Q.12 - Đập vỡ pha lê cùng con số hot 27 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.12 Đập vỡ pha lê cùng con số hot 27

Lượt xem: 267

trainghiemsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/10/24
Chủ đề
2
17
4
Tphcm
0 ₿
Lời đầu tiên mình xin gửi lời cảm ơn tới mod @Dory
Hôm nay sau khi trúng code thì mod Dory đã ib code và ntin cho cơ sở để chọn trước các e KTV. Do có việc đi q12 nên mình ghé luôn.nghĩ giờ này e 27 không rảnh ai ngờ e rảnh thế là book luôn.
Sau khi book xong xuôi thì mình phi xe đến cơ sở và làm thủ tục check code rồi lên phòng. phòng ở Cẩm Thy vẫn đầy đủ tiện nghi. Mình cũng vào xông hơi tầm 10p là em nó lên phòng. Vẫn như ấn tượng ban đầu, xinh v1 đã nâng cấp nhưng khá ok.Ngồi nói chuyện tâm sự khám phá tí rồi thì mình với em nó vào bồn tắm thôi.
em nó kì cọ mình đầy đủ từ trên xuống dưới từ trong ra ngoài không sót chỗ nào, đã vậy em còn làm dạo đầu nhẹ nhàng.có vẻ như hiểu mình e nó nới để xíu lên giường nha a.lên giường để em nó ms khỏe cho, đánh giá sơ bộ thì em nó làm đầy đủ bài bản, e nó hỏi han tận tình rồi sẽ ưu tiên phần nào mỏi.tới phần chà Thái nghe thấy phê. Xong em nó bắt đầu thoa dầu và đi lưỡi, xong lại còn quét WC mình .e lật ngửa mình nuru bằng cặp ngực. em nó và mình 69 ,đc tầm 4phút hêts chịu nổi mình CIA. Xong em nó tắm lại cho mình rồi ngồi tâm sự chiêm ngưỡng v1 xíu thay đồ đi xuống. Mình quất mì trứng xong đi về kết thúc 1 buổi tối tuyệt.
Đánh giá em 27
Service: 9/10 tuyệt vời
V1:9/10 bưởi độ nhưng vẫn phê
V2:9/10 vừa ôm
V3:9/10 căng mọng vỗ thì tê phải biết
V4:9/10 nước nôi đầy đủ
Và kết là 27 đúng hot.

tic=free
Tip =tic=800k

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy