630 vì có code camapro giảm giả
Tip 1tr cho cách phục vụ nhiệt tình chiều khách hết lòng của e.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi